Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người mà em yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

Người mà em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Người mà em yêu   Người mà em yêu Icon_minitimeSat Apr 18, 2009 2:49 pm

Hum nay tam trang em ko dc vui cho lam, vi nho anh, vi sang gio em buon khi chieu nay anh di ve Long An lam viec, nho anh em chi biet am tham, DT cho anh ko dam noi chuyen, chi nghe giong noi cua anh, anh co biet ko? Em... em nho anh nhieu lam... !
Minh da di choi voi nhau 2 lan anh nhi? O ben canh anh em rat vui va rat hp, nhung bay gio dieu ma em mog muon la dc gap anh, duoc ben canh anh, du chi la 1 chut Time, nhung cong viec cua anh lai ko cho phep dieu do, ok, ko sao, em van cho ma, van cho den khi nao anh that su co nhieu thoi gian, de em mai ben canh anh !
Anh Thanh a, em nho anh nhieu lam, anh co biet ko ha ? Luc nao cung muon hoi anh rang: anh da an com chua? Nho giu gin sk nha anh, dung lam viec qua suc nha anh, anh bao uh, anh noi la dung lo lang cho anh, nhung em van phai lo, du do chi la mot chut, em cung phai lam anh a, anh hieu chu ? Va co the vi anh em se lam tat ca.
Nguoi em yeu!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56076

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Người mà em yêu Left_bar_bleue90/100Người mà em yêu Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Người mà em yêu Left_bar_bleue100/100Người mà em yêu Empty_bar_bleue  (100/100)

Người mà em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Người mà em yêu   Người mà em yêu Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 7:23 pm

Tâm trạng của bạn cũng như của rất nhiều bạn trẻ đang yêu, mình đoán đây là lúc bạn mới yêu đúng không? Đôi khi người ta vẫn rất yêu mình nhưng người ta không thể hiện ra và cũng không biết thể hiện như thế nào. Yêu 1 người là luôn muốn làm cho người đó được bình an và khở mạnh. Bạn cũng nên nghĩ cho mình 1 chút, nhé! Bạn vui vẻ và khở mạnh cũng là khiến cho người ta yên tâm công tác rồi mà.
Chúc bạn hạnh phúc mãi với tình yêu này!
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

Người mà em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Người mà em yêu   Người mà em yêu Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 9:45 am

thank ban nhieu nghen
Sponsored content

Người mà em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Người mà em yêu   Người mà em yêu Icon_minitime

Người mà em yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau