Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
pegau
Thành viên mới
Thành viên mới
pegau

Tâm trạng : lurking
Nữ
Châm ngôn sống : hãy làm gì mình thích
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53496

Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?   Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 1:50 pm

Có nhìu lần em mún từ bỏ anh để theo đuổi 1 hạnh phúc mới nhưg em ko làm đc vì hình bóng của anh đã in sau vào trái tim em rồi. Nhữg lúc anh bùn em cũg ko bik làm như vậy có đúng hay k nữa? hay vì như thế anh đã cảm thấy em làm fiền anh? rồi bây giờ anh lại ko trả lời tin nhắn của em mà anh cũg ko bắt máy khi em gọi điện cho anh. đã có lúc em ko còn nghĩ đến anh nữa. nhưg khi em đã wên đc hình bóng của anh thì anh chủ động tìm em? anh có thể cho em bik lí do tại sao đc ko?
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53753

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Left_bar_bleue10/10Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Left_bar_bleue9/10Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?   Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:09 pm

Bạn ơi ! có thể anh ây gặp trục trặc j` đó trong công vc nên hok để ý thôi . Giờ anh ấy về thì tốt rồi hãy giữ chặc anh ấy thay vì cừ suy nghĩ tiêu cực. chúc bạn may mắn.
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?   Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 10:41 pm

boi vi anh ta dag tim them nguoi nua hoac anh ta dang co nhung quyet dinh kho khan ma ko muon ban bt vi anh ta lo lang ban se bun hay kien nhan ban nhe?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?   Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy? Icon_minitime

Tại sao anh lại đối xử vói em như vậy?
Trang 1 trong tổng số 1 trang