Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hoài niệm

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
hoài niệm Left_bar_bleue70/100hoài niệm Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
hoài niệm Left_bar_bleue1000/100hoài niệm Empty_bar_bleue  (1000/100)

hoài niệm Empty
Bài gửiTiêu đề: hoài niệm   hoài niệm Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 10:01 am

Ngày mai, anh sẽ đi trên con đường của anh. Không còn là con đường mình từng đi chung, không còn lối hẹn nơi ta cùng bước. Cũng không còn những phút giây hạnh phúc để anh cười trong tha thiết môi hôn. Không còn gì cả! Nhưng chừng ấy thôi cũng đủ để anh không hối tiếc về những gì đã qua. Có chăng, anh tiếc vì mình không cùng nhau đi hết con đường mà ta đã chọn. Âu cũng là số mệnh phải không em? Như cái giây phút ấy ta đã đến bên nhau...?

Anh vẫn biết được ở bên em là một điều vô cùng hạnh phúc. Nhưng càng ở bên em anh càng nhận ra một điều khiến trái tim anh đau đớn, đó là sẽ chẳng bao giờ anh có được người mình yêu thương. Trái tim em đã và sẽ không bao giờ hé mở đối với anh cả. Cuộc đời vẫn cứ trái ngang như thế phải không em. Em vẫn quý trọng và đi bên anh nhưng nó sẽ mãi mãi chỉ dừng lại ở đó mà thôi. Tình yêu ư! Nó đã không còn tồn tại trong suy nghĩ của em dành cho anh lâu rồi. Hiểu rõ điều đó nhưng sao anh vẫn không thể rời xa em được. Có phải tại anh yêu em nhiều quá không?

Đã bao lần anh tự hỏi mình sao yêu em nhiều đến thế. Mỗi sáng thức dậy hình bóng đầu tiên xuất hiện trong đầu là em, dù đó là chuyện buồn hay vui thì em vẫn là người đầu tiên xuất hiện. Ngày nghỉ anh đã từ chối mọi lời mời cũng như các cuộc vui mà bạn bè tổ chức để mong sao có thời gian được ở bên em, nhưng kết quả anh thu được chỉ toàn những nỗi buồn da diết trong lòng
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
hoài niệm Left_bar_bleue8/10hoài niệm Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
hoài niệm Left_bar_bleue7/10hoài niệm Empty_bar_bleue  (7/10)

hoài niệm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hoài niệm   hoài niệm Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 11:04 am

Đôi khi người ta bảo "theo tình tình phụ, phụ tình tình theo " đấy em ạ, hãy xem nó là kỉ niệm để rồi may này mình còn cái để nhớ về một thời mới biết yêu. Cuộc sống đã ban cho con người phương thuốc mầu nhiệm đó là thời gian để giúp xoá hết mọi vết thương lòng. Hãy cố gắn mà bước trên con đường mình đang đi em nhé !!!

hoài niệm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» XIN ÍT ĐẤT LẬP TOPIC THƠ TÌNH CỦA RIÊNG TA
» hoài niệm
» hoài niệm
» Hoài niệm
» HOÀI NIỆM