Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buc thu cuoi gui cho anh

Go down 
Tác giảThông điệp
hoahongtuyet03051990
Thành viên mới
Thành viên mới
hoahongtuyet03051990

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la dau tranh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53732

Buc thu cuoi gui cho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Buc thu cuoi gui cho anh   Buc thu cuoi gui cho anh Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 8:36 am

Ngay…thang….cho mot nguoi da xa!

Em tinh day sau mot giac ngu dai day mong mi.Cu ngo rang tat ca chi la giac mo.mot giac mo buon.Nhung nhung gi anh noi van con day.Va em phai tin do la su that mac du trai tim em dang rat dau rat dau anh ah…

Ngay dau tien khi chung ta gap nhau anh da noi rang chinh doi mat day cuon hut cua em da lam cho anh ko the xa em.Nhung tai sao bay gio doi mat ay dang khoc,nhung giot nuoc mat dang roi xuong lai ko the niu giu chan anh o lai.Chang le tat ca nhung gi ma chung ta da danh cho nhau trong suot thoi gian qua chi la hu vo thoi sao?No’ ko co mot chut y nghia gi de anh phai luyen tiec ve mot moi tinh hay sao ha anh?Cau noi chia tay anh noi ra khien trai tim em nhu chet lang.Em chi biet dung yen nhin anh quay lung di trong con mua ma thoi.Mua moi luc mot to,sam set lai vang doi nhung cung ko lon bang tieng trai tim em dang gao thet,quang dau mong anh quay tro ve.Roi em guc xuong giua con mua…em guc nga that roi anh ah.

Anh chi nhu con gio ba xa ngan phuong,chi thoi qua cuoc doi em mot lan,mot lan thoi du de cho em hieu the nao la yeu va the nao la dau.Em thang lang tren bien,co tim kiem mot thu gi day ma song da cuon mat cua em.Nhung em ko the tim thay,em be tac that su be tac.Em nhu con thieu than lao vao tinh yeu ma ko mot chut suy nghi mot chut do du de gio day khi mat anh em lai quang that trong con dau.Mot minh em xay ngoi nha cat nhu truoc kia chung ta van cugn nhau.Nhung lan nay em dung nuoc mat cua em cung voi cat bien.Nhung roi con song cung cuon no di mac cho em dang vung vay trong nuoc de tim cay ngan lai.Cung giong nhu anh vay.Em da co tim moi cach de niu giu chan anh nhung roi con song cua tinh yeu moi cugn mang anh di xa khoi tam tay em.Va gio day em phai hieu rang em nen doi dien voi su that,Su that la em da mat anh.Em dau rat dau anh ah`.Em da guc nga nhung em se tu minh dung day de buoc tiep cpn duong ma em da chon.Va neu mot mai kia neu em gap anh o cuoi con duong do thi em se van mim cuoi va chuc anh hanh phuc.

Ngay…thang….

Gui tang nhung nguoi ban co tam trang nhu vay!

Buc thu cuoi gui cho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang