Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53973

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Left_bar_bleue10/10Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Left_bar_bleue9/10Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Empty_bar_bleue  (9/10)

Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Empty
Bài gửiTiêu đề: Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .   Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 7:47 pm

DÙ BIẾT CHUYỆN NGÀY HÔM QUA ĐÃ LÀ DĨ VÃNG RỒI MÀ SAO MỖI ĐÊM VỀ TỪNG KÍ ỨC LẠI SỐNG DẬY ĐỂ CHO ANH ĐÃ ĐAU THÊM MỘT LẦN ĐAU. NẾU ĐƯỢC SỐNG LẠI TRONG TỪNG KÍ ỨC NHẠT NHOÀ KIA ĐỂ LẠI CỐ QUÊN BÓNG HÌNH THÊM MỘT LẦN NỮA ANH VẪN CHỌN ĐÓ EM, DÙ LÀ BÊN EM TRONG NHỮNG NIỀM ĐAU THÌ CÓ CHĂNG CŨNG CHỈ LÀ NHỮNG NIỀM ĐAU NGỌT NGÀO ĐỂ ANH SỐNG , ĐỂ ANH YÊU, ĐỂ NGÀY ĐÃ QUA, ĐỂ NĂM THÁNG , ĐỂ TẤT CẢ NHỮNG GÌ ĐÃ MẤT, MÌNH ANH GÁNH LẤY, MÌNH ANH CHIỆU ĐỰNG, MÌNH ANH BIẾT , ĐỂ CHỈ MÌNH ANH ĐAU. EM ĐÃ ĐẾN RỒI ĐI , CHO ANH BIẾT GIÁ TRỊ CUẢ TÌNH YÊU LÀ GÌ , DÙ ĐOẠN TRƯỜNG LÀ KẾT QUẢ CUẢ CẢ CẢ CHẶNG ĐƯỜNG YÊU. QUÊN ĐI TẤT CẢ KO CÓ NGHĨA LÀ DĨ VÃNG CHẲNG CÒN GÌ .CÒN PHẢI NHỚ TẤT CẢ LIỆU SỰ THẬT CÓ LÀM CHO MỘT NGƯỜI PHẢI CỐ MÀ QUÊN KO EM ?
ANH ĐÃ NGÃ , NGÃ RẤT ĐAU ,EM ĐÃ ĐỠ ANH ĐỨNG DẬY TỪ CHÍNH CHỖ NGÃ KIA , CHỈ CHO ANH BIẾT ĐÂU LÀ LỐI ĐI ,MÀ SAO CHỈ MÌNH ANH LẺ BƯỚC MỘT MÌNH.
LÚC NÀY ĐÂY KHI HỒI TƯỞNG LẠI TỪNG KÍ ỨC , NỤ CƯỜI VẪN NỞ TRÊN MÔI MÀ NƯỚC MẮT LẠI ĐI NGƯỢC VÀO LÒNG. THẬT TIẾC CHO MỘT TÌNH YÊU ĐẸP LẠI CÓ KẾT QUẢ ĐAU THƯƠNG.AI SẼ TRÁCH AI BÂY GIỜ KHI MÀ MỘT NGƯỜI CHỜ ĐỢI ĐỂ MỘT NGƯỜI RA ĐI . AI SẼ TÌM AI BÂY GIỜ KHI MỘT NGƯỜI XA KHUẤT CÒN MỘT NGƯỜI CÂM LẶNG CHỜ MONG. BA NĂM ĐỢI CHỜ EM NÓI MỘT TIẾNG YÊU VÀ CỐ ĐI TÌM TRONG GIẤC MƠ MỘT TÌNH YÊU ĐẸP ,ĐỂ CHỈ BIẾT RẰNG ANH ĐÃ MẤT EM .CÓ ĐÁNG KO EM !
lephuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lephuong

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi cua minh thi mai la cua minh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53918

Bài gửiTiêu đề: Re: Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .   Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 10:16 am

chao thangkanu neu ma minh yeu mot nguoi nao do va su cho doi chinh la dieu can thiet ban ah.hay mim cuoi moi khi gap nguoi ay ,va dung nuoi tiec nhung thang ngay da qua,hay co gang di tim mot nguoi moi va hay xem nhugn chuyen da qua chi la mot ki niem dep .va ban hay bit rang"ki uc da ghi roi cung se nhat phai theo thang nam dan troi"vi nguoi da di.hay luon mim cuoi nha nhu nhung gi ban da khuyen minh phai khogn
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53973

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Left_bar_bleue10/10Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Left_bar_bleue9/10Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .   Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 7:46 pm

cảm ơn bạn đã đồng cảm , mình vẫn thực hiên điều đó. Nhưng....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .   Ba năm đọi chờ ...để biết mất em . Icon_minitime

Ba năm đọi chờ ...để biết mất em .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» Em biết............................
» <và em đã biết anh...>