Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi đã biết yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song khong bao gio phu long nguoi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52909

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 11:47 am

Hiền em. Hãy để tôi được 1 lần gọi H là em được chứ. Tuy thời gian chúng ta quen nhau chưa được bao lâu nhưng mà H biết không H đã để lại trong lòng tôi 1 thứ tình cảm mà từ xưa đến nay tôi chưa từng có chắc có lẽ đó là tình yêu, thứ tình cảm mà suốt một đời người ai cũng mong muốn có được đúng không. Nhưng mà nó đến quá nhanh ma ra đi cũng quá nhanh vậy tôi cứ tưởng chừng đó la 1 giấc mơ mà thôi nhưng mà nó lại là sự thật một sự thật đến phũ phàng. Tôi vốn dĩ là một anh chàng ít nói chuyện với người lạ với H cũng vậy phải mất gần một tuần trôi qua lặng lẽ mà 2 người chả nói chuyện với nhau câu nào chỉ chào hỏi nhau theo nghĩa giao tiếp mà thôi. Nhưng đến 1 hôm tôi mua 1 chiếc điện thoại và rồi từ hôm đó tôi và H đã làm quen với nhau qua chiếc điện thoại. Chúng ta đã có những dòng tin nhắn với nhau và từ đó 2 người đã quen biết. Ban đầu chỉ là nhưng dòng tin nhắn mang tính chất vui đùa nhưng mà nó đã mang lai cho tôi những tình cảm đơn phương vơi H H biết không. Tôi đã lấy hết can đảm để mời H đi uống nước rồi nói những cảm xúc lâu ngày đối với H. Nhưng buổi tối hôm đó tôi đã khônng làm được điều đó chỉ dám đi chơi vơi H như 1 người bạn ma thôi. Có phải cái nhút nhát đó đã làm tôi không thể đến vơi H. Tôi đã trách mình tại sao lai không thể nói ra được là mình đang rất yêu H và không thể sống nếu thiếu H bên cạnh. Thế rôi 1 ngày tôi đã nhìn thấy H đi bên cạnh người con trai khác nhìn H trông rất hạnh phúc nụ cười đó tôi chưa bao giờ thây trên đôi môi xinh đẹp của H. Lúc đó trong tim tôi rất đau như có nghàn mũi kim đâm vào vậy H có biết không. Cả ngày hôm đó đối với tôi sao mà dài vô tận vậy nó dài như 1 thế kỷ vậy, Tôi ước gì thời gian có thể quay lại để tôi được nói vơi H là Anh Yêu Em yêu nhiều lắm H có biết không nhưng thời gian đã trôi qua không thể nào quay trở lại được và tôi đã phải ôm mối tình đầu tiên bằng tình yêu đơn phương . Ở nơi đây mình luôn mong H được hạnh phúc cho dù người đó không phải là mình,vì yêu 1 người là mong người đó được hạnh phúc cơ mà. Chúc H sẽ mãi hạnh phúc bên người mình yêu còn mình sẽ nhớ mãi những gì H đã mang lại cho mình. Mình sẽ cất nó vào 1 góc trái tim mà sẽ không ai có thể chạm đến để rồi sẽ đi tìm cho mình một tình yêu một tình yêu cho chính cuộc đời của mình .Cám ơn H đã cho mình biết thế nào là tình yêu.
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Nam

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 12:58 pm

lần đầu tiên mjnh viết thư tình nên còn ít kinh nghiệm mong các bạn đóng góp y kiến để mình cải thiện nha cám ơn các bạn rất nhiều sunny
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi đã biết yêu Left_bar_bleue8/10Tôi đã biết yêu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tôi đã biết yêu Left_bar_bleue7/10Tôi đã biết yêu Empty_bar_bleue  (7/10)

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 1:23 pm

hj`hj` có gì đâu mà mọi người vào đây chia sẻ là chính :D
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Nam

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 1:26 pm

ban co the cho minh yh de lam wen dc hok hjhj
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi đã biết yêu Left_bar_bleue8/10Tôi đã biết yêu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tôi đã biết yêu Left_bar_bleue7/10Tôi đã biết yêu Empty_bar_bleue  (7/10)

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 1:36 pm

yeuemanhse_khongdeembuon_love
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Nam

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 1:43 pm

ụnmnh bit rui vua vo ho so xem xong hjhj cam on ban nha
Sponsored content

Tôi đã biết yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi đã biết yêu   Tôi đã biết yêu Icon_minitime

Tôi đã biết yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» Em biết............................
» Tạm biệt anh!