Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

gửi người con gái anh yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoanghaj_hp
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song tren doi can mot tam long
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 30527

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
0/0  (0/0)
Nội tâm:
0/0  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: gửi người con gái anh yêu   Tue Jul 28, 2009 10:37 am

Khi yêu một ai đó bạn hãy viết tên người đó vào vòng tròn. Bởi vì vòng tròn không có điểm đầu và cũng không có điểm cuối cũng như tình yêu không biết khi nào bắt đầu và sẽ chẳng biết điểm kêt thúc ở đâu ??

Gửi người con gái anh yêu:

Em có yêu anh thật lòng hay không hay chỉ mang anh ra làm trò đùa hả bé??

Nếu yêu anh sao em cứ lảng tránh anh suốt vậy? Anh có lỗi gì với em đâu ?

Có phải anh quá tin vào một tình yêu mù quáng hay không? Có thể là mình anh yêu phương? Có phải em chỉ coi anh là anh trai của em? Một người anh luôn luôn quan tâm và chia sẻ với em lúc em buồn
Sao lại chấp nhận anh khi mà em luôn luôn đối xử lanh nhạt với anh vậy hả em? Có phải anh đến chỉ là một người thay thế trong lòng em?

Có thể anh là người không hoàn hảo như em nghĩ, nhưng anh yêu em thật lòng và chỉ yêu mình em. Chỉ cần cho anh một cơ hội.liệu có quá ick kj với anh quá không khi cho anh một cơ hội để em hiểu anh hả em ?

Mọi thứ anh đều không có ..tiền tài ,danh vọng,địa vị….anh chẳng có thứ gì cả anh chỉ là một thằng sinh viên nghèo nhưng anh có một trái tim yêu em ,,chỉ yêu mãi mãi mình em mà thôi!

Hj vọng là em sẽ hiểu được lòng anh !!!người con gái anh yêu

<<Ở trên là dòng tâm sự của mot nguoi bạn tôi…hj vọng người yêu của nó sẽ hiểu đuợc nó>> bởi vì:

Khj yêu một ai đó bằng cả trái tim ,tình yêu đó sẽ chang bao jờ mất đi dù cho bạn chja xa.Khj bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm tất cả mọi điều mà vẫn không dược đáp lại thì hãy để họ ra đi vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng tình yêu đó sẽ trở lại với bạn mà thôi!!trong tình yêu thì bạn cần cho nhiều hơn là nhận !!

silent
Xem lý lịch thành viên
seudaudo
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là còn sống và còn sống là còn yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 30382

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người con gái anh yêu   Tue Jul 28, 2009 7:45 pm

hay đó! Cảm ơn bn nhìu nha!
Xem lý lịch thành viên
trantam
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Nếu bạn muốn cái gì chưa từng có thì bạn phải làm những việc bạn chưa bao giờ làm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 30394

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người con gái anh yêu   Wed Jul 29, 2009 9:54 am

hoanghaj_hp đã viết:

Khj yêu một ai đó bằng cả trái tim ,tình yêu đó sẽ chang bao jờ mất đi dù cho bạn chja xa.Khj bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm tất cả mọi điều mà vẫn không dược đáp lại thì hãy để họ ra đi vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng tình yêu đó sẽ trở lại với bạn mà thôi!!trong tình yêu thì bạn cần cho nhiều hơn là nhận !!

silent

Thật sự là tình yêu thì phải biết cho đi nhiều hơn là nhận, nếu tình yêu của mình là chân thật thì dù tình yêu đó có ra đi, đi xa nhưng cũng sẽ quay trở về bên mình vì tình yêu là sự bất diệt phải không bạn
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người con gái anh yêu   

gửi người con gái anh yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang