Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Heo Yêu Thương!

Go down 
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Heo Yêu Thương! Left_bar_bleue0/0Heo Yêu Thương! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Heo Yêu Thương! Left_bar_bleue0/0Heo Yêu Thương! Empty_bar_bleue  (0/0)

Heo Yêu Thương! Empty
Bài gửiTiêu đề: Heo Yêu Thương!   Heo Yêu Thương! Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 12:14 pm

❤ Nhìn vẻ mặt bơ phờ của em vì một đêm không ngủ của em .Mọi người cũng đoán ra rằng em đang có chuyện gì đó ,nhưng thật lòng là cũng không có gì là quan trọng . Em không ngủ vì mãi lo suy nghĩ về chuyện của chúng mình.
:oops: Anh yêu!Tại sao vậy nhỉ , em cho anh đủ niềm tin - anh lại không đón nhận ,em biết phải làm sao.Lòng trĩu nặng khi bước lên bậc thang cuối cùng của công sở ,em lặng nhìn về một chốn xa xăm thấy lòng mình mông lung quá ,em không còn nghe được tiếng người đi qua hỏi vì sao em buồn.Em đã khóc -khóc rất nhiều :(
-khóc cho em thôi .Những giọt nước mắt rơi khi mà những người xung quanh em đã chìm vào giấc ngủ -khi mà màn đêm đi vào tĩnh lặng của đêm khuya em mới thấy rằng tim mình đang nhói đau ,vì nhớ -vì yêu và vì giận.
Yêu Thương Ơi !mình gặp nhau rồi yêu nhau tình cờ -nhưng vẫn được bắc qua một chiếc cầu nối đó là người bạn thân của em và giờ là người em rể .Tình cảm được tác động từ đôi bên nhưng em tin nó đến nhanh cũng là do cả anh và em đều cảm nnhận được mình cần nhau .Vậy là mình đến vo8í nhau khi nào không hay biết .càng ngày em càng yêu anh ,yêu cả nhẹ nhàng và thô lổ.
Linh anh!Một ngày 24 giờ thì chỉ có 8 tiếng đồng hồ mình xa nhau đó là khi hai đứa mình phải bước vào công sở .Sáng anh chở em đi làm chiều lại đón em về , mình bên nhau vui buồn đều có đủ nhưng vân còn thiếu một niềm tin .
Nhận lời yêu anh thì tất cả mọi thứ xung quanh em không còn tồn tại trong đó bao gồm cả quá khứ của em và anh .Sao anh không chịu tin .anh không nhớ sao ngày anh thử lòng em rằng quá khứ anh để lại là một em bé bây giờ đa 4 tuổi ,em ngơ ngàng không tin vào lời anh nói ,em đã khóc như chưa bao giờ được khóc ,em khóc rất nhiều -khóc trong vòng tay anh mà cứ nghĩ không biết rồi đây em phải đối diện như thế nào khi tình anh chỉ dành em một nửa .cuối cùng rồi lý trí không thắng nổi con tim , em vẫn yêu anh không giảm bớt ,và dặn lòng còn phải yêu thêm cả con anh .khi đó vì em yêu anh quá nhiều thì quá khứ đau phải là tội lỗi
Em yêu anh ở hiện tại và tương lai chính vì vậy em mới chấp nhận tất cả .không ngờ anh lại không hiểu được tình em cứ ngỡ em chấp nhận vì anh chấp nhận.em đâu phải là người như vậy ,thà không có nhau chứ đâu cần phải ép buộc nhau để tồn tại .Anh luôn cho rằng vì yêu em nhiều nên anh mới ghen ,tại sao anh không vì em mà yêu chính con người em ở bây giờ mà phải làm đau lòng nhau hả anh .
Gìơ đây khi không còn anh bên cạnh mỗi ngày em mới biết mình yêu anh nhiều hơn nhớ anh nhiều hơn.nhưng có lẽ càng nhớ càng yêu thì càng giận càng thấy mình đau khổ .Em luôn tạo cho mình cái vỏ bọc bên ngoài cứng rắn để những người xung quanh nhìn thấy em hạnh phúc ,em rất sợ mình yếu đuối nhưng tại sao giờ em lại như thế này hả anh? Tinh thần em như suy sụp hẳn những giọt nước mắt mặn chát của em vẫn rơi hằng đêm mà tiếc cho mình không thể khóc lên thành tiếng .Em của ngày xưa đâu rồi ,người con gái ai cũng ngỡ rằng sẽ không bao giờ biết khóc
Em đã thay đổi rồi từ khi gặp anh!

Heo Yêu Thương!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ........Thương Yêu........
» yêu----------- thương
» EM XÃ THƯƠNG!
» .....Thương.................
» nửa yêu thương !