Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Moi nguoi mot noi rui doa , anh co vui ko ?

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55585

Moi nguoi mot noi rui doa , anh co vui ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Moi nguoi mot noi rui doa , anh co vui ko ?   Moi nguoi mot noi rui doa , anh co vui ko ? Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 11:59 am

Thoi Gian troi qua that nhanh , nhung long em van ko the quen anh , con 2 ngay nua em di rui , ma em cu luon buon va nho ve anh , Anh a , co le nhung thoi gian vua qua ,em viet nhung bai viet tren dien dan vnthutinh.com , anh se ko doc dc , boi vi , anh chua tung va ko muon xem nhung loi em noi ..!uhm , the cung dung thui ..!anh thi luc nao cung busy voi cong viec ,dung ko anh , cuoc song la the ma , em mong rang , anh se dc vui !!Lo sau nay tren duong doi co gap nhau , thi hay dung bao chao nhau nhe , vi em ko muon nhin thay anh , va em biet moi lan nhu vay em se khoc doa ?anh co biet ko ?em lai mot dua con gai de khoc lam , he dung chuyen 1 cau la khoc nhe lien doa ma...!!Dung la co quen thi lai nho , vay thi em danh co nho anh de co the quen dc anh , nhu vay se tot hon ...!cuoc doi em bay gio coi nhu la tan phe !em ko yeu va ko tin them 1 nguoi nao nua , boi vi khi yeu , em luon chiu nhieu dau kho , vi em qua tin ,qua yeu nen moi thanh ra nhu the nay..!anh co biet ko ?Dung 5 thang minh xa nhau , trong 5 thang doa , anh co nho em ko ?du chi mot chut thui anh Thanh a ?Nguoi ma nay gio em noi chinh la anh doa , chu ko phai ai khac dau , Mieng doi , noi ve anh qua nhieu , em mac ke , em ko nghe , ko muon nghe , nhung gi lien quan den anh , ko bao gio nghe dau , anh hieu ko ?Vi co bao gio anh lam em vui chua ?chua !va nguoc lai , anh lam em buon va khoc nhieu hon the nua ?dau de dang noi cau yeu ai doa , va cung that de dang , chia tay trong 1 phut choc !!!Cung chinh nhung cuoc online , ma em da nghe nhung loi noi doi , nhung loi ko that long cua anh..!!Anh la nguoi nhu the sao ha anh ?Dung ko ?Thui viet nhieu doa chac anh cug hieu , em se ko viet nua dau !

Moi nguoi mot noi rui doa , anh co vui ko ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người tôi Yêu Lời Tâm sự cùng em! Viết về người con gái tôi yêu lần đầu 01689357876
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi