Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI)

Go down 
Tác giảThông điệp
namnguyenhuynh
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sống tốt hơn hôm qua để chuẩn bị cho ngày mai..!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54692

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Left_bar_bleue0/0LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Left_bar_bleue0/0LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Empty_bar_bleue  (0/0)

LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Empty
Bài gửiTiêu đề: LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI)   LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI) Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 2:11 am

GỞI:EM GÁI

- Em à! Anh hiểu và thật sự cảm động trước những tình cảm yêu thương mà em đã dành cho anh. Tình cảm ấy thật tuyệt nếu như anh chưa yêu ai, và chưa hề gặp Chị ấy. Anh biết vì yêu thương anh nhiều nên em mới làm nên nhiều chuyện, và có những hành động thiếu suy nghĩ không hay như bây giờ vậy. Nhưng em cũng đâu cần phải làm ra những chuyện như thế để làm gì? Em thử nghĩ lại đi, có ai yêu thương mà lại đi nói xấu người mình thương bao giờ chưa? Chỉ có em mới làm được điều đó thôi. Hổm nay anh im lặng, không nói,cũng không có phản ứng gì, không phải là anh sợ em đâu, mà là anh muốn để mọi người nhìn nhận chuyện này như thế nào, với lại anh cũng đâu có gì với em đâu mà anh phải giải thích? Gia đình tin anh, Chị ấy tin anh, anh thì luôn ở bên cạnh Chị ấy như vây là anh vui lắm rồi! Em làm anh buồn quá em gái à!Em làm như thế thì em được gì? Dù em có làm gì đi nữa cũng chẳng có ít gì đâu, vì tình yêu anh đã dành trọn cho người ấy, mà không có một động lực hay bất kỳ một lý do nào có thể khiến anh thay đổi được. Hãy tỉnh táo lại đi em, đừng đùa nữa em gái nhé, hãy quay về với vị trí của mình, rồi em sẽ cảm thấy nhẹ nhàng thoải mái hơn. Gieo Quả Nào Thì Sẽ Gặt Quả Nấy! Hãy cố găng sống tốt hơn để khỏi phải ân hận về sau em nhé. Chúc Em Sớm Tìm Được Hạnh Phúc Cho Mình..!
http://www.truonghaiauto.com.vn

LỜI NHẮN NHỦ ĐẾN EM GÁI.(PHÚ THỌ HÀ NỘI)
Trang 1 trong tổng số 1 trang