Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Con người tôi đây sao

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54013

Con người tôi đây sao Empty
Bài gửiTiêu đề: Con người tôi đây sao   Con người tôi đây sao Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 9:25 am

Tôi về lại với đất Nghệ gần một tuần rồi , và hồi tối là lần đầu tiên toi nhậu ở quâ nhà sau gần bốn năm xa cách , và cùng là lần đầu tiên tôi lang thang khắp thành Vinh suốt đêm . Hình như tôi đã gọi điện cho em nhưng tôi chẳng biết tôi đã nói gì , hình như em có vẻ không được vui khi tôi gọi diện cho em thì phải , nhưng có sao đâu em vốn vẫn thế mà . lol!
Tôi cứ nghĩ sáng nay khi trở về nhà sẽ được bố mẹ la mắng một trận , nhưng bố mẹ chẳng nói gì . Tôi nhìn dược vẻ thất vọng của bố mẹ dành cho tôi , thà bố mẹ la tôi một vài tiếng còn hơn vẻ im lặng đáng sợ đó của bố mẹ , tôi cứ nghĩ sáng nay về sẽ ngủ một giấc thật ngon lành thế mà không sao chợp mắt được , có một tuần về với gia đình với bố mẹ đáng phải mang niềm vui đến cho ông bà , thế mà tôi lại làm cho ong bà phải gợn buồn vì tôi
Chẳng nhẽ đây là con người thật của tôi sau hơn bốn năm xa cah1 sao? Question Question Question Question
thái thị thu thuỷ
Thành viên mới
Thành viên mới
thái thị thu thuỷ

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc sẽ đến với ai thật lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53128

Bài gửiTiêu đề: Re: Con người tôi đây sao   Con người tôi đây sao Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 9:12 pm

Mình ko biết bạn đang gặp khó khăn gì, nhưng hãy cố gắng lên nhé!
santa
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56671

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Con người tôi đây sao Left_bar_bleue5/10Con người tôi đây sao Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Con người tôi đây sao Left_bar_bleue10/10Con người tôi đây sao Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Con người tôi đây sao   Con người tôi đây sao Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 6:23 am

Đừng buồn bạn Thang ơi! hãy cố gắng đứng dậy sau những nỗi buồn mà bạn đã gặp phải...đừng bi quan mà hãy nhìn thẳng vào vấn đề. Sống trên đời này ai cũng có những nỗi thất vọng, lo lắng, buồn phiền...và không ai là được trọn vẹn cả, và điều quan trọng là làm sao để đứng dậy được từ những cú ngã mà mình đã phạm phải...như vậy con người chúng ta mới trưởng thành đuọc bạn ạ!
Chúc Bạn Sớm tìm lại được chính bạn và hãy vui lên bạn nhé!
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56419

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Con người tôi đây sao Left_bar_bleue6/10Con người tôi đây sao Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Con người tôi đây sao Left_bar_bleue8/10Con người tôi đây sao Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Con người tôi đây sao   Con người tôi đây sao Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 7:27 am

Có ai là hoàn hảo đâu Thang, quan trọng là sau mỗi lần vấp ngã ta rút ra được điều gì mà thôi. Bạn làm thế, ba mẹ nhìn như vậy cũng bình thường thôi. Hãy đứng dậy và làm cho ba mẹ vui lòng. Đó là nhiệm vụ của một người con hiếu thảo đó bạn à.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con người tôi đây sao   Con người tôi đây sao Icon_minitime

Con người tôi đây sao
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi