Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngược về phía không anh

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56842

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Ngược về phía không anh Left_bar_bleue1111111/1111111Ngược về phía không anh Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Ngược về phía không anh Left_bar_bleue25251325/1325Ngược về phía không anh Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Ngược về phía không anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngược về phía không anh   Ngược về phía không anh Icon_minitimeMon Jul 20, 2009 8:42 pm

Em đi ngược về phía không anh là con đường đầy khó khăn, trắc trở, là cuộc sống không bình yên, bão tố!

Em đi ngược về phía không anh, để anh chọn cho mình một niềm hạnh phúc trọn vẹn hơn, để người con gái đã yêu thương và chờ đợi anh trong suốt những năm tháng qua sẽ có được niềm hạnh phúc thực sự, để anh giữ được lời ước hẹn ngày xưa anh và người con gái ấy sẽ cùng nhau xây dựng hạnh phúc gia đình.
Em đi ngược về phía không anh, không hẳn là trái tim em không còn cồn cào, nhớ nhung anh nữa, không hẳn cuộc sống của em thanh thản, nhẹ nhàng hơn trước. Mà trái lại, trái tim em đang đau đớn, khổ sở khi em phải quyết định chọn cho mình con đường ra đi, khi bên cạnh cuộc đời em không có anh bên cạnh, không có anh để chia sẻ và khỏa lấp nỗi nhớ nhung chất đầy trong trái tim em!
Em đi ngược về phía không anh, có nghĩa là em chọn cho mình một cuộc sống đơn độc - cuộc sống không có anh, không người chia sẻ vui buồn, không có người an ủi em những lúc em gặp phải những khó khăn, trắc trở trong cuộc sống!

Em lặng lẽ một mình với nỗi nhớ thương anh, khắc khoải trong sự dằn vặt, buồn tủi khi những hình ảnh của anh ngày xưa lại hiện về, khi những kỉ niệm yêu thương của hai chúng ta vẫn nguyên vẹn trong trái tim em thật gần gũi và ấm áp, khi em ra đi nhưng trong lòng vẫn còn mang một nỗi yêu thương sâu thẳm.
Em đi ngược về phía không anh - một quyết định tưởng chừng như đơn giản. Nhưng, cho đến giờ phút này, em vẫn không thoát khỏi những hình ảnh âu yếm, ánh mắt trìu mến và sự dịu dàng của anh đã dành cho em. Sao tình yêu của chúng mình lại mong manh như vậy? Sao cuộc sống lại đánh đố chúng ta đến mức cùng quẫn như thế này? Tại sao chúng ta đã nâng niu và trân trọng tình yêu của mình như vậy, nhưng kết cục anh và em vẫn mất nhau trong cuộc đời!

Ngược về phía không anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em sẽ đi về phía không có anh
» Đi về phía không anh
» Em sẽ đi về phía không Anh
» Nếu ngày đó em không đi về phía anh!
» Hãy ôm em từ phía sau anh nhé