Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em nhớ anh thật nhiều !

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56852

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Em nhớ anh thật nhiều ! Left_bar_bleue1111111/1111111Em nhớ anh thật nhiều ! Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Em nhớ anh thật nhiều ! Left_bar_bleue25251325/1325Em nhớ anh thật nhiều ! Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Em nhớ anh thật nhiều ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em nhớ anh thật nhiều !   Em nhớ anh thật nhiều ! Icon_minitimeTue Dec 02, 2008 7:36 pm

Anh yêu thương!

Thời gian cứ dần trôi qua, em ngồi đây đếm từng chiếc lá thu rơi, đếm từng giọt mưa rơi, giọt ngắn giọt dài cứ mãi tuôn rơi mà sao những kỷ niệm vui buồn vẫn còn quanh quẩn đâu đây, thời gian trôi đi quá mau như để chạy trốn kỷ niệm của chúng mình ,nhưng em thấy thời gian trôi đi hoài và đi mãi mà những kỷ niệm vẫn không phai mờ nổi. để con tim em phải đau nhói khi những kỷ niệm ấy bất chợt về bên em...

Anh!

Hôm nay trời mưa hoài không dứt những hạt mưa nặng trĩu cứ vô tình rơi hoài, từng hạt mưa nhỏ xuống như từng giọt nước mắt em tuôn rơi, trong lòng em như nghe thổn thưc những nỗi nhớ về anh, làm cho đôi mi lại muốn mờ nhạt bởi hai dòng lệ đang trực để chờ rơi xuống, đâu đây vài chú chim lạc loài trong mưa như không có chỗ trú để dừng chân, chúng tung cánh bay trên bầu trời thật hồn nhiên và thoải mái, em thầm ước mình có đôi cánh như những chú chim kia để được bay đi tìm hoài bão và ước vọng của mình.

Ngày tháng và thời gian cứ làm em phải xa anh mãi, những lá thư anh gửi cho em, em còn cất thật kỹ như thể sợ chúng chạy trốn, sợ phải xa anh mãi mãi, những lời anh nói với em như vẫn còn im đậm đâu đây trong con tim nhỏ bé này, và như thể sợ những lời ấy vượt mất ra ngoài con tim không tầm với.

Anh yêu!

Chắc gì anh thấu hiểu được sự nhung nhớ về anh ngày đêm của em, đôi khi em tự hỏi mình đã yêu anh từ bao giờ và tại sao lại yêu anh tha thiết đến vậy??? Nhưng suy nghĩ hoài vẫn không tìm ra được đáp số cho mình, để rồi cuối cùng em vẫn phải chờ đợi trong trăm thương ngàn nhớ về anh?
Anh yêu! Em nhớ anh thật nhiều!

............Xa anh từ đó đến nay.............
Vẫn nguyên nỗi nhớ tháng ngày chắt chiu
.......Người buồn cảnh cũng đìu hiu........
Góp thương, góp nhớ chiều chiều gửi mây

"sưu tầm"

Em nhớ anh thật nhiều !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em nhớ anh nhiều...!!!
» anh yêu em nhiều lắm!
» ông xã ơi em yêu anh nhiều lắm
» Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..
» Anh yêu em nhiều lắm