Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viet Ve 2 Nguoi Dan Ong Ma Toi Da Va Dang Yeu

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

Viet Ve 2 Nguoi Dan Ong Ma Toi Da Va Dang Yeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Viet Ve 2 Nguoi Dan Ong Ma Toi Da Va Dang Yeu   Viet Ve 2 Nguoi Dan Ong Ma Toi Da Va Dang Yeu Icon_minitimeTue Jul 21, 2009 6:23 pm

Sang gio troi mua tam ta ?tren con duong quen thuoc ma hang ngay em van di lam !Di ngang qua cvien noi chung ta tung ngoi,em cam thay buon lam...!Nan qua chung , cang gan den ngay di , tu dung ngay nao cung mua !Sau nay em di rui , anh phai giu gin sk , dung de em phai lo lang cho anh !Chuyen di lan nay doi voi em , cviec la phu thui , nhung co quen qua khu moi la quan trog !!!Vi neu em o lai day them 1 ngay, em cang dau don va tuyet vong them 1 ngay ..!Di xa rui , em quyet tam , lao vao cviec de time co the giup em quen anh ..!wuen anh Thanh..!Du rang biet di rui , gia dinh em , ban be , va cac anh trai cua em , rat buon ,vi vay ma bua nay la cuoc hen cuoi cung de chia tay voi ho , cung vi em , ma ho phai lo lang ,va buon , em ko muon vi em ma ho phai nhu the ...!Tinh cam la cai quay gi ma phai ngan cach em ...!buon thi cung da buon rui , chet di chang lam dc gi ca ?chi khien cho tat ca nhung nguoi luon ben canh em dau kho ma thui ..!hum nay em da suy nghi thong suot de viet nhung dong nay , boi vi , em nghi , la chi la 1 thu tinh cam ko ra gi , co sao phai dau kho vi no ?Dung , em tung yeu anh Thanh , nhung gio thi sao , gio thi da khong con gi nua ?qua khu chi la qua khu , va den khi gap dc anh , anh da biet tat thi em chang co gi de ma giau giem nua ?chi co 1 chuyen ma suot cuoc doi nay , em phai giau , vi no mang den tinh mang cua 1 con nguoi nen em ko the noi , moi lan nghi den ,em da tu hanh ha minh va rat hoi han , chuyen ra lam ...!em da va dang giet chet no tung ngay...!co luc da nghi den cai chet , nhung rui thi sao ..!chet thi anh cung nhu the thui , anh co them tin loi em dau ...!anh tan nghi em la nguoi noi doi , uhm cu cho la nhu the di thi sao ?Nhung loi doa , doi voi em ko quan trong , quan trong bay gio doi voi em , la phai song de 1 ngay nao doa !!!!Em co the tu tin ma dung vung tren duong doi ...!Cuoi cung , ket qua , van lam cho em phai that vong nhu the ..!ket thuc rui ...!!!!Tinh yeu nay khien em met moi , suot time anh di !
Em se ghi nho 1 dieu ma suot cuoc doi nay em se ko tha thu cho anh dau , Anh Thanh a ?anh tung noi nhu the nao , loi noi cua anh gio ra sao !dinh menh da den voi em 1 ngay , du cho anh ko noi , nhung em muon chinh mieng anh noi , Em hoi :anh da bo em rui dung ko ?Anh da tra loi :Dung !!!!Em han anh , vi anh ma em bay gio ko co dc 1 chut vui ve ...!Anh nen nho 1 dieu rang , ''No Mau Phai Bang Mau ''?? hay noi cau nay nhe !Dung ham muon them 1 diue gi nua ??1 khi toi noi , toi se lam , bua nay toi con noi nhu the , chu sau nay , em se ko noi nhu the nua dau !!!

Viet Ve 2 Nguoi Dan Ong Ma Toi Da Va Dang Yeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho cuộc tình dang dở...
» Gửi người tôi Yêu Lời Tâm sự cùng em! Viết về người con gái tôi yêu lần đầu 01689357876
» viết cho anh!người bạn tốt!
» viết cho người tôi yêu
» Viết cho người em yêu!!!!!!!!!!!