Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình anh là sau cuối

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình anh là sau cuối Left_bar_bleue0/0tình anh là sau cuối Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tình anh là sau cuối Left_bar_bleue0/0tình anh là sau cuối Empty_bar_bleue  (0/0)

tình anh là sau cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: tình anh là sau cuối   tình anh là sau cuối Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 1:25 pm

anh đến bất ngờ ,em đón nhận tình anh cũng thế lol!
anh yêu !hai chữ yêu thương này hãy để dành cho riêng mình em anh nhé .Cuộc sống có nhiều điều bất ngờ mà em không lường trước được ,như chính cuộc tình của em và anh .Đến khi nào em không hề hay biết ,chỉ thấy bên mình nếu thiếu anh ,em như không còn gì cả.biết không anh - ngốc lắm.mình yêu nhau như thế thì tại sao lại phải nghi ngờ tình ta không là duy nhất ,anh không phải là người đâu tiên nhưng HEO ơi người cuối cùng trong nhau chẳng phải tốt hơn sao?Với riêng em tình anh đã là sau cuối , sau cuối từ giây phút mình nắm lấy tay nhau ,từ khi bên em anh luôn là người che chở , để cho em luôn là cô bé nhỏ trong anh .
yêu thương ơi!ngàn lời nói với anh cũng không nói hết tình em dành cho anh , nhưng em chỉ mong một điều hãy tin em dù chỉ một lần anh nhé
yêu anh -em mãi yêu anh
cầu cho anh luôn hạnh phúc
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình anh là sau cuối Left_bar_bleue8/10tình anh là sau cuối Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
tình anh là sau cuối Left_bar_bleue10/10tình anh là sau cuối Empty_bar_bleue  (10/10)

tình anh là sau cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình anh là sau cuối   tình anh là sau cuối Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 8:52 pm

chị chiviemyeu ơiii, cảm ơn chị đã ppost bài cho diễn đàn nha, :D
nhưng lần sau chú ý hơn 1 chút chị nhá, đây là box '' nội quy- hướng dẫn sử dụng diễn đàn", bài viết của chị gởi sai box rùi, chị có thể gởi những bài như thế vào các box khác như ''viết về cuộc tình của tôi'' ''thông địp tình yêu''.... chẳng hạn... để ý hơn 1 chút chị nhá...^.^
bài viết của chị rất hay,.. thank cho 1 cái nè...:D

tình anh là sau cuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cười té ghế với thư tình
» tình đầu - thư cuối
» Đêm cuối ân tình
» Thư gửi người tình...ko bao giờ cưới
» lời cuối cùng của một tình yẹu...