Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quyết định lại thuộc về em

Go down 
Tác giảThông điệp
supert
Thành viên mới
Thành viên mới
supert

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là phải tàn nhẫn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54090

Quyết định lại thuộc về em Empty
Bài gửiTiêu đề: Quyết định lại thuộc về em   Quyết định lại thuộc về em Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:35 pm

Anh không biết phải đối diện thế nào khi mai chúng ta sẽ gặp lại. Một người mà khi xưa đã tan nát con tim vì anh, tình yêu và lý trí dường như không đi liền nhau như người ta vẫn nói, với anh hình như hạnh phúc quá xa vời thì phải. Yêu rồi lại đau. Không biết mai khi gặp lại em có tha thứ cho những gì mà anh đã làm hay không. Có lẽ anh không cần biết điều đó đã không còn quan trọng nữa rồi sống là phải chụi trách nhiệm cho những gì mà mình đã làm. Hối tiếc ư, anh ghét điều đó. Mai em sẽ lại là người quyết định tất cả! Niềm vui hay nước mắt, đau khổ hay hạnh phúc. Nhưng vẫn có một điều không hề thay đổi anh yêu em đơn giản vậy thôi
Đó chỉ là những dòng để xả tâm trạng nặng nề của mình thôi chứ không phải thứ gì cao siêu cả mong nếu ai đó đọc thì thông cảm cho mình nha

Quyết định lại thuộc về em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những bí quyết đơn giản đễ giữ được tình yêu cho nam giới
» lại kon trai nak`,......^^!
» Wê lại còn đau
» Bộ sưu tập viết về cuộc tình của tôi-sáng tác, sưu tầm (caihuuthanhvn)
» Cùng trở lại…