Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngày buồn nhất..!!!..

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : ....
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50854

ngày buồn nhất..!!!.. Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 9:41 pm

vậy là hai đã đi rồi,,,ng ta đã đưa hai ra khỏi cái phòng trống trải đó...họ đưa hai vào một cái fg khác..cái fg toàn sự lạnh lẽo......!!.hai ra đi trong sự đau đớn dày dò thể xác...peo ko thể làm gì cho hai cả..!!..
5h..4/6..
peo đang ngồi ở ngoài cửa fg của hai cùng mẹ và bà,..còn ba thì vẫn đứng ngoài lan can hóng gió trời..!.bs lại vào thăm a..nhưng những tiếng ấy lại vang lên...bs...y tá..tất cả đang cố gắng lấy lại hy vọng sống cho a...!!..10p...15p..30p..và rồi bs cũng đi ra.. nhưng lần này họ ko nói câu đó nữa..họ ko nói là a vẫn thở nhưng yếu quá..!!..mà họ nhìn peo.. nhìn pa...nhìn mẹ..nhìn tất cả..họ nói..nói gì đó mà peo nghe cứ nhưng đang bị thứ gì đó đăm vào tai peo...peo cố gắng giữ bình tĩnh để có thể nge lần nữa.peo ko thể giữ đc thăng bằng cho pe đứng vững đc nữa...peo ngã xuống..ngã xuống dưới nền gạch..peo ko còn sức để đỡ mẹ nữa..peo nhìn vào trong fg..nơi a đang nằm..!!..bây h peo mới nhìn rõ đc mặt hai..nhìn rất rõ mặt hai..ko còn bị ngăn cản bởi ống dẫn khí nữa..đã lâu rùi..lâu rùi peo ko nhìn rõ mặt hai nhưng bây h...peo giống hai lắm...giống hai cái miệng..cái mũi nữa. hai bít điều đó ko..hai hay bảo nếu peo ốm lại thì peo sẽ là bản sau của hai..peo ko mún là bản sau peo chỉ mún hai là duy nhất..!!..dậy đj hai..peo nan nỉ hai.peo cầu xin hai. đừng như thế..đừng đi..đừng đi hai ơi..!!..peo chỉ còn mình hai thôi..sao hai lại nỡ bỏ một mình peo trên đời này..peo bít chơi với ai..bít nc với ai..ai sẽ cóc đầu peo những lúc peo làm sai..ai sẽ bảo vệ peo những lúc peo bị ăn hiếp đây hai..???..peo ko mún...ko mún đây là sự thật..peo gét..peo gét...
8h...
mọi ng đã về nhà...tất cả đã ở nhà đầy đủ..nhưng chỉ có hai là ko về..không khí ở nhà mình căng thẳng và ngột ngạc quá...!!.peo lại lặng lẻ đi vào fg một mình..fg beo trống rỗng quá..ko còn tiếng nói của hai..giọng cười của hai nữa...!!..
9h30...
peo đang nói chiện với chị luna..ng mà hai đã nhờ chị làm giúp a một việc cuối cùng.. khi chị nghe tin hai mất..chị bất ngờ đến kinh ngạc..peo cũng thế....chi đã mún rời bỏ dd này..peo bít chị ấy cũng đang rất đau..đau vì mất đi một ng bạn...beo đã cố nan nỉ chị.. chị nghĩ gì đó..peo ko hĩu.chị ơi..peo xin lỗi chị nhé...!!..
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 8:49 pm

peo nhớ hai.,nhớ hai nhìu lắm.hai ơi..!!.có nghe đc những gì peo nói ko hum hai..!!..hix hrt
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue10/1ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue10000/1ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 10:12 pm

Xin hãy nén đau thương thành hành động...
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 12:52 am

chia sẻ vs bạn!cả nhà cũng đau lắm!
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 4:18 pm

...!!!.
lúc chìu này mẹ ngất...mẹ ngất trong fg hai.hai bít ko..???..mẹ đã thức trắng hai đêm..mẹ ngồi ngoìa fg khách..nhìn về phía cánh cửa..như đang trông ngóng một điều gì đó..mẹ trông hai về..trong tiếng mở cửa...trông dáng hai thập thò mỗi khi đi chơi về khuya...mẹ mắng hai..!!..nhưng đã hai ngày rồi..mẹ đã ngồi đợi hai 2 ngày rồi..nhưng chẳng thấy hai về... chỉ thấy một sự lạnh lẽo bao trùm thấy mẹ...mẹ ngồi gục mình xuống..
peo đứng trên cầu thang..peo nhìn mẹ..peo...lòng peo trống rỗng..ko nghĩ đc gì hết..peo lsij khóc...lại khóc...!!!..peo gét hai... Like a Star @ heaven
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue0/0ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue0/0ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 6:55 pm

buồn...buồn...buồn
mất đi người hân thì ai không đau không khóc nhưng người cũng đã đi rồi bạn phải cố gắng sống thật tốt để cho anh hai được vui trên thiên đường chứ.oà oà huhu..huhu...!
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 5:55 pm

mưa mới tạnh đấy hai..!!..h hai có lạnh lắm ko??..chắc hai lạnh lắm nhỉ?..peo cũng lạnh... nhưng ko phải lạnh da thịt mà lòng peo lạnh..lạnh buốt lại..!!..hai bị tim mà mất...chị by cũng bị tim...pa mẹ sợ...và cũng bắt peo đi khám...và như thế căn bệnh tim cũng đang ngự trị peo..!!..ngang trái thật..peo đi lấy kết quả xét nghiệm..peo cần trên tay..peo ko dám nói gì nữa..ko dám đưa cho pa..đưa cho mẹ xem..peo sợ hai ng sẽ chết mất..peo lặng người trc cổng bv...peo đi về..cơn mưa bớt ngờ ập đến..bây h peo mới bít cảm giác của hai mỗi khi đi dưới mưa..con đường về nhà sao dài quá...!!..peo đi mãi đi mãi dưới mưa..như một kẻ điên..!!.. peo điên thật rùi hai à..??.. Exclamation
Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 2:31 pm

sao lại thế!đi khám bs bảo thế nào nói cho mọi người cùng nghe đi đừng dấu trong lòng mà,mọi người lo cho peo lắm đó...?
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 2:18 pm

..... Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
ko bít phải viết gì hết..mỗi lần vào dd..peo ko thể kìm đc lòng mình..peo cố gắng ko vào đọc những bài viết của hai..nhưng rùi peo cũng phải đọc..lần nào cũng thế...lần nào cũng thế hai à..!!!.. Like a Star @ heaven Exclamation
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 10:54 pm

ngày buồn nhất....!!!!!!...
..ko phải là một ngày ko có niềm vui mới...ko phải là một ngày ko có bạn bè bên cạnh..ko phải là một ngày ko ai nhớ đến mình vẫn còn có mặt trên thế giới này...!!..
ngày buồn nhất.....!!!..là ngày mà tất cả những niềm vui đã dần rời xa mình...là một ngày mình chợt nhận ra mình đã ko còn một ai bên cạnh mình....là một ngày mình cảm nhận đc mình giống nhưng một người vô hình...ko cảm xúc...ko niềm vui...ko nỗi buồn....ko.. ko là gì cả..!!!!!!..
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 5:27 pm

.....
đêm wa hai lại trở về trong giấc mơ của peo..!!..đây ko phải là lần đầu peo gặp hai trong giấc mơ của mình...nhưng sao lần này khác với những lần trc...lần này hai ko nắm tay peo.. ko cười với peo..ko lại cạnh bên peo..hai đứng xa pe lắm..peo cố gắng với lấy bàn tay của hai..nhưng ko thể..càng với hai càng ra xa peo hơn...!!..ánh mắt của hai nhìn peo sao xa xăm quá..!!..hai mún nói điều gì thì phải..nhưng peo ko thể nghe đc...nghe đc hai nói gì cả... Like a Star @ heaven
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue6/10ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
ngày buồn nhất..!!!.. Left_bar_bleue8/10ngày buồn nhất..!!!.. Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 2:55 pm

Bạn ơi, nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua. Quan trọng là mình biết đứng dậy để đối diện với nó như thế nào. Xin gửi lời chia buồn chân thành nhất đến bạn. Mình mong bạn hãy thật bình tĩnh, ở nhà còn có ba mẹ bạn nữa....
KHÔNG BIẾT NÓI SAO.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày buồn nhất..!!!..   ngày buồn nhất..!!!.. Icon_minitime

ngày buồn nhất..!!!..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn nhất
» ngày buồn nhất của tôi
» ngày buồn nhất của tôi
» ••.•´¯`•.•• (¯`•._. º-:¦:-†Ngay Buon Nhat †-:¦:-º._.•´¯) ••.•´¯`•.••