Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh xẽ trân trọng những gì đã qua

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cancer
Thành viên mới
Thành viên mới
cancer

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : yêu ko phải là cả hai nhìn nhau mà là cả hai đều nhìn về 1 phía
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53780

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Left_bar_bleue7/10Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Left_bar_bleue7/10Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Empty_bar_bleue  (7/10)

Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh xẽ trân trọng những gì đã qua   Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 12:06 am

Ngày ấy em nói rằng em xe mãi là cái bóng đi bên anh.xẽ luôn bên anh mỗi khi anh buồn mỗi khi anh thấy mình lòng mình trống chải.em đến bên cuộc đời anh thật nhẹ nhàng.em nói rằng anh xẽ ko bao giờ thấy cô đơn vi anh luôn có em bên cạnh.mỗi khi anh nhớ em,em xẽ đến bên anh thật nhẹ nhàng từ phía sau vòng tay ôm lấy anh.nhưng sao suốt 3 năm qua đã bao nhiêu lần anh thấy lòng mình cô đơn,bao nhiêu lần anh nhớ em ,bao nhiêu lần anh cần có em,nhưng ko có lần nào em đến bên anh cả.đơn giản vì em đang hạnh phúc bên cạnh người em yêu.đã hàng trăm ngàn lần anh ko muốn tin điều ấy thì kũng bấy nhiêu lần anh đau đớn chấp nhận sự thật là anh đã mất em ,em đã đến với 1 người tốt hơn anh trăm ngàn lần.người đó luôn có thể bên em bất cứ lúc nào em kần,kòn anh thì lúc nào kũng là công việc.anh chẳng biết gì khác đến khi mất em rồi anh mới nhận ra rằng anh đã mất đi một người mà quan trọng với anh hơn tất cả mọi thứ trên cuộc đời này.anh chỉ kòn biết trách mình sao k biết trân trọng.anh đã rơi nươc mắt khi biết rằng anh đã mãi mất em.lần đầu tiên trong cuộc đời anh đã khóc khi biết mình đã mãi mất em.yêu em thật nhiều nhưng anh ko nìu kéo em vì anh nghĩ là người đó xẽ cho em có đươc hạnh phúc thật sự.anh đã chấp nhận rời xa em.anh cứ ngỡ rằng tg trôi đi xẽ xoá hết tất cả những gì đôi ta đã có. nhưng sao đã 3 năm trôi qua anh vẫn ko thể quên đươc em,những kỉ niệm những tháng ngày hạnh phúc của hai ta?mỗi đêm em vẫn về trong giấc mơ của anh,vẫn ánh mắt ấy vẫn nụ cười ấy sao bây giơ nại quá xa xôi.giá như tg có thể quay trở nại anh xe ko bao giờ để mất em nữa,nhưng tất cả đã qua mất rồi anh xẽ cầu chúc cho em được hạnh phúc.vì chỉ có như thế anh mới thấy lòng mình được anh ủi phần nào.bởi vì anh yêu em yêu bằng tất cả trái tim này em biết ko?anh yêu em hơn tất cả mọi thứ trên đời này.hãy sống thật tốt và hạnh phúc cho cả anh nưa nhé.vì mất em cuôc sống của anh đã ko kòn hạnh phúc nữa rồi.anh yêu em từ hôm qua,đến hôm nay vẫn yêu,và ngày mai cũng vậy tình yêu của anh ạ.anh yêu em và luôn cầu chúc cho em hạnh phúc cho dù điều ấy làm anh rất đau nhưng ai bảo anh nại yêu em nhiều như vậy chứ.anh xẽ giữ đúng lời hứa YÊU EM MỘT VẠN NĂM.
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Left_bar_bleue8/10Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh xẽ trân trọng những gì đã qua   Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 9:08 am

Hix sao hoàn cảnh anh giống em thế lúc trước em cũng yêu 1 ng` dến 3 năm nhưng chưa 1 lần ngồi NC với nhau vì tính em thì hay ngượng ngùng.những lúc cô ấy buồn thì em không có bên cạnh.nên cuối cùng em cũng đã mất cô ấy.nhưng anh đừng no nghĩ nhiều em tin TG sẽ làm vơi đi phần nào.nhưng này anh đừng hứa yêu 1 vạn năm hãy hứa là anh sẽ yêu em nhiều thôi chứ biết đâu sau này anh sẽ yêu 1 người khác thì anh sẽ là người thất hứa đó
cancer
Thành viên mới
Thành viên mới
cancer

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : yêu ko phải là cả hai nhìn nhau mà là cả hai đều nhìn về 1 phía
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53780

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh xẽ trân trọng những gì đã qua   Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 2:41 pm

nh0xc0n_kut3 đã viết:
Hix sao hoàn cảnh anh giống em thế lúc trước em cũng yêu 1 ng` dến 3 năm nhưng chưa 1 lần ngồi NC với nhau vì tính em thì hay ngượng ngùng.những lúc cô ấy buồn thì em không có bên cạnh.nên cuối cùng em cũng đã mất cô ấy.nhưng anh đừng no nghĩ nhiều em tin TG sẽ làm vơi đi phần nào.nhưng này anh đừng hứa yêu 1 vạn năm hãy hứa là anh sẽ yêu em nhiều thôi chứ biết đâu sau này anh sẽ yêu 1 người khác thì anh sẽ là người thất hứa đó
có những thư mà ta kàng cố bao nhiêu thì nại kàng kho wên.anh lúc nay kũng vậy bao nhiêu kỉ niêm bao tháng ngày hp.để wên đi thật là khó.em kũng đã như vậy lên chắc em kũng hiểu đúng ko?cảm ơn em đa cho anh những lời khuyên thật hay.ngay yêu nhau anh và người ay đã hứa với nhau rằng xẽ yêu nhau đủ 1 van năm thì mới [buông tha] cho nhau cơ mà.nhưng người ấy thất hứa mất rồi.nhưng anh ko trách người đó đâu.the em kể về người đó của em đi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh xẽ trân trọng những gì đã qua   Anh xẽ trân trọng những gì đã qua Icon_minitime

Anh xẽ trân trọng những gì đã qua
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có một người như anh...nhưng trân trọng em cả đời?
» Anh là những gì trong em.......
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» tìm em trong những giấc mơ
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng