Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue8/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue7/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (7/10)

cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty
Bài gửiTiêu đề: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 9:57 pm

chuyện là mình có trót thươg 1 pe' nhưng không biết pe' đó có thik mình không .mình từng hỏi là thế anh cố gắng rồi có thành công không thì pe' đó nói là anh cứ cô gắng đi biết đâu 1 ngày nào đó em yêu anh thì sao.hôm nọ lúc mình hỏi rằng em có yêu anh không pe' đó nói 2 tháng trước em có yêu anh nhưng anh lại ít quan tâm đến em.em đợi mãi mà anh lại không nói gì nữa nên em thôi không mơ mộng nữa.bây h mình không biết phải làm thế nào mọi người khuyên mình nên làm bạn hay là vẫn sẽ cố gắng.thật sự nhiều lần cô ấy làm mình tan nát trái tim mình không biết có nên tiếp tục theo đuổi hay thôi rút lui
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 10:30 pm

bây giờ bạn cứ tiếp tục nếu bạn thật sự thích cô ấy,bạn hãy dùng những hành động thiết thực để cô ấy thật sự cảm động.do tuổi đời hai bạn còn nhỏ nên có thể chưa cảm nhận tình cảm thật sự của mình mà chỉ là rung động nhất thời của lứa tuổi học trò.Bạn cứ cố gắng học thật tốt trước đã,bây giờ có thể làm bạn thân cũng được,rồi thời gian và tình cảm chân thành sẽ làm người ấy cảm động.Mình nghĩ tình cảm ko thể vài ba bữa được,một thời gian rồi bạn sẽ nhận định chính xác là bạn đã thực sự yêu chưa?bạn cứ để tự nhiên,đừng quá lo lắng.Chúc bạn luôn vui vẻ!!!
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue8/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue10/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 8:32 am

anh nói là đã trót thương pe' ? bây giờ vẫn thế chứ? dù gì pe' cũng đã nói từng yêu anh, chỉ tại anh ko quan tâm đến pe' thui. như vậy theo em thấy anh có đến hơn 50% cơ hội lận đấy, thời gian này cố gắng quan tâm đến pe' nhiều hơn xem phản ứng của pe' ra sao,...một khi biết rõ tình cảm của pe' ntn rùi thì em nghĩ anh biết sẽ làm gì tiếp theo,... tiếp tục theo đuổi hay rút lui...
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue7/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 8:55 am

nhưng mà nhiều lúc mình nản quá hôm kia pe' treo blog là đang cô đơn tìm Ox rồi bảo mình vào sem.đọc xong mình nghĩ có lẽ không còn cơ hội rồi không biết là để thử mình hay là thật theo mọi người thử mình hay thật.bây giờ mình đag chán quá vì mình đã cố gắng hơn 7 tháng trời nhưng lần nào mình hỏi rằng em có chấp nhận T/C anh không thì pe' không nói từ chối mà cũng chưa nói chấp nhận phải làm sao đây
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 12:09 pm

Bé đó chưa nói chấp nhận hay không cũng ko có nghĩa là bạn ko còn cơ hội.Do thời gian trước bé đó yêu bạn nhưng bạn ko quan tâm nên bây giờ bé đó cũng cần thời gian để nhận định bản thân mình có còn yêu bạn nữa ko hay chỉ cảm mến bạn thôi.Con gái thường hay giận dỗi,có thể cô ấy đang muốn thử thách tình cảm của bạn đối với bé thế nào,có thực sự hiểu nỗi lòng của bé ko?Rồi thời gian,bằng tình cảm chân thành của bạn,bé sẽ cảm động trước tình yêu của bạn mà thôi nếu bé thực sự yêu bạn.Bạn cố gắng chờ nhé,rồi bạn sẽ có câu trả lời từ bé đó.nhiều khi bằng những cử chỉ quan tâm,yêu thương,động viên,nỗ lực học tập của bạn sẽ giúp bạn có được tình cảm đặt biệt từ nơi bé.Bạn đừng lo lắng quá,rồi sẽ tốt đẹp thôi mà,hãy đặt niềm tin vào chính bản thân mình chứ.Chúc bạn hph.
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 3:03 pm

em cảm ơn những lời động viên của chị em sẽ cố gắng.nỗ lực hết mình thanks cả nhà nhá
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue4/0cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue7/0cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 4:56 pm

hic sao ngoc vay troi
cha le congai lai noi yeu con trai dau troi
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
entrust_boy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
entrust_boy

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Yêu sớm , khổ :)):))
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53823

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue1/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Left_bar_bleue5/10cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 2:50 pm

theo tui nghĩ con gái không nói lời yêu với bạn đâu tất cả là tuỳ thuộc vào bạn thôi . Giống tui zậy nè cũng thich một bạn gái nhưng có lẽ sẽ không bao giờ bit được câu trả lời đâu . Hãy tiếp tục cố lên nhõ ơi !!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!   cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=! Icon_minitime

cả nhà ơi giúp tui với SOS gấp =.=!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bạn...Hãy giúp tôi....!!!
» cần gỡ rối.....xin giúp cho
» [b]co ai giup voi[/b]
» CẦN GIÚP ĐỠ
» Ai giúp em với...........