Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Oxa~ oi !Em nho anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55805

Oxa~ oi !Em nho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Oxa~ oi !Em nho anh   Oxa~ oi !Em nho anh Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 10:52 am

The La 1 tuan lai sap troi qua , Em lai ko the quen anh , moi lan thay anh online , du em dag busy cung vao noi chuyen ,nhung anh noi chi 1 .2 cau , rui anh ko noi nua ?Em buon lam , trai tim em dau buot ....!!Co nhieu dem , cu ngoi o 1 minh truoc hien nha ...!buon ,nho anh va khoc...!Khoc vi khi moi lan nhin vao man hinh vi tinh , thay 2 dua vui ve chup chung nhung tam hinh ..!Va khi rua hinh ra , Em da dat no o dau guong, de moi sang khi tinh giac dc nhin thay anh , rat tiec rang , ko dc nghe giong noi quen thuoc cua anh...!uhm,dung la ket thuc that rui , ma sao toi ngay em cu nhu the nhi ???Tai sao em phai buon , chinh em cung mong dieu nay ma phai ko anh ??Luc truoc em quen anh , em tan noi chia tay , tai sao bay gio chia tay rui, em lai ko muon chia tay nhu the...!co phai em ngoc lam dung ko anh !!!Noi long cua em bay gio nhu tan nat , trai tim em hinh nhu da chet lang tu khi anh cat buoc ra di ???chi con dung 1 tuan 2 ngay nua em di rui...!Chac la se buon nhieu hon la vui day chu ??Honk biet rui se ra sao nua ???Nan tri qua rui anh a ???Ko muon suy nghi , chi muon vui ve , the ma cung chang lam dc !!!!!chang biet phai lam sao nua day
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56004

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Oxa~ oi !Em nho anh Left_bar_bleue8/10Oxa~ oi !Em nho anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Oxa~ oi !Em nho anh Left_bar_bleue10/10Oxa~ oi !Em nho anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Oxa~ oi !Em nho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Oxa~ oi !Em nho anh   Oxa~ oi !Em nho anh Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 1:17 pm

thank cho bài viết của chị 1 cái nak`...^.^... bài viết ấy sẽ hay hơn nhiều nếu viết có dấu đấy chị ạ..!!!...:D... về sau post bài có dấu để cả nhà dễ đọc hơn chị nhá...^.^

Oxa~ oi !Em nho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang