Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trong em tình chẳng cạn

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trong em tình chẳng cạn Left_bar_bleue0/0Trong em tình chẳng cạn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trong em tình chẳng cạn Left_bar_bleue0/0Trong em tình chẳng cạn Empty_bar_bleue  (0/0)

Trong em tình chẳng cạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:37 pm

Anh nhớ không, lúc mới yêu nhau em đã hỏi anh rằng giữa chúng mình anh thấy có sự khập khiễng không. Anh bảo chẳng có lứa đôi nào hoàn hảo cả, sự khập khiễng vẻ ngoài giúp mình hoà hợp với nhau, rằng chân anh cao để rảo nhanh bước vội mang hạnh phúc đến cho em, rằng tay anh dài để nâng em trên bước đường tương lai, rằng bàn tay em lạnh để phải cần hơi ấm của bàn tay anh.

Anh bảo anh muốn ôm em thật chặt để yêu em thật nhiều, rằng em muốn em chỉ là của anh suốt đời này. Anh bảo anh thật may mắn và hạnh phúc, vì một nửa thế giới này suốt 22 năm qua chẳng thể làm em yêu.

Anh nói anh yêu em nhiều đến thế, và em cũng yêu anh nhiều như thế,... bao nhiêu kỷ niệm yêu thương bên nhau làm sao em có thể ngờ.

Em quá khờ hay quá dại mà trao anh tất cả niềm tin. Khi có em bên cạnh anh vẫn còn san sẻ trái tim cho bao người con gái khác, anh biết là em biết tất cả, phải không anh? Điều anh mang đến cho những người con gái khác, có người hận anh, có người khinh anh, có người sợ anh... bao nhiêu cảm giác của họ khi biết sự thật về anh. Họ nói với em, dù rằng hơn ai hết em hiểu điều này rất rõ. Khi giận em, anh tìm vui bên vòng tay khác, để em nhìn và thật xót xa.

Em muốn nói với anh những chua chát từ người khác, em giận đến muốn phá tan tất cả, những điều em cố công xây dựng bấy lâu nay. Tính đa tình ấy là thói quen, hay vì niềm đam mê, hay vì lời khích bác, và có vì lý do gì thì anh cũng đã làm tan nát trái tim em. Nhưng em chẳng hận anh, chẳng ghét anh, mà càng thấy những lỗi lầm của anh, trái tim em càng mang nhiều đau khổ thì em lại càng thấy mình yêu anh. Em muốn mang tình yêu và trái tim chân thành của mình để có thể làm anh thay đổi.

Anh ạ!
Anh bảo anh chung thuỷ, anh rất coi trọng tình cảm, anh sẽ làm tất cả để cuộc sống chúng mình tốt hơn. Em cũng vậy.

Chúng ta gặp nhau vào mùa hè oi bức, gió, nắng, bụi,... thời tiết khắc nghiệt với cả tình yêu của chúng mình phải không anh? Nhưng chẳng phải chúng mình vẫn có thể mang đến những khoảnh khắc êm dịu cho nhau. Tiếng sóng biển đã rì rầm an ủi em khi xa anh, mặt nước quán cóc hẹn hò gió vẫn thổi khúc hát mình bên nhau. Bao nhiêu yêu thương và hạnh phúc, em cố công nâng niu và mong đợi. Anh có lầm lỗi bao nhiêu thì em vẫn yêu anh, không phải với sự mộng mê và u muội, mà em yêu bằng tình yêu của chính em.

Chỉ đến khi em thấy mình mỏi mệt và khi nào anh bảo hết yêu em, sẽ là lúc em rời xa anh để đến một miền khác, nơi chỉ có em và kỷ niệm bên anh. Nhưng em biết cho dù có thế nào đi nữa, tình yêu trong em dành cho anh vẫn đong đầy, và em có thể nói trên thế gian này không ai yêu anh như em, bởi yêu anh, trong em tình chẳng cạn.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 5:45 pm

:) kiều có 1 bài viết cũng rất hay..chúc kiều có những phút giây hạnh phúc nhất!!
foreverlove
Thành viên mới
Thành viên mới
foreverlove

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : vui ve hoa nha
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53866

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:27 pm

wow! wa hay đấy number one . chúc hạt tieu hạnh phúc với tình yêu của mình nha
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 5:53 pm

cảm ơn foreverlove nhiều nha. Mình rất vui vì được bạn ủng hộ. Mong rằng bạn cũgn hạnh phúc nhé.
nguyencuongyb1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55094

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeFri Jul 03, 2009 10:26 pm

mình mong bạn tim được một tình yêu mới
và người đó yêu bạn thưc sư
hãy coi đó như mot giấc mơ thôi
dau buôn rồi cũng xẽ qua thôi hãy nhìn vê tương lai ma sông bạn a
chuc bạn moi điều tốt lành!
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 8:34 am

cảm ơn mọi người rất nhiều. mình sẽ cố gắng, mong sao hạnh phúc sẽ đến với những ai như mình, yêu chân thành, yêu bằng tất cả nhưng ko phải bằng mọi giá. có thật nhiều nỗi đau mình đã vượt qua được, duy chỉ có nỗi đau này không bao giờ mình quên. nếu phải thực sự rời xa người mình yêu thương, tất cả chúng ta đèu đau khổ
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Trong em tình chẳng cạn Left_bar_bleue90/100Trong em tình chẳng cạn Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Trong em tình chẳng cạn Left_bar_bleue100/100Trong em tình chẳng cạn Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 7:47 am

Bạn à, đừng vì những lo lắng toan tính đời thường mà làm mất đi những cảm xúc đẹp trong tâm hồn bạn nhé!

Mình rất hạnh phúc vì ông trời đã cho mình được là 1 phần cuộc sống của bạn! Yêu bạn nhiều lắm đó.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong em tình chẳng cạn   Trong em tình chẳng cạn Icon_minitime

Trong em tình chẳng cạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu là chocolate chăng???
» Lá thư tình của chàng trai
» viet cho nguoi toi yeu
» chẵng có gì bao la bằng tình mẹ...
» Chàng trai viết thư tỏ tình với bạn gái