Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

YEU THAM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
coin819
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
coin819

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chờ một người không yêu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53883

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
YEU THAM Left_bar_bleue4/10YEU THAM Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
YEU THAM Left_bar_bleue7/10YEU THAM Empty_bar_bleue  (7/10)

YEU THAM Empty
Bài gửiTiêu đề: YEU THAM   YEU THAM Icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:20 pm

YÊU THẦM

thời gian sẽ không bao giờ chờ đợi
cho mối tình mà ta dấu trong tim
ngày mai đây ta xa mãi em rồi
tình sẽ hết và tim ta sẽ chết .

nếu ngày đó anh không bắt gặp ánh mắt của em khi ngày đầu tiên em đến thì cò lẽ anh sẽ không nhớ nhung như bây giờ , một ánh mắt mà đến bây giờ anh không thể nào quên được dù có lẩn khuất đâu đó trong muôn ngàn ánh mắt trên thế gian này anh vẫn nhận ra .
Và nếu như ngày đó anh không nhắn tin nhầm vào số máy của em với những lời chọc ghẹo bâng quơ thì có lẽ không bao giờ biết dược người mà anh tưởng chừng như xa lạ dó lại là em cô sinh viên cạnh phòng anh .
khi lần đầu tiên anh gặp em , nhìn ánh mắt ấy anh ngỡ như mình đã quen nhau từ lâu lắm rồi mặc dù đó là lần đầu tiên anh gặp em .Em có biết không dù những ngày tháng sống cạnh nhau giữa anh và em vẫn chưa có một lần trò chuyện thực sự , anh chỉ cò thể nói chuyện với em qua tin nhắn mà thôi , nhưng anh không biết mình có phải là kẻ si tình nhất trên thế gian này hay không khi mà từ lúc quen em và được nói chuyện với em anh không lúc nào thôi nghĩ về em dù la một phút giây nào đó , trong tim anh có một cảm giác nhớ nhung mà anh chưa bao giờ có cả .Anh không biết có phải là yêu hay không khi mà ta vẫn chưa có được một lần hò hẹn , không biết có phải là thương hay không khi mà ta vẫn chưa có với nhau một khoảnh khắc nào đó cho nhau cả , chắ có lẽ yêu thầm thôi em nhỉ ?
Anh cứ nghĩ rằng mỗi ngày được trò chuyện cùng em , được nhìn thấy em cười , dược nhìn thấy ánh mắt đó là quá hạnh phúc với sự yêu thầm của anh rồi .nhưng em ơi con tim anh lại muốn dược nhiều hơn thế nữa , muốn dược cùng em dạo bước trên những con đường , muốn được một lần xiết nhẹ đôi tay em , muốn được ngắm nhìn đôi mắt mà anh hằng nhung nhớ , và còn muốn được là người có được là người có được tình yêu của em .
Thời gian sẽ không chờ dợi một ai cả , và càng không thể chờ đợi cho một tình yêu không dám nói , anh biết nói ra diều này sẽ không dễ dàng gì và càng khó hơn nữa khi anh nói cùng em vì anh biết anh không xứng với em và càng không xứng khi ngỏ lời cùng em , nhưng yêu một nguời thì đâu có lỗi gì phải không em , dù anh biết có thể sẽ mất tất cả những gì đang có cùng em khi anh nói ra .
Nếu giờ đây anh không ngỏ lời cùng em thì anh sẽ mãi mãi mất em khi những năm đại học kết thúc , và nếu giờ đây anh không ngỏ lời cùng em thì trong suốt quảng đời còn lại anh sẽ phải hối tiếc vì anh biết rằng trong tim anh giờ đây duy nhất chỉ có em thôi .
Anh biết anh không phải là một người lãng mạn có thể nói thật ra những lời yêu thương với em nen anh thầm mong rằng sẽ có một điều kì diệu nào đó trên thế gian này làm chiếc cầu nối giúp anh gửi đến em những lời yêu thương từ sâu thẳm trái tim anh để em biết rằng tình cảm của anh dành cho em là chân thật .Và anh cũng không thôi hi vọng rằng một ngày nào đó không xa anh sẽ nhận được tin nhắn của em với tất cả tình yêu dành cho anh như tình yêu của anh dành cho em , để anh được thấy rằng cuộc sống này sẽ đẹp biết bao khi mãi luôn có em và tình yêu của em bên cạnh anh trên đường đời phía trước .

Gửi đến em với tất cả tình yêu của anh, người luôn yêu và mong chờ tin nhắn của em.

Người yêu em !
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
YEU THAM Left_bar_bleue4/0YEU THAM Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
YEU THAM Left_bar_bleue7/0YEU THAM Empty_bar_bleue  (7/0)

YEU THAM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: YEU THAM   YEU THAM Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 1:13 am

hay wa anh ah.cau chuyện này rất giống với chuyện của em lúc trc nhưng jo thay đổi rồi anh ah`.yêu mà ko nói ra dc đau lắm đoá anh,em đã đau 1 lần như thế nên em rất hĩu
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1

YEU THAM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THẦM GỌI TÊN ANH !!!
» Về thăm mẹ
» $ NHỚ THẦM $
» Khi bố mẹ là “thám tử”
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)