Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Ghen

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
loveiu
Thành viên mới
Thành viên mới
loveiu

Nam
Châm ngôn sống : Kh0^ng Ye^u De^? Tie^n- Uo^ng' Ruou
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55172

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: lầm lì
Hài hước:
Em Ghen Left_bar_bleue5/10Em Ghen Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Em Ghen Left_bar_bleue7/10Em Ghen Empty_bar_bleue  (7/10)

Em Ghen Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Ghen   Em Ghen Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 8:17 pm

Có phải ko em mình đã chia tay chiều qua,bầu trời vẫn thế vẫn giống ngày mình bắt đầu yêu nhau.Mình yêu nhau vào một ngày mưa đổ lạnh đất trời,và hôm qua ta chia tay cũng thật khéo trời lai đổ mưa cơn mưa làm hà nội thêm buồn.Ngày xua có lẽ mình yêu nhau do cơn mưa bất trợt đó và chiều qua em chia tay anh có lẽ ko phải lý do nào khác mà chính anh đã làm em phải ra đi phải thế ko em.Em nói với anh,khi anh yêu em anh đã dành cho em một con đường để hôm nay em ra đi,chia tay là để anh vui,anh ích kỷ lắm,anh ko yêu em,anh đã đổi thay anh đã có người khác.Em nghĩ anh tồi tệ đến thế sao em,em nghi anh có thể kìm lòng khi thấy nước mắt em chảy dưới mưa chiều qua sao em.Anh thật sư ko thể hiểu,không thể ngờ tới chuyện chiều qua câu chia tay từ giọng nói của em nó làm anh choáng váng nó làm anh thấy vô cùng sợ hãi.Anh chỉ biết bỏ đi lúc đó anh kô còn đủ bình tĩnh giải thích với em bất cứ điều gì.Em đã sai khi em ghen với người con gái đó anh không phủ nhận khi nói rằng người ta thích anh nhưng anh không thể để mặc cô ấy sống mà như đã chết anh cần phải cho cô ấy biết chính em là người yêu anh hình bóng em luôn trong tim anh.Anh ít nói nhưng chẳng lẽ ngày nào anh cũng phải nói anh yêu em anh nhớ em!anh ko muốn lời yêu mình nói ra một cách khô cằn như thế về điều này em hiểu anh mà .Hôm nay anh viết trên diễn đàn này mong em hiểu anh hơn và em à một năm qua ta yêu nhau đó là thời gian đẹp nhất của anh tới giờ.Anh không muốn mất em nhưng nếu em vẫn muốn ra đi thì anh xin chấp nhận anh xin trả nợ em bằng nỗi đau của anh hi vọng em sẽ hạnh phúc bên một người đàn ông tốt hơn anh.Thu Phương à ''hạnh phúc ko tồn tại mãi mãi khi ta sống ko vị tha và chia sẻ đâu em''.Nước mắt anh đã rơi,rơi cho em và cả cho anh nữa. Anh vẫn yêu em nhiều!!!Cảm ơn diễn đàn thư tình nhiều lắm. Hãy hình tích góp trong im lặng va hoàn thiện hơn trong bão tố nhé em
nguyencuongyb1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55314

Em Ghen Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Ghen   Em Ghen Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 1:49 am

nếu bạn cảm thấy đây là tình yêu đích thực và là tình yêu cuối cùng thì hãy tìm nhau đi
chúc bạn có một tình yêu đích thực nhé

Em Ghen
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bài Thơ: HỜN GHEN
» anh ghen chi với cái quá khứ này !
» ghen chỉ vì quá yêu
» Khi 12 chòm sao ghen
» Em đang ghen .... ?