Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

với anh em mãi là tình yêu duy nhất

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
foreverlove
Thành viên mới
Thành viên mới
foreverlove

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : vui ve hoa nha
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53866

với anh em mãi là tình yêu duy nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: với anh em mãi là tình yêu duy nhất   với anh em mãi là tình yêu duy nhất Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 2:11 pm

em yêu ah!
anh còn nhớ ngày đầu tiên anh gặp ­em . trái tim anh đã cảm thấy rung động anh biết rằng anh đã tìm thấy mät n­ua của cuọc đời mình. những khi gặp em được ở bên em anh thay hạnh phúc vô cùng , được nhìn em cười em nói đâý là niềm vui của anh . anh chỉ câu mong sao khoảng thời gian này sẽ không bao giờ dừng lại và anh đã nghĩ rằng anh sẽ mãi có ­em trong cuộc đời này . ngày anh nhận được quyêt định đi học anh đã nói với em rằng hãy đợi anh em nhé. anh nhớ là lúc ay em chỉ cười và không nói anh ra đi với niêm tin và tình yêu mang theo mong rằng sẽ cã gắng rùi sau này anh và ­em đỡ khỏ. nhưng ông trời không cho ai không cái gì và cũng chẳng lây của ai cái gì. ông đã cho anh gặp em nhưng ròi lại cướp em khỏi anh. môt tai nạn đã cướp em đi mát anh gục ngã và tưởng chừng không thể đứng dậy được anh đau buôn vì mât em. nhưng rùi anh vân phải cô gắng vì gia đình anh và anh biêt em cũng không muón thây anh nhu vây. anh sẽ có gắng sóng và với anh em mãi là tình yêu duy nhât. ANH YEU EM
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: với anh em mãi là tình yêu duy nhất   với anh em mãi là tình yêu duy nhất Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 2:21 pm

Một chuyện tình cảm động quá,tình cảm bạn dành cho cô ấy thật đáng quý,vì tai nạn mà cô ấy đã mãi ra đi,bỏ lại bạn với nỗi buồn,cô ấy cũng không muốn bạn buồn đâu,ở nơi xa ấy đều mong muốn bạn sống thật hph bởi vì cô ấy cũng yêu bạn nồng nàn như tình yêu của bạn dành cho cô ấy.Mong thời gian bạn sẽ vượt qua được nỗi buồn để sống tốt hơn. :(
hay cuoi len...vi toi
Thành viên mới
Thành viên mới
hay cuoi len...vi toi

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : that bai la me thanh cong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53801

Bài gửiTiêu đề: Re: với anh em mãi là tình yêu duy nhất   với anh em mãi là tình yêu duy nhất Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 2:35 pm

hay cuoi len... vi cuoc song can nhu the
foreverlove
Thành viên mới
Thành viên mới
foreverlove

Nam
Châm ngôn sống : vui ve hoa nha
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53866

Bài gửiTiêu đề: Re: với anh em mãi là tình yêu duy nhất   với anh em mãi là tình yêu duy nhất Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 4:48 pm

thank cac ban nha minh cung nghi vay minh se co gang nhiu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: với anh em mãi là tình yêu duy nhất   với anh em mãi là tình yêu duy nhất Icon_minitime

với anh em mãi là tình yêu duy nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tinh yeu thu nhat
» Anh là một kẻ đa tình hèn nhát !
» Nhật kí tình yêu
» 5 bức thư tình mẫu Hot nhất !
» Nhật kí tình yêu