Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
maimotnguoi
Thành viên mới
Thành viên mới
maimotnguoi

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : chỉ cần 1 phút để cảm,1giờ để thích và 1ngày để yêu...nhưng cần cả 1cuộc đời để quên ai đó...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54158

Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..   Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 6:22 pm

Cậu thân mến!Đã biềt bao lần 2 đứa mình giận nhau rồi...nhưng lần này,tớ thật sự mất cậu mãi mãi...
Ở độ tuổi chúng mình đã thật sự gọi là yêu chưa cậu nhỉ?Tớ nghĩ là không,bởi vì mình đã đủ sức giữ lấy tình yêu " gà bông " của 2 đứa đâu.Tất cả với cậu cũng chỉ là rung động của tuổi mới lớn thôi.
'Cậu còn rất trẻ con'...theo cách đánh giá của những người thân thiết hay gọi cậu ấy.Cậu hay ''trưng'' ra mọi cảm xúc trong lòng mình với tớ...nhưng tớ lại thích nét tính cách ấy của cậu,nó đáng yêu thế nào ấy cậu ạ.
Tớ thích nghe cậu gọi:"Xã ơi,anh yêu xã lắm"...hay những lúc 2 đứa nhắn tin với nhau tới khuya,mắ tớ mỏi nhừ rồi lăng đùng ra ngũ...rồi khi tỉnh dậy,tớ lại nhận được 1dòng tin:"Hihi...lại ngũ quên rồi à?Ngũ ngon nha NgốcNo.1 của anh".Tớ cũng nhớ lắm mổi lần tớ và cậu nấu cháo điện thoại,2 đứa cứ lăng xăng giành nói với nhau.Hay những khi bất chợt: " papa zô!" rồi tắt máy...hay những lần cậu hét lên trong điện thoại rằng:" Hông!Anh muốn nghe em nói tí nữa.." mọi thứ khi ấy với tớ ấm áp biết dường nào.
Tớ đã quen được cậu che chở suốt thời gian qua,và cho đến tận bây giờ,mỗi khi '' nướng " thêm 1 tí nữa vào mổi buổi sáng...tớ vẫn mong lắm 1cú phone gọi tớ dậy...và khi ấy,tớ sẽ lại nũng nịu:" Ư...a..." như 1 đứa trẻ ở bên này máy.
Nhưng cậu đã bước chân ra khỏi cuộc đời tớ.
Mọi thứ xung quanh thật im lặng,không còn ồn ào như khi cậu ở cạnh bên...
Ai cũng bảo tớ đứng sang 1bên đường nhìn cậu bước đi...Ừ thì tớ đang cố gắng làm như thế đó thôi,chỉ có điều tớ vẫn thấy sao sao ấy cậu ạ...Cảm giác này không dành cho người ra đi mà tớ nghĩ rằng chỉ có người đứng lại mới hiểu được tất cả...
Ở nơi đó,cậu có hạnh phúc và vô tư như khi cậu ở bên cạnh tớ không?Tớ nhớ lắm cái "ướt đẫm" bởi những giọt mồ hôi của đôi tay cậu.Tớ cũng sợ lắm ai đó sẽ rút thật nhanh đôi tay họ ra khỏi tay cậu giống như lần đầu tiên đôi tay ấy nắm chặt lấy tay tớ...Cũng như tớ sợ rằng người ta không yêu cậu thật nhiều như tớ đã từng yêu...
Tớ luôn đứng phía cuối mổi con đường trông theo dáng cậu.Hãy tin rằng,sẽ còn mãi 1cánh cửa rộng mở để chờ đón bước chân cậu quay về.Mà khi ấy,cậu đừng nói là sẽ mãi mãi yêu tớ nhé...vì như thế tớ sẽ không phải đau thật đau khi chờ đợi 1bước chân xa lắm... [i][b]

Được sửa bởi maimotnguoi ngày Thu Jul 02, 2009 1:59 pm; sửa lần 1.
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54597

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Left_bar_bleue8/10Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Left_bar_bleue7/10Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..   Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 7:31 pm

1 chuyện tình hơi buồn chị chắc đang buồn lắm thôi cố gắng quên đi đến với cuộc tình mới
maimotnguoi
Thành viên mới
Thành viên mới
maimotnguoi

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : chỉ cần 1 phút để cảm,1giờ để thích và 1ngày để yêu...nhưng cần cả 1cuộc đời để quên ai đó...
Điểm : 54158

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..   Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 2:01 pm

ừhm...chị đã cố làm như vậy suốt 6tháng nay rồi...nhưng đến bây giờ trái tim chị vẫn còn đau lắm...quên 1người đâu phải dễ phải ko em?[b][i]
tinhdonphuong
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhdonphuong

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là do mình tìm thấy đừng chờ đợi ai đó mang đến cho mình và hãy biết giữ lấy HP của mình
Điểm : 54139

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..   Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 5:47 pm

chia buồn cùng bạn! càng quên thi càng nhớ vậy thì ta cố nhớ để mà quên! chúc bạn mau vui lại ha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..   Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi.. Icon_minitime

Hãy nói yêu,nhưng đừng hứa yêu mãi mãi..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chị em đừng tin những lời này!
» Những Người Xấu Xí Đừng như mình
» Đừng chờ đợi những điều không trở về
» Những câu không thể nói nhanh mà nói đúng
»  “Unforgetable” nụ hôn và những đụng chạm !! hiền ơi hãy tha lỗi cho anh !! anh yêu em !