Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ!

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57062

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Left_bar_bleue1111111/1111111CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Left_bar_bleue25251325/1325CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ!   CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ! Icon_minitimeTue Dec 02, 2008 7:44 pm

Anh !

Anh lại thế rôi..không tự chăm sóc cho mình... Anh vẫn thường nói với em rằng:" Nếu có em ở bên anh chắc anh không thế _ chắc chắn là anh không thế ". Vâng em có thể tin được điều đó. Nhưng... sự thật nghiệt ngã là em đang ở rất xa...rất xa... anh.

Vậy nên CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ!

Anh có biết em khó khăn đến chừng nào khi nói được 7 tiếng đó không???

Anh sẽ đi theo con đường của anh,với cuộc sống sinh viên sôi động ở thành phố Hà Nội. Rồi một ngày bên anh sẽ có một cô gái khác _ không phải là em !
Người ấy sẽ bên anh trong mọi lúc vui buồn. Anh có thể ôm người ta vào lòng khi trời trở lạnh. Anh có thể hôn người ta khi anh thấy nhớ. Người ta sẽ chăm sóc cho anh khi anh ốm, sẽ đi dạo cùng anh vào những buổi chiều...

.Nhưng.. không biết người ta có biết lau cho anh những giọt nước mắt khi người đàn ông trong anh bật khóc không???
Em đã từng nhìn thấy anh khóc _ đó là lúc người đàn ông trong anh bật khóc. Đôi mắt tuyệt đẹp và buồn xa xăm của anh hôm đó ngân ngấn nước mắt. Đó là lúc em hiểu có nỗi đau khổng lồ đang đè nén và dày vò anh...Những lúc đó em biết chỉ có em đang hiểu và chia sẻ được cho anh nhiều nhất. Nhưng...em lại ở xa anh quá... rất xa....

Ồ sao đến lúc bước ra đi mà em lại nghĩ vẩn vơ rồi.!!!

Thôi em sẽ tin rằng sẽ có người con gái thay thế được hình bóng em trong anh.

Em đi đây anh ơi ! Đi ra khỏi cuộc đời của anh!

Mãi đến bây giờ em mới khóc, tiếc rằng anh không thể nhìn thấy những giọt nước mắt của em, bởi nó là những giọt nước mắt âm thầm của sự hi sinh thầm lặng. Em ra đi cũng bởi vì thương anh nhiều quá mà thôi .

Em thật có lỗi khi bước vào đời anh rồi lại ra đi. Em thật có lỗi khi bắt anh phải quay quắt trong nỗi chờ đợi em mòn mỏi. Nhưng biết sao được tình yêu vốn chẳng có lí do mà đúng không anh?

Yêu anh hơn cả những ngày qua cộng lại. Tự chăm sóc lấy mình anh nhé !

Chào chia tay !!!

"sưu tầm"

CHÚNG MÌNH CHIA TAY NHAU ANH NHÉ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình Chia Tay Nhau Thật Sao Em
» Mình Chia Tay Nhau Rồi Mà Em......
» Anh àh mình chia tay nhau đi
» Là bạn thân, chúng mình vẫn yêu nhau được chứ?
» Xin lỗi Anh! mình chia tay nhau đi