Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_

Go down 
3 posters

lời khuyên cho mình
tiếp tuc
MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_lcap100%MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_rcap
 100% [ 1 ]
lặng im
MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_lcap0%MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
kết thúc
MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_lcap0%MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Back

Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Left_bar_bleue70/100MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Left_bar_bleue991/1000MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Empty_bar_bleue  (991/1000)

MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Empty
Bài gửiTiêu đề: MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_   MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 1:25 pm

anh ngồi lại thu mình trong bóng tối vây quanh,lòng nặng mang tình em trong xa cách,biết làm sao?con đường nào đẫn lối chúng ta đi,dẫu biết xa nhau ,khoảng cách nặng nề và chúng mình giữ trọn trong tim tình yêu thắm thiết,chỉ có điều khoảng cách như vô hình ngăn lối bước chân chúng mình.tình yêu chúng mình cả anh và em vẫn gìn giữ trong tim không thay đổi,ấm nồng mỗi đêm lạnh nhớ nhug.phút giây dành cho nhau ít ỏi biết chừng nào?chỉ là những lặng thhinh,lắng nghe nhịp tim nhau,nhìn nhau sau bao ngày xa cách.,để giờ đây nỗiddau chia xa chúng mình phải gánh lấy trong tim.
anh cứ ngỡ chúng mình yêu nhau, trao nhau những niềm tin sẽ bền lâu bên nhau mãi chẳng có gì ngăn lối bước chúng mình đến bên nhau?nào ngờ đường đời nào đươc bằng phẳng,con đường tình chúng ta đi nào thẳng một hướng tới tương lai,hơn nửa con đường cùng nhau đi qua ,phần còn lại là gia đình của em/anh iết rằn khó khăn náy nặng vô cùng cho em?bên tình anh và chữ hiếu sinh thành ,anh nào muốn để em phải lựa trọn,khó cho em,cho anh và cả hai gia đình.anh cũng nhói đau ,khi tiếng em nghẹn ngào trong đêm đông giá buốt,xa cách nỗi nhớ mong em mang đã đủ em mệt mỏi rồi,và giờ đây nỗi dằn vặy trong tim em làm sao em chịu đựng nổi?anh không thể nói lời chia tay đâu vì niềm tin anh nơi em là sự thật trong anh,niềm tin ấy là bên em hạnh phúc,đc ôm xiết em trong vòng tay mỗi khi em buồn ,vui.nụ cười em dành cho con cái chúng ta sau này.nụ cười em dành cho cha mẹ em và anh mỗi khi mùa xuân trở về/
em ơi?thựclongf anh không muốn thế này,để mỗi ngày trôi qua,em u sầu nơi ấy?anh lặng lẽ nơi này
tình yêu đôi mình sao nhiều thử thách như vậy?vì cuộc sống anh phải cách xa em là khó khăn lớn nhất rồi và chúng mình đã vượt qua để trở về bên nhau,giờ đây khó khăn nào nữa lại chia rẽ đôi ta?
anh biết rằng anh có thể bỏ thời gian để luôn đc bên em thật nhiều mà khi ấy em không thể đến bên anh,một bức tường,một mái cổng,một ngôi nhà và cha,mẹ của em,làm tim em đau sót?anh phải làm sao?chúng mình biết phải làm sao khi những nỗ lực ngày qua của anh và em đều bị gia đình em phũ phàng gạt bỏ?đứng cạnh nhau chỉ là cái nắm tay của đôi mình yếu ớt,anh em cố nắm thật chặt tay nhau cho giá lạnh mùa đông không làm tim chúng ta buốt lạnh.vì sao chứ?vì sao chứ em?chỉ cần một tiếng ho của gia đình em làm em vụt mất ,làm em phải lùi lại xa anh?vì sao?vì sao chứ em?anh phải làm sao đây khi tình anh trao em luôn ngập tràn trong tim anh?con đường nào,lối đi nào cho chúng ta không còn đau khổ nữa?chia tay ư?nào phải chúng mình có lỗi?tình yêu chúng mình đâu có lỗi?chia tay ư?anh tìm ai như em trên thế gian này nữa?em sẽ sống ra sao?khi trong tim em bóng hình anh luôn hiện về?quên sao đc phải không em?chia tay sao đành phải không em?
........................
Trên thế gian này thật sự có 1 thứ khi đánh mất đi người ta mãi mãi không bao giờ tìm lại được và em là thứ quý giá nhất mà anh đã từng đánh mất để rồi ân hận suốt cả đời.
Yêu em mãi chỉ em thôi lời nói đó khắc sâu trong lòng dù năm tháng đổi thay vẫn yêu anh hoài người nói lời đó là em không thay đổi không gian dối lời anh hứa mãi luôn nguyên vẹn dù cho em giờ đây đã không bên anh trái tim dường như muốn ngừng.

Đặt 1 giậy vẫn nghĩ về em nhưng 1 giây vẫn nhớ về em thèm ngón tay mình đan lấy nhau thèm cãm giác được ôm lấy anh.
http://vnthutinh.com.vn
ngocba_36
Thành viên mới
Thành viên mới
ngocba_36

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : sống trên đời cần có 1 tấm lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52383

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_   MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 2:02 pm

THIẾU ANH ƠI
VÌ CON GÁI THÍCH ĐƯỢC NÓI NGỌT
NÊN NÓI THÊM VÀI CÂU, VD:
GIANG HỒ ĐẪM MÁU ANH KHÔNG SỢ
CHỈ SỢ ĐƯỜNG VỀ VẮNG BÓNG EM
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52410

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_   MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 2:20 pm

Trời ơi sao mà cùng tâm sự dữ vậy trời.Chungviet có lẽ anh em mình không nên từ bỏ như vậy ngày trước trước muôn vàn tình địch mà em còn thắng được thì bây giờ một người mới tới không thể lam en nhụt chí được .biết đâu được cô ấy cố ý lam mình giận thôi chứ vẫn còn yêu.hy vọng vậy.....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_   MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_ Icon_minitime

MỘT TÌNH YÊU LỚN GIỮA HAI TRÁI TIM NHỎ_2_
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MỘT TÌNH yêu LỚN GIUA HAI TRÁI TIM NHỎ
» CÓ PHẢI 2 TRÁI TIM BÉ NHỎ"tình yêu lớn giữa.."
» Tìm em giữa muôn trùng... tìm giữa những cơn mưa...
» Lá thư tình của chàng trai
» Chàng trai viết thư tỏ tình với bạn gái