Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Là Thiên Thần Của Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
quynhanh2408
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54401

Em Là Thiên Thần Của Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Là Thiên Thần Của Anh   Em Là Thiên Thần Của Anh Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 1:14 pm

Em yêu của anh, với anh em như một lòai hoa, một lòai hoa chẳng có trong vườn xinh, một lòai hoa tuy không tỏa hương thơm ngát nhưng vẫn khiến người khác phải ngước nhìn để rồi tự nhủ "ước gì mình được như cô ấy", một lòai hoa chẳng bao giờ tàn.
Thế nhưng nếu chỉ ví em như một lòai hoa thì thật tầm thường quá, bởi em có nét ngây thơ, dễ thương của một nàng công chúa bé bỏng, em có nét quí phái của một nữ hòang đầy kiêu hãnh và hơn nữa em có một trái tim hiền dịu, nhân hậu của một nàng tiên nữ. Anh chẳng biết thiên thần trông thế nào nữa nhưng theo anh nghĩ nếu bay bên cạnh em có lẽ chúng sẽ phải cảm thấy xấu hổ lắm trước một vẻ đẹp thanh thóat, kiều diễm mà bất kì ngôn ngữ nào của lòai người cũng không thể diễn tả đựơc. Anh trộm nghĩ nếu có cuộc thi Cô Gái Tuyệt Vời Nhất Hành Tinh thì em, chính em đó sẽ là ứng cử viên sáng giá nhất.
(......một đọan nhỏ thôi do mình tưởng tưởng về người yêu của mình...đừng biểu mình sến nha....ai muốn đọc thì mình viết tiếp...hi`hi`)

Em Là Thiên Thần Của Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!
» Thiên thần của anh!!!
» Tôi đã gặp một thiên thần như thế
» Thiên thần nhỏ
» Mời bác Thiên Thần Nhỏ Sh zào đêy......