Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

vẫn mãi yêu em mà thôi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue70/100vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue1000/100vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (1000/100)

vẫn mãi yêu em mà thôi Empty
Bài gửiTiêu đề: vẫn mãi yêu em mà thôi   vẫn mãi yêu em mà thôi Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 9:40 am

Giờ đây xa em rồi nhưng anh vẫn yêu em như ngày đầu mới gặp, những khó khăn trong cuộc sống chỉ càng làm cho tình cảm của anh dành cho em ngày càng sâu đậm hơn mà thôi. Vậy là chúng mình đã xa nhau thật rồi phải không em?

Mấy ngày nay anh không thể tin rằng đó là sự thật nhưng sự thật lúc nào cũng vẫn là sự thật mà thôi. Chia tay nhau rồi điều đó cũng có nghĩa chúng ta sẽ trở thành hai người xa lạ và cũng sẽ không còn cơ hội nào để cho anh được chăm sóc cho người anh yêu thương nhất nữa rồi. Chúng mình vẫn từng yêu thương nhau lắm mà em tại sao bây giờ 2 đứa lại trở nên như vậy. Anh cũng không muốn tí nào đâu nhưng muốn cuộc sống em được vui vẻ và hạnh phúc thì anh phải ra đi mà thôi.

Anh không được quan tâm đến em nửa, không được cùng em nắm tay nhau đi trên bãi biển xinh đẹp kia nữa và không làm được những gì anh từng hứa với em là sẽ luôn ở bên cạnh em và đem đến hạnh phúc cho em anh buồn lắm em có biết không? Anh hiểu em và cũng hiểu được tấc cả những khó nhọc của em và anh cũng buồn vì không cho em được lòng tin rằng khi mình có nhau thì mình có thể vượt qua những tất cả khó khăn của bản thân và khó khăn về phía gia đình của em nữa.

Em có hiểu được nỗi khổ khi phải xa em anh đau như thế nào không? Anh rất cố gắng nhưng không thể giấu được nỗi nhớ em trên khuôn mặt anh, anh hy vọng em sẽ hiểu vì sao khi mất em rồi cuộc sống anh không có nụ cười và giây phút thoải mái như xưa kia nữa. Anh chỉ cần có em ở bên cạnh nhưng sao em lại bỏ mặt anh cô đơn, buồn và nhớ em để em đi với người khác như vậy? Lúc đó em có nghĩ đến anh không? Khi bên cạnh em không có anh, anh lại thấy em nhẹ nhàng hơn đúng như lời em nói có phải như vậy không em?

Anh không bao giờ trách em và có lẽ anh không nên gặp em nữa, không nên xuất hiện trước mặt em nữa như vậy em sẻ thoải mái hơn. Anh nhớ em rất nhiều nhưnng để cuộc sống em được vui và thoải mái anh phải làm như vậy thôi. Lúc nào anh cũng muốn em là của riêng anh không bao giờ muốn chia sẻ tình cảm của em cho một ai khác nhưng khi không quen nhau nữa anh ở bên cạnh em thì chỉ đem đến phiền muộn cho em mà thôi.

Đọc xong những dòng chữ này có lẽ anh đã không còn ở bên cạnh em nữa nhưng cái gì thuộc về mình thì sẻ thuộc về mình còn nếu không có muốn giữ cũng không bao giờ giữ được đúng không em? Anh vẫn tin những người yêu nhau thật lòng cho dù có khó khăn cách mấy họ vẫn tìm về bên nhau mà thôi. Anh cầu mong những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em và em luôn gặp may mắn trên bước đường em đã chọn. Chúc em luôn hạnh phúc. Em giu gìn sức khỏe. Nhớ em nhiều. Tạm biệt em.

"st:"
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue4/0vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue7/0vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: vẫn mãi yêu em mà thôi   vẫn mãi yêu em mà thôi Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 9:44 am

dao nay tuankhanhs online nhiu nhi co nhiu bai dang nua chu hay lam day binh chon 1 phieu cho tuankhanhs ne
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue70/100vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue1000/100vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: vẫn mãi yêu em mà thôi   vẫn mãi yêu em mà thôi Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 9:58 am

khanh cũng buồn vì hè có ai nói chuyện cả nên online tìm kiếm và viết bài cho cả nhà đọc thôi ah
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue4/0vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
vẫn mãi yêu em mà thôi Left_bar_bleue7/0vẫn mãi yêu em mà thôi Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: vẫn mãi yêu em mà thôi   vẫn mãi yêu em mà thôi Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:13 pm

uh con anh thi may ngay nay pun wa cung ngoi viet dc may bai ma ko thay ai comment cho vai cau xem
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vẫn mãi yêu em mà thôi   vẫn mãi yêu em mà thôi Icon_minitime

vẫn mãi yêu em mà thôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Nửa Mảnh Tình Buồn
» đo là em thôi
» chỉ là quá khứ thôi
» CHỈ LÀ MẸ THÔI