Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh chỉ yêu em đến ngày mai

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue70/100anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue1000/100anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (1000/100)

anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty
Bài gửiTiêu đề: anh chỉ yêu em đến ngày mai   anh chỉ yêu em đến ngày mai Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 9:39 am

Em hỏi anh rằng :"anh ơi, anh sẽ yêu em đến khi nào?"...

"Uhm... tất nhiên câu trả lời cả đời, suốt đời hay mãi mãi không thực tế em nhỉ? 1 năm, 1 chục năm, hay vài chục năm... cũng có thể chứ phải không?Nhưng câu trả lời của anh là Anh Yêu Em đến ngày mai mà thôi". Em bất ngờ và lo lắng khi nhận được câu trả lời này của anh... Tại sao lại chỉ là ngày mai? Không phải 1 vài năm nữa sao? Không lẽ tình yêu dành cho em chỉ trong khoảnh khắc này sao? Đêm hôm đó em không tài nào ngủ được, lòng đau nhói, vì khi trời sáng.... em sẽ mất anh rồi...
Thế mà sáng hôm ấy anh lại nhắn tin cho em, em giận dỗi, liền hỏi anh :"Hôm qua chẳng phải anh nói anh đã hết yêu em rồi? Tại sao còn nhắn tin nói lời yêu thương với em?" -" Hôm qua anh nói như thế nào ?" - " Anh nói rằng anh chỉ yêu em đến ngày mai" - " Nhưng bây giờ là HÔM NAY, chưa tới NGÀY MAI mà em yêu của anh". Thoáng 1 giây ngạc nhiên... rồi bỗng nhiên em cười, 1 nụ cười hạnh phúc... " Uh nhỉ, chưa tới ngày mai mà, đây vẫn còn là hôm nay". Chuông điện thoại lại reo, lại là tin nhắn của anh : " Anh luôn sợ đến 1 lúc nào đó thức dậy mình không còn là của nhau nữa... như vậy anh đã để phí phạm ngày cuối cùng để yêu em. Vì thế anh phải luôn yêu em như là ngày mai anh sẽ mất em, không còn yêu thương em và được em yêu thương, đó sẽ là lỗi lầm lớn nhất của đời anh... Anh Yêu Em...". Thoáng 1 chút mờ hồ, rồi em trả lời tin nhắn của anh :" Em cũng sẽ yêu anh cho đến ngày mai".

Ngày mai - nghe như chỉ là 1 tíc tắc nhưng cũng lại là 1 khoảng thời gian vô tận... những ai đang yêu đừng phí phạm dù chỉ là 1 phút bên nhau nhé, vì không ai biết trước được ngày mai ta còn có thể ở bên nhau không. Hãy dùng hết tình yêu cho hiện tại như thể ngày mai ta chẳng còn được yêu ai nữa, như vậy NGÀY MAI ấy sẽ không bao giờ tới.
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue4/0anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue7/0anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh chỉ yêu em đến ngày mai   anh chỉ yêu em đến ngày mai Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 9:42 am

hay wa suu tam hay tu viet vay khanh
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue70/100anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh chỉ yêu em đến ngày mai Left_bar_bleue1000/100anh chỉ yêu em đến ngày mai Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh chỉ yêu em đến ngày mai   anh chỉ yêu em đến ngày mai Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 10:01 am

khanh đâu viết được hay như thế . bạn khanh sned cho mấy bài nên post lên đây thôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh chỉ yêu em đến ngày mai   anh chỉ yêu em đến ngày mai Icon_minitime

anh chỉ yêu em đến ngày mai
Trang 1 trong tổng số 1 trang