Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

góp ý xây dựng diễn đàn...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56004

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue8/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue10/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (10/10)

góp ý xây dựng diễn đàn... Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:49 am

admin nà ! em muốn góp chút ý kiến để xây dựng diễn đàn.
em lướt khá nhiều web và thấy là có 1 số web, diễn đàn khác đều có chat box( giống 4rum của mình ý) nhưng moà khi click vào box khác thì vẫn có thể tham gia chat box được, nghĩa là dù vào topic nào đi nữa thì cái chat box vẫn luôn luôn có mặt...Em thấy làm như vậy rất hay, admin thử áp dụng cho chat box của diễn đàn nhà mình nhá...
hiện tại chat box nhà mình chỉ có ở mặt ngoài thui, khi vào box khác thì mất tiêu, muốn chat thì lại phải quay lại home, như dậy thì hơi bất tiện, admin điều chỉnh lại nhá,...
________
mọi người thấy ý kiến này thế nào?
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue-100/1000góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue1000/100góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:34 pm

em cũg đồg ý với maiyeuanh
hj vọg admin xem lại ( em đã từg nói với ah roj` :( )
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56316

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue4/0góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue7/0góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:21 am

uh em cung de y thay vay mong anh ho tro them cai do nha anh
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue8/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue10/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 3:32 pm

choaj`... góp ý nhiệt tình dzậy moà seo hem thấy admin nào cho ý kiến dzậy kà ? nếu có ko đồng tình đi nữa thì cũng phải hồi âm lại chớ,... làm bọn em chờ mõi cổ luôn :(
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 55114

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 7:29 pm

Anh thấy giao diện bây giờ đẹp hơn ngày trước nhưng thử hỏi mục đích của diễn đàn là gì? Có phải là nơi để mọi người bày tỏ tâm sự khi cảm thấy trống vắng? Nếu đúng thì có vẽ giao diện này ko thích hợp cho lắm, tốt nhất nên dùng những màu tối 1 chút (vì màu sáng quá nhìn cũng chói mắt :D) với lại nên bỏ bớt đi phần âm thanh vì người có tâm sự luôn tìm đến sự yên tĩnh v.v...Mong rằng mỗi người góp 1 ý để phát triển hơn diễn đàn
---------
Thêm nữa, sao click vào biểu tượng mặt cười mà ko đc thế, xem lại giùm nha. Thanks
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 12:39 pm

uk`, những ý kiến của anh kyotoshiro nêu ra cũng hợp lí lắm,.. em cũng ko click vào mặt cười đc,.. sao thế nhỉ? hem bik là tại máy tính nhà em có vấn đề hay 4rum có chút lỗi ta?.. admin xem xét lại chút nhá,..^.^...
Nghi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : I'm from Destiny Rainbow Group
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 53875

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue6/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 6:41 pm

Mới vào rum chưa đầy 1 ngày,N cũng có põ chút time ra wan sát rum & có 1 số ý kiến sơ bộ ( chỉ là sơ sơ thoy ) như sau ( admin xem cũng đc. ko thì thoy ) :
1.Phông nền rum chưa đc. đẹp lắm,S-admin có thể chú ý cái này ha.
2.S-admin nên thay bộ smiles của rum thành smiles Y!M thì hay hơn là để như vầy.
3.Có lẽ rum mình nên có chat box.
4.Em ko hài lòng lắm vs fần Quick Rep này,nó hơi rườm rà khi rep,đề nghị nên xem lại fần này.
5.Rum mình chỉ có Mod vs Admin là QT thoy à ? Ko có Smod sao ? :-/
http://www.vanmau.com
Nghi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue6/10góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeThu Jul 30, 2009 8:06 pm

mà rum mình kũng ko thấy top poster vs top thanked nhờ ? :-/
ai post đc. nhiều pài hay đc. thanks nhiều thì fải đc. nêu tên chứ Neutral
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:18 am

Nghi đã viết:
Mới vào rum chưa đầy 1 ngày,N cũng có põ chút time ra wan sát rum & có 1 số ý kiến sơ bộ ( chỉ là sơ sơ thoy ) như sau ( admin xem cũng đc. ko thì thoy ) :
1.Phông nền rum chưa đc. đẹp lắm,S-admin có thể chú ý cái này ha.=> giao diện của 4rum mới đc thay đổi trước khi Nghi vào mấy phút thôi,..:D chắc Nghi hem bik nhỉ? chuyện này để admin xem lại sau vậy
2.S-admin nên thay bộ smiles của rum thành smiles Y!M thì hay hơn là để như vầy. =>vấn đề này mình cũng có nói với admin kĩ thuật rồi, anh í hứa sẽ cập nhật nhưng dạo này ảnh hơi bận, các bạn chịu khó chờ một thời gian ngắn ngắn nữa nhá,
3.Có lẽ rum mình nên có chat box. => room nhà mình đã có chátbox rùi mòa, đc đặt ở cuối cùng của 4rum, chỉ có điều cũng như bên vanmau.com vậy, chỉ có ở giao diện chính thôi, còn khi click vào box hay topic khác thì ko thấy và ko tham gia chatbox đc, admin anh xem lại phần này nhá, để như vậy ko thuận tiện lắm, vấn đề này em và chị gold920 cũng đã nói đến rồi,..hjx
4.Em ko hài lòng lắm vs fần Quick Rep này,nó hơi rườm rà khi rep,đề nghị nên xem lại fần này.=> phần này chắc để người khác có ý kiến vậy :D
5.Rum mình chỉ có Mod vs Admin là QT thoy à ? Ko có Smod sao ?=> uk`, hiện tại chỉ có mod vs Admin thui, chưa có Smod, ko bik ý kiến của admin và toàn bộ thành viên trong 4rum ra sao? nếu mọi người đều đồng ý thì em thấy cũng nên thêm Smod vào, :D :-/
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:24 am

Nghi đã viết:
mà rum mình kũng ko thấy top poster vs top thanked nhờ ? :-/
ai post đc. nhiều pài hay đc. thanks nhiều thì fải đc. nêu tên chứ Neutral
lại 1 ý kiến rất hay, tuy nhiên cũng đã đc nhìu mod vs mem đề cập đến rồi, admin anh chú ý phần này nha,
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:41 am

pík admin có chịu nghe ko nhờ :-s
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:54 am

Nghi đã viết:
pík admin có chịu nghe ko nhờ :-s
mình gởi link cho anh í rùi, nhưng dạo này ảnh bận lắm lắm lun, chắc phải chờ 1 time, all room thông cảm nhá,..^.^
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56316

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue4/0góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
góp ý xây dựng diễn đàn... Left_bar_bleue7/0góp ý xây dựng diễn đàn... Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 1:26 pm

hj về phần chat box thì anh đã nói anh phúc nguyên chĩnh lai cái quyền hạn chỉ đẻ thành viên xài thôi ko cho khách vào để rồi nói lung tung.jo mọi người muốn vào chat box phai dăng nhập.
còn về việc phông nền anh sẽ góp ý với anh thêm
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý xây dựng diễn đàn...   góp ý xây dựng diễn đàn... Icon_minitime

góp ý xây dựng diễn đàn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi BQT và các thành viên của diễn đàn(ai quan tâm đều có thể cho ý kiến vì diễn đàn là của chung,cùng chung tay xây dựng)
» Góp Ý Xây Dựng Diễn Đàn
» HÃY CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN VN.THUTINH là thực tế không phải là "ảo"?
» Giao lưu gặp gỡ giữa ban quản trị và các member diễn đàn bioix và diễn đàn vnthutinh
» Về giao diện của diễn đàn, mọi người chú ý