Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thư gửi anh yêu!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
emnhoanh
Thành viên mới
Thành viên mới
emnhoanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54199

thư gửi anh yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: thư gửi anh yêu!   thư gửi anh yêu! Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 4:49 pm

Anh ah! anh sống ra sao.em nhớ anh nhiều lắm.không đc gặp anh em nhớ anh vô cùng.em chỉ muốn đc gặp anh ngay bây giờ.từ khi em yêu anh em mới chỉ đc gặp anh một lần.hàng ngày em chỉ biết ngồi nhớ anh và chờ đợi anh về.
Anh ơi bao giờ thì anh về.em nhớ anh nhiều lắm.hàng ngày em thấy mình rất cô đơn vì ko có anh ở bên em.em cảm thấy buồn vì ko đc gặp anh hàng ngày.yêu anh em phải xa anh em buồn lắm.nhưng anh có con đường riêng của anh,có tương lai của anh.em yêu anh em chấp nhận cuộc sống xa anh dù em ko muốn như vậy.em nhớ anh nhiều lắm anh biết ko.nhiều đêm em khóc vì nhớ anh.những hôm anh điện cho em,em rất muốn nói chuyện thật nhiều với anh.nhưng em cũng biết anh ko có thời gian,và lại anh đang là học viên nên anh ko đc tự do về thời gian.những lúnc nhưh vậyơ em buồn lắm anh à.
Em biết làm gì bây giờ.em nhớ anh em muốn anh về với em.em sợ cảm cô đơn khi không có anh rồi.em chỉ mong sao cho nhanh hết 5 tháng này thôi.em đã dợi anh 5 tháng nay rồi.chỉ còn 1 tháng nữa nhưng sao em thấy lâu quá vậy anh.càng ngày em thấy thời gian qua đi càng chậm.mà nỗi nhớ anh thì càng ngày càng nhiều.em nhớ anh nhiều lắm anh ah.em mong từng ngày để đc gặp anh.
Em yêu anh nhiều lắm Mạnh ah.em yêu anh và nhớ anh rất nhiều.anh ở xa nhớ giữ gìn sức khoẻ anh nhé.em luôn nhớ đến anh.em mong gặp anh từng ngày anh ah.
Mạnh ơi em nhớ anh nhiều!em yêu anh nhiều!
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
thư gửi anh yêu! Left_bar_bleue-100/1000thư gửi anh yêu! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
thư gửi anh yêu! Left_bar_bleue1000/100thư gửi anh yêu! Empty_bar_bleue  (1000/100)

thư gửi anh yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi anh yêu!   thư gửi anh yêu! Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 6:42 pm

hình như post bài sai chỗ thì fải
admin edit lại đj

thư gửi anh yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang