Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55350

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue10/10¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue10/10¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (10/10)

¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty
Bài gửiTiêu đề: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 3:33 pm

Đến bao gìơ đây... phải đến bao gìơ trái tim em mới hiểu được anh cần có em bên cạnh...tại sao...tại sao..
mỗi ngày trôi wa thời gian tựa như ngừng trôi ...mỗi cơn gió đi qua anh lại cảm thấy hình như anh vĩnh viễn ko còn đc nghe tiếng bước của em đc nữa...vì sao vì sao. hahahaha..."chồng của em hư lắm"..."sao chồng hay bắt nạt vợ thế nhĩ..." ......ấm áp quá...hp quá...nó ở đâu? ở đâu....? tại sao em ko hiểu em là tất cả chứ...tại sao...?....rượu hôm nay sao lại đắng hơn bình thường chứ nhĩ,...hay quá...sao em đứng trước mặt anh mà anh ko thể nào chạm đc vậy kai`...sao vậy nhĩ ...hahahaha bùn cười quá em biết ko...rõ ràng em đang đứng truoc mặt anh mà..tại sao anh ko chạm vào đc em này...?...em bảo anh đừng theo học trong đà lạt ..anh cũng đã bỏ trong đó theo em ra ngoài hà nội dây...bây g..trong phòng trọ này sao mỗi 1 mình anh với những rọt rượu cay đắng thay cho vì mỗi ngày em bên cạnh...gắp thức ăn...bắt chôg pai nghe lời...hahahaha buồn cười quá đi mất...bay g em chắc ko còn sống nữa chăng..????? em nói nếu 1 ngày xa anh em sẽ ko sống nỗi...em ko thể thiếu anh đc mà...tại sao???? tại sao chứ??? hahahahahahahaahahaha...tôi ............""đừng bao g rời xa em"....." bàn tay em sẽ mãi giữ bàn tAY anh trừ khi anh muôn tự rời bỏ nó...."" ...."" bây g em bắt nạt anh .sau này anh mà dám tìm người khác bắt nạt là chết với em đó...""" ..........bây g..phòng trọ này sao lạnh quá...lạnh quá em bit ko....cái khung cảnh ngày em rời bỏ nó vãn nguyên vẹn...vẫn mâm cơm lần cuối cùng em đi vẫn bát canh đó vẫn đôi đũa..tất cả mọi thứ anh vẫn giữ nguyên ...nhìn nồi cơm và bát cơm đã lên mốc xanh cả rồi...em thấy buồn cười ko...anh vẫn nhác như lúc có em...anh vẫn thế vẫn đợi chờ...bây g căn phong này anh chỉ về ngủ ban đêm...mỗi ngày trôi qua anh đều theo phía sau em...đợi em đi học về anh đạp xe theo sau muốn gọi 1 câu..thoa ơi...anh cần em...mà tại sao ko thể ko thể ..hahahahahah.....em nỡ bỏ rơi anh lại 1 mình cùng với căn phong đầy bao nhieu kỉ niệm này...em từng nói 10/10 ngày sinh nhật anh ta sẽ làm ngày ăn hỏi sau này...còn ngày 24/10 sinh nhật em sẽ làm ngày đám cưới mà....tại sao hahahahaha...anh cũng bỏ học rồi...lần này anh ko biết pai nói vơi ba mẹ sao nữa...ở nhà ai cũng nghĩ anh ra hà nội học tốt...bây g nếu biết chuyện này anh ko thể biết chuyện ji xả ra nữa...mất em rồi anh ko thể kiểm soát nỗi cuộc sống nữa....
Người ra đi, mang theo chiếc hôn dịu êm...
Mang theo giấc mơ sáng trong
Những ước mơ xưa, đôi ta mãi trong vòng tay
Rồi người ra đi...nghìn trùng xa nơi cuối trời
Yêu thương trong lòng...khắc sâu một đời
Gửi theo một làn mây bay....
Chìm khuất bên kia đại dương....
......trả lại cho anh ..hãy trả lại đây...hahaha tại sao ông trời tại sao...trả lại cho tôi...đừng lấy đi mà toi xin các người đấy đừng lấy thoa của tồi đi....trả lại đây........................tôi đã làm ji sai đâu...yêu ư>? hahahahah các người là đồ độc ác độc ác...tại sao.......................hahahahahahahhahahhahahhaha
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Bài gửiTiêu đề: Re: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 5:37 pm

ảo quá Rolling Eyes
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue4/0¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue7/0¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 7:37 pm

pùn thật
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56509

Bài gửiTiêu đề: Re: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 8:02 pm

tình yêu có muôn vàn ý nghĩa????nó cho ta vị ngọt và cả vị đắng ..................nhưng dừng vì vậy mà quá đắm chìm trong giấc mộng mà không bao giờ thành sự thật......................
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue4/0¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Left_bar_bleue7/0¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 9:01 am

nhung tui lai thang dang nhiu hon ngot......dau pun ghe ..dang vay ma ai cung mun nem thu chu....
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.   ¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•. Icon_minitime

¸.•°¨*¤•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•¤*¨°•.
Trang 1 trong tổng số 1 trang