Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....

Go down 
Tác giảThông điệp
ctm2d3d
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54027

Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....   Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng.... Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 5:28 pm

Hãy cố sống cho tốt em nhé anh không muốn em phải buồn phiền lo nghĩ về mọi chuyện.
Anh mog rằng khi đọc được những dòng tâm sự này em hãy thông cảm cho a.Va nhat dinh la khong duoc suy nghi gj sau day biet ko,a ko muon em nhu the tro thanh cai may suy nghi moi chuyen lung tung.Neu em ma suy nghi thi dung nen doc va hieu rang tat ca chi la chuyen da qua,khong co gj can phai nhac lai,A cũng đã suy nghĩ rất nhiều về chuyện này rồi giờ anh cũng hiểu được phần nào ý nghĩ của em.Hj thật sự từ trước tới giờ anh không thể hiều được em.Em ah có chuyện này a chưa nói với em.Không phải là anh dấu về đứa bạn bên thương mại a đã từng nói với em đấy.Nó là em gái của một anh cùng cơ quan a trai a.sinh năm 87.Nó còn biết anh trước khi a biết nó.Thật đáng buồn cười là a quen nó khi nó vừa mới chia tay với người yêu được một thời gian anh cũng hay sang bên nhà nó chơi.Nó kể lể cho a mọi điều,Lúc sang bên đó chơi mấy chị em nhà nó bảo hình như nó thích anh.A biết nó vừ chia tay với người yêu nên rất buồn,có người nói chuyện nên mến nhau nó cũng là con bạn thân đầu tiên của anh.Nhưng có một điều a thấy ng yêu nó không tốt lắm đã khuyên nó bao nhiêu lần nếu hai người đã chia tay thj nên làm lai từ đầu đi,lúc nào nó cũng bảo là chia tay rồi không còn lưu luyến gì anh cũng chỉ bảo là nếu còn yêu nhau hai người xác định sống với nhau thì gia đình không là gj cả đâu nó cũng chỉ là một phần.Cái chính là ở hai người.có một thời gian tự nhiên nó bảo yêu anh.A biết nó mới chia tay với người yêu nên có nhiều suy nghĩ nông nổi nhưng nghe kêt về ng yêu nó va gia dình anh ấy đối sử với nó a cũng thấy buồn.E hiểu tính anh rồi đáy có khi không lo cho mình lại lo cho người khác đúng không.a ko dám nhận điều đó.Vì nó bảo là đã quên hẳn người yêu cũ rồi nên a cũng chấp nhận làm người yêu nó một thời gian(em đừng nghĩ là a lợi dụng)bảo yêu nhau nhưng cũng chỉ như hai đứa bạn thân thi thoảng đi chơi với nhau thôi.Nhưng tính anh em biết rồi đấy a dù như thế nào thì cũng có thể chấp nhận được nhung ghet nhat la bi ai noi roi minh.Trong thoi gian a va no quen nhau a cung chang co tinh cam gj voi no nhug that su dieu lam a buc minh nhat la no luon mom bao quen ng yeu roj,can a khuyen nhu de cho no quen di ng yeu.cuoi cung dau van hoan do no khong the quen duoc ng yeu va hai ng van tro lai binh thuong.Hj a cung vui cho no.cho du thoi giann do a hoi buc minh tai minh qua mat cong a khuyen nhu no hay tro ve voi ng yeu di neu con cam thay yeu nhau.den day cung chang co chuyen gj,duoc thoi gian sau no lai bao la lai chia tay voi ten ng yeu do can hoi a vai dieu a cu noi duoc cau nao khuyen nhu la no lai bao a chang bit cai gj dau ma noi,dug that ko ai co the hieu ro tuong tan ve ng khac nhug a chi dung tren phuong dien ban be ma noi.Lan nay da chia tay han that chua,Toi cung dag co don chang co cai gj ca,a cung chi khuyen no bao neu thay can thiet chia tay thi hay cung ran len dung nhu the,da chia tay han chua hay lai noi roi toi,no bao la lan nay la that roj,a rat ghet noi roi,tha noi that ban be con gjup nhau duoc dag nay lai nghe duoc cau nghia chang biet gj,Nhieu lan nhu the lam a uc che kinh khung nhug a van binh yen chang noi gj co le no moi chia tay ng yeu nen gian ca chem thot la dung thoi.Nhug lan nay a bit duoc that su la no noi roi a lan nua,a moi hoi lai la no co noi roi a cai gj ko,no bao chag co cai gj ma noi roi ca,a hoi lai rat nhieu lan nhug no van cung mot cau tra loi ko noi roi,Tai ai thi cung co gjoi han a da nhan nhin voi no de cho no thoai mai dau oc cuoi cung no lai lam a uc che kinh khung nhay may lien tuc a nghe may mot lan,hoi a loi khuyen tiep tuc chu,dien tiet lan do a da chui no mot tran day la lan dau tien a chui con gai,a khong muon dieu do say ra,a bao neu la ban than ma noi roi nhau thi dung lam ban nua,may ngay sau lai co dot no nhay may goi a nhieu lan qua a nghe dien thoai a bao no nhay may vua thoi no bao la dau co nhay may toi goi chu..........Dot day a buc het ca minh,a nho hinh nhu dot day lay ca sang em nc voi e lam e cau a sao hom nay khac the,Trong thoii gian nay a moi bat dau quen em.Va no cung bit dieu nay.A lang nhag qua dung ko?Ai cung bao a the nhug thuc chat thi co ai ma lang nhag,len dai hoc a cung hay di choi voi con be do,la ban than ma.Nhug khong hieu sao tu khi quen em em di dau hay lam bat cu chuyen gj a cung ghen tuong muon tra hoi de biet,tinh xau dung ko?THat su a rat yeu em nhung em da co quyet dinh nhu the a cung chap nhan,em dung suy nghi gj nha,a cung chang co gj dau,trong thoi gian tu khi em bao chia tay voi a,a may ngay lien khong ngu duoc,cho du trong dau luon tam niem la thoi,....a luon mong em duoc tot nhat.Sau dot day a cung bat dau tu tinh vao hoc hanh khong con nhu truoc nua voi hy vong mot ngay nao do em co the hieu duoc a,tu dot day tro di tinh trang mat ngu cua a dien ra lien tuc mac du a co gag ngu,nghi ve em cung it hon,a luon doc tin nhan em nhan cho lam dong luc cho a co gag va nhin vao bai vo ngay hom sau,that su nhieu khi o mot minh a cung thay buoon kinh khug nhat la ngay cuoi tuan,a cung ko dam ra cong vien nua nhin thay ng ta di co doi co cap a thay buon nen ca ngay chi co o nha mot la len thu vien hoc mot minh hay goi thang ban di len thu vien quoc gia hoc,em thay a la lam lam dung ko,em bit khong trong thoi gian xa em thoi gian dau a biet la neu co nhan tin gj cho em thi cung ko duoc,a co gag nhug van ko the k nhan duoc,thoi gian sau day e cung nc lai binh thuong voi a a bitluc day em da bat dau khac roj.A ghet em nhat la nhug khi a nhan tin cho em em ko nhan tin lai,dieu do lam a rat buon nen co y dinh doi so cho e khong biet,nhug cuoi cung em cung khong nhan tin,a khong the tin duoc mot ng ban cho du ko la ban than thi cung van nhan tin lai binh thuong,dang nay e lai khac khong them nhan tin gj mac du a nhan tin rat nhieu.Hom truoc khi e ve ha tay choi voi ai day a dag o nha thag em a a ko hieu sao luc day nho em kinh khung,nhug goi dien thi em ngat may hai so ko lien lac duoc a moi tim so di dong cua e mang vietnammobile dinh goi cho e nhung luc day cung la tam 1h roj nhay may xem em co dung so nay nua ko,nhug a thay may ban,khong hieu sao luc day a buc minh kinh khung,mac du a bit la e cung ko con tinh cam gj voi a duoc mot luc thi nhan tin cho e e nhan tin duoc vai tin thi bao thoi e di ngu day,hom sau e ve ha tay choi a hoi hom trc bao e co ve ko em bao chac la ko ban on thi tieng a o trung tam,sang hom sau e nhan tin hoi e thi e bao dag o ha tay e dag ban.khong them noi them cau gj nua.Chuyen nay lai lap lai lan nua ma dot do chinh a da nhan tin cho cai huyen chi gai cua em,dot day e chang gian dien ng len.A dung la kho dai dung ko...A bit em cung khong con de y gj den a nua nhug ko hieu sao van lam ra chuyen do.....Va rat nheiu chuyen tuong tu nhu vay cung dien ra nhan tin ko nhan lai,em ah co cai nay khi em doc dc a cung nhac nho voi e luon nhe,dung bao gjo noi voi ai cai cau bao rang e thang trc phai thanh toan hang dong tien dt tiec tien dt nen ko nhan lai cho a,e bit ko lan day a rat buc minh,cho du den la ban be neu ko nhan tin bt duoc thi cung nhan tin ko mat phi de ng khac bit dag nay.....hom a goi dien cho e thay e thuc muon qua a bao e di ngu nhug e bao e ti nua ngu e dag nc voi thang ban e,hom day a ko dong tinh voi e ti nao.....ghen lung tung qua nhi?Nhan vo..(doc den day chac e nghi a suy nghi nhieu lam dung ko....)a cung tam su voi thang ban a ben nga rat nhieu hai thang noi chuyen voi nhau,no cung co mot co be ng yeu hoc ben ngoai thuogn ng ha tinh,cung quen nhau duoc thoi gian yeu nhau nhug no da phai di nga,hj no rat yeu co be nhieu khi co be noi no nhug no van lang im co khi hai dua cai nhau thhe la hai thang tam su suot tim cach thao go,noi ve em no cung ket luan mot cau la tao cung ko hieu sao cai hoa nghi gj nua ma no lai the hai dua may gan nhau,dag nay tao va ng yeu xa nhau,ba nam nua tao moi duco ve.Ban dau no con noi voi a gai gu doi voi a chang la cai gj dot a va e chia tay sau tet ay duoc vai ngay lai lam lanh,vay ma moi sag ben do no da bao la nho ng yeu roj,hj a cung bao la may gjog tao that su tu trc toi gio moi khi cai nhau voi cai hoa tao rat nho no ko muon no buon cho no cho den khi bao het gian thi lai lam lanh tao ko muon no suy nghi.No cung ko hieu sao a va e lai hay cai nhau den vay,a bit tat ca tai a dung ko?tinh hay ghen cua a da lam e xa a va noi loi chia tay voi a.em da tung noi bao ngay 7/3 nam sau chung ta gap nhau neu a con yeu e thi hay don nhan e vaolong minh,a cung co gag duco thoigian ko the nao kim nen duoc a da nhan tin cho e mong e duoc mot lan nhan lai,nhug tin ngay le hay ngay gj ve a va e a deu luu lai de thi thoang mo ra doc nho nhug loi em ran a.va bit khaong thang tram tinh camcua a va e.ke ca cai tin nhan dau tien noi a la bao to thoi dai chi nhay may nham so thoi,the la e da gui a cai sim di dong.a rat quy no,(sao tu nhien a cam thay tuc nguc dau mat qua,hjc.a se co gag viet xong nhug gj a muon noi voi em)em rat ghet a ngoi may tinh dung ko tai a suot ngay keu ca la dau mat,va nhu the ngoi mat thoi gian ko hoc duoc bai,sau khi chia tay em a bao neu lan naove we nhat dinh se mag may ve lan do ve toi nha hom di raha noi troi mua lai mag nhieu do a trai a bao la thoi lan sau mag may tinh ve di,nhug a nhat dinh bao la nay a phai mag may tinh ve cho e,nen a da om cam cap cai deo hang de co the tro may tinh ve hom do a rat vui vi tu nay a da co the hoc duoc bai roj va cung do bi e noi la ngoi may tinh nhieu,dng that sau dot do a ngoi may tinh it,hom nao chan lam thi moi ngoi nhieu.Hom truong a to chuc in anh mien phi hay trang sach a da chon in anh,in nhug cai anh cua e ve toi hom do a treu e la ve rau va he vao mat ay.luc day e cau len am am va ko nc voi a,a lai lam dieu dai dot roj.May ngay sau a nhan tin ko nhan duoc tin tra loi,hom di hoi thao cua smatcom o ki tuc bk a nhin mot ng rat gjog e nhug a ko goi,tai ko dam khang dinh,ngoi ca buoi gan het buoi thi a ko the kim duoc quay lai xme the nao co phai la e ko gjong nhu hom qua cung vay nhug ng do da di mat dau roj,chac do ao tuong.Hj nhug nhug luc do a rat vui.Hom a thay troimua trc hom day e bao la e dag om a rat lo va da nhan tin cho e e nhan lai rang e cam on a rat nhieu noi chuyen mot luc ko hieu sao hom day a khoc that phai chum chan kin dau ko muon ai bit,vi e bao la ko chi rieg minh a khoc dau,e bao la e rat muon gap a nhug dot day a dag thi gjua ki va bao ve cac mon thi nghiem nen a da bao la khi nao ranh thi a nhan tin cho tuan toii e nhe e bao uh nhug dung tuan sau e lai co ly do bao la e dag ban,nhug luc a muon gap e em luon co ly do chinh dang de tu choi a,a chap nhan chac la co chuyen taht nhug dua ban a chui luon cau neu yeu nhau ay thi co gj dau ma thoi voi chang gian ko nhe ko sang day dc mot teo..a cung chi bit mim cuoi mac du rat buon.Co mot dieu nay nua a muon noi voi e,a tuong a nghi tieu cuc nhug bon ban a no cung nghi vay,e dung buon neu no ko phai nhe e la ng rat tham vong luon mun ng yeu minh phai the nay the khac trong khi do thi ko he co vu dong vien gj ca.hay chi hoi hot coi nhu no co....a dag nghe album ma a tu tao len de noi len nhug noi niem cua a nhug ngay xa em,co le no cung chang co gj ca bay gjo ca a cung se ko noi cho e bit mong rang mot ngay nao do neu co duyen va khi do e da co ng minh thuong yeu that su,a cung chi mong ng do yeu e nhu a da tung yeu em va ng do nhat dinh ko nhu a e nhe suot ngay cai nhau la to chuyen day...a gjo moi hieu ra duoc mot dieu la gjeo qua nao se gat hai duoc qua do...ai bit quy trong nhug gj minh dag co ng do se khong....nen a da nhu the nay....tu khi quen a e chac cung da hieu duoc phan nao con nguoi anh,co hu lac hau va luon ap dat,a gjo chi con co hu thoi chu ko ap dat nua....con nhieu chuyen khac nua a gap phai trong thoi gian xa e a rat muon noi voi e, a da ran minh rang khong the cu nhu the nay mai duoc no kho cho ca hai a thi chap nhan nhug a ko muon minh luon nghi rang e bi guong ep phai tra loi nhug loi nhan tin tu a,da bc sang ngay moi duoc gan 3 tieg roj nen goi la hom qua nhe,la hom thi cuoi cung ket thuc hoc ki 2 va cug la ket thuc nam dau tien cua e o truong dai hoc.cung la ngay tron 1 nam 4 thang a va e quen nhau tu chiec sim di dong ngay sinh a dag dung nhan tin hoi e ca ngay mai toi di hoc ve tai lau qua ko thay e nhan tin lai nen a nhan tin tiep thj luc do e nhan tin va nhug gj a va e da noi voi nhau thj e bit ca roj.Chuyen nay a dinh noi tu lau roj nhug cho e thi xong de e do phai suy nghi gj,a bit em nhu the la da vui lam roj,em cung da co quyet dinh cuoi cung cua minh la ket thuc o day,a cugn da chuan bi tam ly roj,nen e ko phai lo la a suy nghi nhieu,a co de nghi nay khi em nhan duoc tin nhan tu di dong cua a den em ma tu do khong lien lac dc nua thi e dung co gian a nhe,that su a ko muon lap lai chuyen cua a va dua ban a,nhug gj a da lam voi no,chui ng khac tham te hay nhu the nao ay khong muon nghe dien thoai hay nhan tin gj nua,co le nhu vay la se tot hon cho ca hai,tinh tinh nay cua a da lam a mat di nhieu thu roi nen a cung ko muon lap lai nua nhat la doi voi nhug ng ma anh da......e dung nghi a cung ko hieu minh dag lam gj nua,a la ng kem hien tai nhug ko phai la tuong lai nhug day la nhug gj a suy nghi tu toi toi gjo ve viec co lien lac voi e nua ko,chuyen cai sim di dong nhat dinh a se ko bo?vi no la mot ki niem voi a e cung vay nhe ngay sinh cua hai nguoi mong rang no cung se dem lai may man cho ca hai va chiec gang tay em nhe a cung se gju cai khan e dan cho a nhan ngay sinh nhat cua a.a hua se ko lam phien e nua,hay gju cho nhau nhug ki niem dep nhe a xin loi khi da that hua voi e chuyen ve we tham gia dinh a.co gag song tot va hoc tap that tot nhe co gag lam duoc nhug uoc mo ma e da tung mong muon dat duoc,mong e se tim duoc ng nhu y.Dung suy nghi ve a nua...

Chuyen hang ngay roi cung troi qua
Nhu con gjo phang lang gjua dong doi
Tat nhe nhe vao doi ma
Cua nhug doi trai gai dang yeu
Hay luon song that voi chinh minh
Va dung de mat di nhug gi quy gia
Bao nhieu loi hua,tinh toan sau nay
Cuoi cung thi cung di vao hu khong
Hay luon cung nhau co gang
Dung nen nghi lai chuyen ngay xua
Cu cho rang do chi la ki niem dep
Cho du tuong lai sau nay chua biet the nao
Hay co gag vuot ra khoi bo coi.......

Hay luon co gang em nhe......Em la nguoi con gai mien trung va la thanh hoa a thuong men vi hoi xua a rat ghet ng thanh hoa gap e a da thay doi roj...Gau am luon mong em duoc hanh phuc va tim duoc chinh minh va mot dieu nua a muon noi la e hay co gag gju gin sk con gai khong nen thuc khuya qua,cho du sau co ng yeu cung vay hay gju sk tai e ko khoe lam,uong thuoc day du,khong duoc luoi dau meo nha,a cung ko khoe nhieu nhug a se bit tu cham soc ban than minh e khong phai lo ve a dau.Neu co duyen a va e se gap nhau.A xin loi da tao mot tai khoan gjong cua e o trang nhac de lam album.Cung da muon roi a di ngu day chuc e moi su tot lanh va quen mot ng ten la nghia nhu a..Hay xoa di nhug gj minh khong muon em nhe......Tam biet em.....

Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những ngày đầu gặp gỡ và điều cuối cùng của một tình yêu...
» chuyện sưu tầm cho những ai cùng dòng tâm sự
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» tình yêu đầu tiên...cuối cùng.