Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Left_bar_bleue90/100Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Left_bar_bleue100/100Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Empty_bar_bleue  (100/100)

Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé   Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 2:45 pm

(tặng anh Hà Thúc NB)

Ông xã ơi, em chấp nhận anh và cô ấy chỉ là bạn. Em mong rằng anh sẽ biết cân nhắc điều gì là tốt nhất lúc này.

Tình yêu của em! Đã lâu lắm rồi em mới được cảm giác hạnh phúc vì có chồng ở bên cạnh. Lâu lắm rồi anh mới được ở nhà sau những đợt công tác vô thời hạn. Nhưng mà nhà mình lạ quá phải không anh? Chắc những lần về tranh thủ thăm vợ, thăm con trước đây anh không cảm nhận được hết điều đó. Bây giờ, ở nhà với vợ mười ngày rồi mà vẫn chưa quen!

Em cũng vậy, khó khăn lắm mới quen được với việc anh đang ở nhà. Không phải là những đêm thức khuya làm việc và trở vào giường với đôi mắt trĩu nặng, không phải là những bữa ăn tạm bợ vì không có anh và con. Bây giờ sáng sáng em đều dậy đi chợ, nấu những món mà anh thích ăn, tranh thủ làm việc để có nhiều thời gian rỗi cùng anh... Nhưng vẫn không quen được anh ạ.

Không quen bởi vì anh của em vẫn mang về nhà những hình bóng khác, những mối quan hệ khác ngoài cái điều mà em vẫn mong hai chúng mình làm được - “chúng ta”. Trong khi em đi chợ, trong khi em làm bữa, trong khi em dọn nhà... Anh của em đang chat với ai?

Em biết, có những điều mà anh chẳng chia sẻ được với em. Em cũng biết phở thì ngon hơn cơm thế nào? Và em cũng biết anh là người tình cảm, anh cũng cần có bạn bè. Ai cũng có góc nhỏ của riêng mình. Nhưng em mong sao góc nhỏ ấy đừng to tát quá, đừng làm xấu đi hình ảnh người đàn ông vĩ đại trong em. 8 năm 8 tháng 23 ngày không thể vì một cô bạn gái nào đó mà tan vỡ, phải không anh?
(Sưu tầm)

Đừng vì một cô bạn gái mà làm vỡ gia đình, anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» hế lô gia đình!
» Đã yêu gia đình sao lại còn yêu em nữa hả anh?
» Món lạ cho bữa cơm gia đình
» Nhớ bữa cơm gia đình