Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

QUÊN ĐI TÌNH ANH!

Go down 
Tác giảThông điệp
nusinh_xauxi
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54066

QUÊN ĐI TÌNH ANH! Empty
Bài gửiTiêu đề: QUÊN ĐI TÌNH ANH!   QUÊN ĐI TÌNH ANH! Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:05 pm

Anh yêu dấu!
Mình phải chia tay thật sao anh? Chia tay nhau chỉ vì gia đình không đồng ý. Anh đã cầu chúc cho em hạnh phúc và anh luôn nhớ về em với tình cảm tốt đẹp nhất...Như vậy để làm gì? để làm gì hả anh? Khi người ta yêu nhau mà lại không được đến với nhau.
Tại sao gia đình lại cấm chúng ta yêu nhau? Sao lại khắc nghiệt đến mức buộc anh phải chọn giữa gia đình và em? Em biết mình không xinh, công việc không hợp thời. Đúng rồi, nhưng em có tội gì? em cũng đang rất cố gắng mà! Em đã tự vượt lên chính mình để yêu anh, khoảng thời gian đã rất khó khăn với em nhưng có bao giờ em kể đâu, vì em thấy những cố gắng của mình còn nhỏ quá, so với những gì mọi người đang kỳ vọng ở em. Vậy mà, đúng là vô nghĩa thật sao anh? Nếu sự thật sự từ chối của anh đến với em không chỉ là sự phụ bạc của một người tình với một người tình, vì một hoàn cảnh ngoài ý muốn. Đó phải chăng còn là sự từ chối của những người thân bên anh dành cho em, rằng em sẽ không bao giờ được tin tưởng?
Còn ngay cả nếu anh chọn em mà từ bỏ gia đình em cũng không vui hơn một chút nào cả và em cũng không muốn như vậy. Vì như vậy là gia đình cũng từ chối anh một người con tốt, chỉ vì đã yêu một người con gái không được sự đồng ý của gia đình. Những làm sao để quên được anh đây?
"Khi những kỷ niệm đã thành máu thịt thì con người sẽ không muốn xa rời nơi đã gìn giữ đầy ắp kỷ niệm."
Có phải cuộc đời này cuối cùng sẽ chẳng còn lại gì? Tất cả chỉ là bọt nước, xuất hiện rồi tan biến trong dòng đời cuộn trôi nhanh.

QUÊN ĐI TÌNH ANH!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ngày nhôm qua tình ngủ quên........!
» QUÊN ĐI TÌNH EM??
» Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?
» TA-LÃng-Quên-Tình-Iu-Nhé!!
» Hãy quên khi tình đã phai