Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

21/8/2009

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
21/8/2009 Left_bar_bleue70/10021/8/2009 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
21/8/2009 Left_bar_bleue1000/10021/8/2009 Empty_bar_bleue  (1000/100)

21/8/2009 Empty
Bài gửiTiêu đề: 21/8/2009   21/8/2009 Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 8:22 am

ax trời ơi! mấy hôm trước, ngay ngày đầu tiên đi học lại, chưa kịp chào hỏi hết bạn bè trong lớip thì nhận được một tin 'khủng' 2 đứa bạn thân trong đó có Minh Châu, người luôn là nhân vật chính trong những bài viết của Khanh. Gặp nhau chưa nhìn nhau được một cái đã lũi thũi chao` nhau rồi... quay bước ra đi. Với Châu thì từ gần một năm này mình đã cố quên để có thể tìm cho bản thân một cuộc sống mới tự do hơn... Buồn chứ. Tự nhiên ca,r thấy rất buồn và hụt hẫn không biết là buồn vì phải chia tay một người bạn hay là gì nhỉ? ai biết cần quan tâm không?

Thôi kệ càng tốt, xa rồi thì có thể mình sẽ chú tâm hơn với công việc mình đang thực hiện...tự nhủ với bản thân như thế. Nhưng ngày hôm nay... Châu về lại lớp. Bất ngờ kinh khủng luôn, gặp nhau ở cửa phòng học, tương là Châu về thăm lớp, tao cho nhau một nụ cườ rồi mình ra ngoài. Khi vào lớp mới biết Châu đã xin về lại lớp. Mừng quá Từ lúc ấy mình thấy Châu nhìn mình bằng mọt ánh mát khác hình như đã 'chính thức ' la hai người bạn. Tốt vậy là từ nay lại thêm một người 'bạn' nữa........
muốn Châu biết rằng hãy luôn trân trọng những gì mình đang có lúc này nhe. mai này khi xa nhau còn có cái để mà hoài niệm

21/8/2009
Trang 1 trong tổng số 1 trang