Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Se Ra Di , De Em Quen Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55585

Em Se Ra Di , De Em Quen Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Se Ra Di , De Em Quen Anh   Em Se Ra Di , De Em Quen Anh Icon_minitimeMon Jun 08, 2009 6:08 pm

Con ko dc bao nhieu ngay nua , em da di rui , vay ma anh nao co hay , co biet !Em nho anh , em ko biet phai lam sao , chi biet khoc ma thui .....!Lam sao em co the quen anh dc ha anh ..!Noi phuong xa do , co giup em quen dc anh ko anh !cau tra loi van chua tim thay ...!Dung la co quen anh thi cang nho anh nhieu hon ...!Nhieu dem thuc trang ko tai nao chop mat dc , boi vi khi em chop mat , hinh bong anh cu mai trong dau em ..!why , why em ko the quen anh ..!du chi la mot phut ..!moi lan dag vui ve , chot co ai nhac den ten anh , em lai buon va bat dau nhung giot nuoc mat cu the ma roi ..!why em lai phai nhu the co chu !phai cry den bao jo day ha anh !Anh noi , vi em ma anh ra di !em da lam ji sai chu !nguoi ra di phai la em chu ?why lai la anh ..!trong chuyen tinh cam , giua em vao anh ko ai co loi ca ?Ko biet anh co doc dc nhung dong ertry nay ko ?nhung em van tin , van mong mot ngay nao doa , anh se doc , va se hieu dc nhung gi em noi !nhung dong chu nay em se viet den khi nao em buoc di , di den mot noi nao doa !co le cuoc tinh cam cua doi minh da ket thuc tu lau trong long anh , the ma why em lai phai cu mong doi anh , cu cho anh nhung dem troi mua , van co mot con ngoc ngoi duoi mua de chi mong dc gap anh ..!va rui anh ko toi , no lai buon , lai khoc the anh ...!anh co hieu ko anh ..!tinh cam no danh cho anh het rui , de rui jo day no phai hoi han , hoi han , nhung ji da mang den cho anh ...!tuyet vong , bay jo no ko mong ji hon , chi mong mot dieu rang , time , se troi qua nhanh nhanh , de no buoc di , ko co ji phai tiec nuoi , no met moi , va cung ko con nuoc mat dau de ma khoc cho anh nua rui , suc no chiu het noi rui anh oi ...!No nho anh , no chi biet nhin nhung hat mua roi !chu no chang biet phai lam sao , lam sao de anh co the thay dc tinh cam no danh cho anh ...!Du rang long no dang rat don dau , don dau khi viet nhung dong chu nay !No biet khi no ra di , ban be , nhung nguoi xung quanh , gia dinh no se rat buon , nhung du nhu the no van cu ra di !Du ko ai muon nhu the , nhung no van cu muon buoc di ...!se buoc di ..!

Em Se Ra Di , De Em Quen Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Sẽ bắt đầu quên....
» Làm thế nào để quên em...!