Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những dấu hiệu khi bạn đang yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Left_bar_bleue5/10Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Left_bar_bleue10/10Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Những dấu hiệu khi bạn đang yêu   Những dấu hiệu khi bạn đang yêu Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 2:53 am

Hãy thử stick vào những dấu hiệu đang mách lẻo trái tim của bạn có sự lung lay dưới đây xem, bạn sẽ ngạc nhiên vì mình đấy.

1. Người ấy không thể lẫn vào đâu giữa đám đông
Khi bạn đang tương tư ai đấy thì bạn sẽ thấy người ấy đặc biệt hơn những người khác. Và trong đám đông xô bồ chen chúc dưới căn tin trường hay lớp học thêm thì người ấy vẫn là điểm nhấn "chói loà" đập vào mắt bạn đầu tiên. Mặc dù người ấy chỉ ăn mặc rất bình thường giữa những nhân vật ăn mặc có phần nổi bật thậm chí cả... khác thường nữa.
Như vậy có nghĩa là bạn định vị người ấy không phải bằng mắt thường mà bằng sự mách lẻo của trái tim đang đập lỗi nhịp kia kìa.
2. Bạn không thể ngừng nhắc đến người ấy
Trong một cuộc hội nghị bàn tròn giữa các "bà tám" với nhau, chỉ cần một ai đấy buột miệng nhắc đến tên người ta thì tim bạn sẽ đập nhanh hơn một nhịp, đôi tai nghe ngóng hết công suất để mong... biết thêm được nhiều thông tin liên quan đến người ấy. Tất nhiên bạn sẽ không thể ngừng nhắc đến người ấy, những lời khen, nhưng câu hỏi liên quan đến người ấy luôn là đề tài ưa thích của bạn. Dù hội bạn có "đá" sang chủ đề khác thì bạn cũng lại quay sang đề tài về người ấy.
Bạn cảm thấy thú vị khi nhắc đến người ấy và được hội bạn bàn tán xôn xao. Đừng chối nhé! Người ấy đã chiếm một phần quan trọng trong trái tim bạn rồi.
3. Buồn vui phụ thuộc vào... người ấy
Bạn có thấy rằng mình đã không làm chủ được cảm xúc của chính mình không? Người ấy khoe với bạn về một con điểm tuyệt đẹp mà người ấy đạt được, bạn bỗng thấy đời cũng tuyệt vời hơn sau nụ cười "tươi rói" của người ta mặc dù con điểm ấy cũng đâu ảnh hưởng gì đến bạn?
Hay bỗng dưng một ngày âm u người ta ngồi khóc dưới ghế đá sân trường chẳng rõ lý do. Và bạn cũng thấy ngày hôm ấy trôi qua thật dai dẳng và nặng nề làm sao? Bạn đang buồn cho nỗi buồn của người ta ý mà. Xin báo cáo tình trạng hiện tại của bạn rằng: bạn đang yêu!
4. Bạn bỗng trở thành... vệ sĩ
Nếu bạn là một XY thì điều này rất dễ thấy. Sẽ có ai đó được bảo vệ hàng ngày trên đoạn đường từ nhà đến trường, có một ai đấy luôn nhận được những tin nhắn hỏi thăm mỗi tối. Và những khi trời mưa thì trên giỏ xe đạp của ai đấy bỗng xuất hiện một chiếc áo mưa nằm trong kế hoạch ngọt ngào mà bạn đã chuẩn bị từ trước.
Không có gì phải ngạc nhiên về chính mình cả, bạn đang quan tâm cho sự an nguy của người ấy đó mà. Thế nghĩa là, người ta đã là một phần quan trọng không thể thiếu trong cuộc sống của bạn rồi đấy!

Những dấu hiệu khi bạn đang yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...
» gửi cho anh....người em yêu!
» Cho những ai đang cô đơn!!!