Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
yourloveformehl
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54660

Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 12:25 am

Các bạn biết không? chỉ vẻn vẹn có 1 năm yêu nhau thôi mà cô ấy đã 2 lần nói lời chia tay với mình, tất kả là vì sự xa cách vì gia đình, kả hai lần mình đều kéo cô ấy trở về bên mình, dường như sau mỗi lần như vậy bọn mình lại càng yêu nhau nhiều hơn. Cô ấy đã gấp những ngôi sao bằng giấy kách đây........ rất lâu, từ khi chỉ quen mình trên mạng và qua những cánh thư cô ấy đã làm công việc đó chỉ mong có 1 ngày gặp mình và tặng nó cho mình. Ngày noel cô ấy đã tặng kái bình chứa đầy những ngôi sao cho mình, mỗi ngôi sao là 1 ước vọng, một lời thỉnh cầu và chúc phúc cho tình yêu giữa hai đứa (Lúc đó mình và cô ấy mới thật sự gặp nhau được 6 tháng). Nhưng kả 2 gia đình đều không đồng ý, ngăn cản, thật buồn phải không? Ko muốn cô ấy phải buồn mình đã chủ động dời xa cô ấy, mặc cho các bạn của cô mắng mình, thất vọng về mình........... nhưng mình đâu muốn như vậy, mình ko muốn vì yêu mình mà cô ấy phải khổ, phải chịu áp lực. Mình ko biết làm như vậy có đúng không nữa. Nhưng càng muốn xa mình lại càng nhớ, bất cứ làm việc gì hình ảnh của cô ấy lại hiện lên, tim mình rất đau, tâm trạng rất buồn, mình cảm thấy chán cuộc sống này quá. Mình ko muốn mất cô ấy, nhưng lại không muốn cô ấy buồn. Càng cố quên lại khiến mình càng thêm đau.......
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue70/100Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue1000/100Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 7:19 am

chuyện tình cảm luôn chất chứa những vui buồn và cả những đau khổ nữa...bạn hãy cố thoát khỏi vòng xoáy nghiệt ngã đó bằng chính nghị lựa đàn ông của mình. Bạn là một con người có tình cảm .Bạn dã không muốn vì yêu mình mà cô ấy phải khổ, phải chụi áp lực...nhưng bạn đâu muốn như vậy phải không? tôi tin rồi mọi người sẽ nhận ra rằng cuộc sống của bạn sẽ hoàn thiện hơn khi có bên cạnh người mình yêu ....bạn dừng buồn hãy suy nghỉ kỉ rằng mình có nên quên đi cô ấy không?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:34 pm

hic,áp lực gia đình luôn là vấn đề khó giải quyết nhất trong tình yêu.khi yêu 1 người mà cả hai gia đình đều ko đồng ý thật sự rất buồn.nhưng bạn ơi,nếu bạn đã cố gắng rồi mà vẫn không được thì đừng tự trách bản thân mình như vậy vì bạn đâu có sai,bạn đâu có muốn như vậy.Yêu 1 người là mong muốn cho ngta không buồn,không bị áp lực ji cả.bạn yêu và quan tâm cô ấy như vậy thật sự mình rất ngưỡng mộ bạn dù kết thúc tình yêu ko như mong muốn,mình cũng rất buồn cho hòan cảnh của bạn.Bạn đừng buồn nữa nhé,rồi sau này mọi người sẽ hiểu và thông cảm cho bạn,hãy cố gắng vượt qua nỗi buồn này để sống tốt hơn bạn nhé.bibi.
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue-100/1000Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue1000/100Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitimeWed May 20, 2009 7:54 pm

bạn có chắc chia tay ròi cô ấy có vui hơn không........
bạn có chắc những j` bạn làm thật sự tốt cho cô ấy...
khi đã iu ai cũng mún sẽ cùng người mình iu đồng cam cộng khổ..cùng vượt wa khó khăn để đến với nhau.....
mặc zù những khó khăn đó sẽ làm khổ 2 ng`.....nhưng lại hạnh phúc bạn ak`....
đừng bao zờ pỏ rơi cô ấy....đừng pỏ cô ấy lại một mình....
cô ấy mất bạn...nó đau gấp trăm lần so với việc za đình pạn phản đối....
suy nghĩ lại đi bạn nhé.....có chắc bạn làm zậy sẽ tốt cho cả hai...
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue5/10Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Left_bar_bleue10/10Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 5:20 am

Làm như vậy bạn có cảm thấy nhẹ nhõm không...còn cô gái kia nữa sẽ đau khổ như thế nào bạn biết không? tình yêu cần nhất là chụi đựng chỉ cần bạn và cô ấy tiếp tục bước trên đường đời chông gai...nhưng tình yêu của hai bạn sẽ vượt qua tất cả nếu hai bạn chụi đựng được những thử thách...
Trở ngại lớn nhất của tình yêu chính là gia đình và miệng lưỡi thế gian.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....   Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau..... Icon_minitime

Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đã quên những lời mình hữa sao?
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Làm sao để mình có thể quên đc anh!
» NHỮNG CÂU CHIA TAY KHIẾN NÀNG ĐAU ĐỚN NHẤT
» Những câu nói khiến nàng ngã gục ( nghiêm cấm con gái click dz0 xem)