Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tại sao phải kìm nén cảm xúc !

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue-100/1000tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue1000/100tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty
Bài gửiTiêu đề: tại sao phải kìm nén cảm xúc !   tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:20 pm

Nếu bạn có thể khóc thì hãy khóc cho thật lớn khóc cho quên đi bao muộn phiền, khóc la khi ban hạnh phúc và cả khi bạn đau buồn nhất.

Khóc là khi bạn gặp muộn phiền bao nhiêu đau thương khi phai xa 1 nguoi thân 1 người ban yêu quí.Khóc lam cho bạn vơ đi nỗi sầu vơ bớt đi niềm cô đơn. Khóc là khi bạn đang hạnh phúc khi bạn sum hợp gặp được nguoi bạn yêu quí những giọt nước mắt lại rơi va những giot nước mắt hạnh phúc.

Khi bạn gặp được người yêu bạn ôm chầm và khoc trong hạnh phúc, khóc trong niềm vui va sung sướng, khi một cuộc tình ly tan những giọt nước mắt cũng rơi va rơi cho vơi đi bao nỗi sầu tan biến đi bao muộn phiền. Bạn hãy khóc dù trong hoàn cảnh nào giot nước mắt cũng lam cho bạn chính chắn hơn làm cho bạn được bình yên.

Giọt nước mắt không giải quyết được gì nhưng giọt nước nước mắt làm cho bạn sáng suốt khi vơ đi đau thương,giọt nước mắt rơi để quên đi muộn phiền để bạn tiếp tục sống để bạn vượt lên chính bản thân mình.

Vậy sao bạn lại cố không khóc, cố kiềm ném làm gì hãy để cho những giọt nước mắt bạn rơi,hãy khóc thật to nếu bạn có thể đừng bao giờ ngượng ngùng.

Khóc để bạn vượt qua nỗi đau khóc để bạn được hạnh phúc thế thì sao bạn lai phải sợ khi rơi lệ. hãy khóc cho bản thân minh và cho mọi người.
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue8/10tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue10/10tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao phải kìm nén cảm xúc !   tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:27 pm

P0x tem chooooo...
hay đấy, mình thix bài này,...kon` bài nào giống dzậy post lên đọc đi pẠn
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue4/0tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Left_bar_bleue7/0tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao phải kìm nén cảm xúc !   tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 10:01 pm

hay lam Gold920 oi...
em manh me lam
khoc vi dau phai la xau
hoi tren doi nay ai ma cha 1 lan khoc
the ma tui em la kon gai khoc con dc
tui anh la kon trai lo co luc nao do co doi giot le la pa kon xam xi lien kho that
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54974

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao phải kìm nén cảm xúc !   tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 11:15 pm

TA KÌM NÉN CẢM SÚC LÀTA KHÔNG THỂ KHÓC TRƯỚC MẶT NGƯỜI XA LẠ?NẾU TA KHÓC TRƯỚC MẶT HỌ THÌ TA TRỞ THÀNH KẺ YÊU ĐUỐI NÊN TA PHẢI KIM NÉN CẢM XÚC Ở TRỖ ĐÓ?MỌI NGƯỜI CÓ MUỐN ĐC GỌI LÀ NGƯỜI YẾU ĐUỐI KHÔNG?CHĂ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao phải kìm nén cảm xúc !   tại sao phải kìm nén cảm xúc ! Icon_minitime

tại sao phải kìm nén cảm xúc !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» gửi cho anh....người em yêu!
» Em phải như thế nào? Anh?
» Tôi phải làm sao...???