Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

.....lời em hứa là vậy sao ........

Go down 
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56106

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
.....lời em hứa là vậy sao  ........ Left_bar_bleue4/0.....lời em hứa là vậy sao  ........ Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
.....lời em hứa là vậy sao  ........ Left_bar_bleue7/0.....lời em hứa là vậy sao  ........ Empty_bar_bleue  (7/0)

.....lời em hứa là vậy sao  ........ Empty
Bài gửiTiêu đề: .....lời em hứa là vậy sao ........   .....lời em hứa là vậy sao  ........ Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 11:59 am

Rồi thì đến 1 hôm ko ai nói nhau đôi câu gì , tự hiểu chuyện tình mình đến đâu. Và dường như thời gian bên em trôi wa đã wá nhanh rồi, có wá nhanh thật sao ! Từng ngày cứ dần trôi như trong trái tim đang fai dần , 1 chuyện tình buồn đang biến tan. Và rồi khi nhận ra ta chia tay nhau đã wá lâu ròi, đã mất nhau ròi em.
Cứ thế cố gắng mà làm chi, iu nhau mất nhau để dc gì , để nhận lại dc 1 niềm tin vỡ tan. Cứ thế cứ hứa để làm chi , xa nhau mất nhau ròi lại wên , vì tình yêu là vậy sao ?
Những lúc cố hứa thật dài lâu, bên nhau có nhau cho trọn đời, mà làm dc gì vì rồi cũng mất nhau. Nếu thế fải hứa để làm chi, khi em chỉ yêu được vậy thôi, chỉ yêu 1 thời gian …

Chắc em vẫn nhớ những ngày khi xưa lúc mình còn bên nhau, những câu đã trao đã nói trong những lời thề đầu, mình sẽ mãi iu nhau đến mãi ngàn sau như trong cổ tích đầy nhiệm màu, vậy mà bây giờ ko biết theo người nó đã bay mất đi đâu . Một tình yêu dài lâu, một tình yêu đậm sâu, khi anh đã yêu thì sẽ mãi yêu chứ ko như thế này đâu, thôi thì em hứa làm chi, sao em cứ hứa làm gì , tình yêu lại bay đy, và chia ly …
.............................Lời Hứa Nào Cho Sự Hạnh Phúc...

Lựa chọn yêu là sai hay ko fải chăng đâu do mình, sẽ chẳng nào ngờ vì tình yêu đến nhanh. Để rồi khi nhận ra đôi ta hôm nay chỉ có 1 người, chỉ có anh còn yêu ! Mỏi mệt trong thời gian wen nhau bấy lâu khi tin rằng, và rồi 1 ngày thì mình sẽ có nhau. Đợi chờ mong làm chi khi hôm nay anh đã thấy dc rằng, em chẳng iu dài lâu .
Cứ thế cố gắng mà làm chi, iu nhau mất nhau để dc gì , để nhận lại dc 1 niềm tin vỡ tan. Cứ thế cứ hứa để làm chi , xa nhau mất nhau ròi lại wên , vì tình yêu là vậy sao.
Những lúc cố hứa thật dài lâu, bên nhau có nhau cho trọn đời, mà làm dc gì vì rồi cũng mất nhau. Nếu thế fải hứa để làm chi, khi em chỉ yêu được vậy thôi, chỉ yêu 1 thời gian …

Lời hứa vu vơ mà sao để cho ng` ta fải khù khờ , 1 lời hứa bâng quơ để cho niềm tin giờ tan biến đy trong giấc mơ, anh yêu em tôn thờ , 1 tình yêu đẹp như vần thơ mà sao anh đổi lấy nó bằng cả 1 con tim dại khờ, tim anh giờ bơ vơ, sự thật anh đâu có ngờ, 1 lời hứa cho sự hạnh fúc anh vẫn luôn giữ nhưng em thì có nhớ, những câu em đã trao, những lời iu xưa ngọt ngào, chỉ là như thế sao .
......... Lời em hứa, là vậy sao ?
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1

.....lời em hứa là vậy sao ........
Trang 1 trong tổng số 1 trang