Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh muốn nói với em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56152

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
anh muốn nói với em Left_bar_bleue70/100anh muốn nói với em Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh muốn nói với em Left_bar_bleue1000/100anh muốn nói với em Empty_bar_bleue  (1000/100)

anh muốn nói với em Empty
Bài gửiTiêu đề: anh muốn nói với em   anh muốn nói với em Icon_minitimeSun May 31, 2009 11:04 am

Nói với em về một lời-hứa-không-bao-giờ-thay-đổi. Về một tình-yêu-không-bao-giờ cạn. Về một chuyện tình đẹp nhất thế gian. Về anh, và về em! Về tình yêu của chúng mình và về ba từ kỳ diệu: Anh yêu em!!!

Nói với em về những vị ngọt trong đời, về những điều tuyệt vời em đã mang lại, và về những khúc hát yêu thương anh chưa bao giờ cất lên thành lời. Bởi đơn giản, đã là tình yêu thương, thì liệu có ngôn từ nào có thể diễn tả hết được? Chỉ có sự chân thành từ trái tim mà thôi…

Nói với em về những nụ cười, về những giọt nước mắt… Em có biết rằng: Nếu như hai người cùng nhau bước qua đắng cay và ngọt bùi, thì sẽ có một sợi dây vô hình kết nối trái tim không? Thật ra thì ai cũng có sợi dây đó, chỉ là họ không nhận ra mà thôi. Và anh - nhờ có em - nên đã nhận ra điều-giản-dị-tuyệt-vời-đó.

Nói với em về niềm tin, ước mơ và hi vọng! Nhớ anh đã từng nói gì không? Niềm tin, ước mơ và hi vọng chính là máu của tình yêu, là dưỡng chất giúp cho hai trái tim mình cùng hoà nhịp, và giữ cho em mãi ở bên cạnh anh, mang lại quá khứ, hiện tại, và tương lai của anh. Cái tương lai mà ở đó, anh và em, chính là hai nhân vật chính duy nhất của một tiểu thuyết tình yêu lãng mạn và luôn kết thúc có hậu…
hoangha9
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54004

anh muốn nói với em Empty
Bài gửiTiêu đề: toi thuc su tuyet vong   anh muốn nói với em Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 7:38 am

ban that hanh phuc vi co the noi len dc nhung dieu nhu the va co mot tinh yeu nhu the thuc su du dang mat phuong huong hoan toan nhung toi van chuc cho ban hanh phuc Exclamation doc bai cua ban toi tu cam thay minh co le that bat hanh
yoi ko the co dc nguoi minh yeu chu ko noi den chuyen giu dc nguoi do ben minh
that dang thuong
het dau rui
:(

anh muốn nói với em
Trang 1 trong tổng số 1 trang