Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tiểu yến tử
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55363

mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh   mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Icon_minitimeSat May 30, 2009 8:51 pm

Hai năm rồi kể từ ngày mình rời xa mái trường cấp 3 yêu dấu, bỏ lại sau lưng những buổi trốn học đuổi nhau dưới mưa. Giờ đây khi đã chọn Đà Lạt để học tập mình không còn thấy thường xuyên màu hoa ấy nữa. Quan trọng hơn là mình đã rời xa anh mãi mãi. Nhớ màu hoa ấy, nhớ ánh mắt kia sao giờ đây mình lạc lõng trên thế giới này. Anh! Hàng ngàn lần em gọi tên anh trong nỗi nhớ thương nhưng ở thế giới đó anh có hay em nhớ anh lắm không? Em đã chọn Đà Lạt để học vì thích hay vì muốn trốn tránh vết thương lòng của em vì sự ra đi mãi mãi của anh. Thời gian như một liều thuốc vô hiệu trước nỗi đau của em anh tình đầu đến với em thật nhẹ nhàng và khi anh không còn trên cuộc đời thì em lại càng thấy yêu anh nhiều hơn. Đã có những đêm em khóc thầm lặng lẽ với nỗi đau ấy.

Anh ơi, em muốn hét ngàn lần em nhớ anh nhớ nhiều lắm. Lại sắp mùa hè nữa qua đi và giờ đây sắp là 1 nhóc sinh viên năm 3 sao em vẫn thấy mình nhỏ bé trước anh vậy nhỉ? Nếu số phận không nghiệt ngã không cướp anh đi khỏi em thì có lẽ giờ em đã là một người khác sẽ không lầm lì, không khó hiểu như giờ (bạn em nhận xét thế đó) anh biết không, từ ngày anh ra đi em đã tự khép kín con người mình để không ai biết em, không ai thấy em hồn nhiên nữa em đã cố kìm nén, cố che đậy đi nỗi nhớ anh nhưng không thể anh ạ, vì em không thể lừa dối con tim mình. Em có thể ra lệnh cho nó không nhớ anh ư? Có thể quên anh ư? Không thể anh ạ vì
Tình đầu anh đến thật dịu êm
Mang niềm thương và nỗi nhớ
Đến bên em với nụ cười
Xua tan đi bóng tối trong em
Rồi một ngày chợt nhận ra
Em đã yêu anh lắm lắm
Và số phận đùa giỡn ngiệt ngã
Đã mang anh đi rất xa
Hụt hẫng và đau đớn
Khóc nhớ anh......................
Khóc cho em cho tình yêu đầu
Biết không anh..... yêu anh mãi
Đến khi không còn trái đất
Xin mãi yêu anh ngàn đời
Ngủ yên nha tình đầu hỡi
Em yêu anh yêu mãi không thôi...
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Left_bar_bleue90/100mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Left_bar_bleue100/100mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh   mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 4:15 pm

Số phận đã đưa anh ấy đến bên bạn và rồi lại lấy anh đi. Mình thật sự muốn chia sẻ nỗi đau này cùng bạn.
Có lẽ anh ấy cũng đang dõi theo bạn và hàng ngày luôn cười khi bạn vui và cũng đau lòng khi bạn buồn đấy.
Hãy vì tình yêu của anh ấy mà sống thật tốt. vui vẻ và luôn mỉm cười, bạn nhé!
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54531

Bài gửiTiêu đề: Re: mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh   mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 6:25 pm

chia tay 1 cuộc tình!pai là người tình cảm sắt đá lắm mới có thể vượt qua mà k có khoảng thời gian sụp đổ.mình hy vọng rằng time sẽ là liều thuốc giúp cậu xoa dịu nỗi đau này.cậu còn trẻ đừng nuối tiếc 1 cuộc tình đã wa cho dù nó có đẹp có hạnh phúc biết bao nhiêu. Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh   mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh Icon_minitime

mùa phượng đỏ và nỗi nhớ anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Âm nhạc_con đường cao tốc xuyên lục địa cho hệ thống trí lực
» ở phương xa hãy tha thứ cho em.....
» Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
»  Ở Phương Đó Hãy Tha Thứ Cho Anh
» Yêu đơn phương !