Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

suy nghĩ về tình yêu...

Go down 
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55794

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
suy nghĩ về tình yêu... Left_bar_bleue8/10suy nghĩ về tình yêu... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
suy nghĩ về tình yêu... Left_bar_bleue10/10suy nghĩ về tình yêu... Empty_bar_bleue  (10/10)

suy nghĩ về tình yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: suy nghĩ về tình yêu...   suy nghĩ về tình yêu... Icon_minitimeThu May 21, 2009 8:59 am

Chỉ cần thời gian một phút thì bạn đã có thể cảm thấy thích một người. Một giờ để mà thương một người..Một ngày để mà yêu một người.. Nhưng mà bạn sẽ mất cả đời để quên một người...

Chỉ cần thời gian một phút thì bạn đã có thể cảm thấy thích một người. Một giờ để mà thương một người..Một ngày để mà yêu một người.. Nhưng mà bạn sẽ mất cả đời để quên một người... Chính vì thế mong bạn đừng bao giờ yêu một người chỉ vì bề ngoài diện mạo đẹp đẽ của họ, bởi cái đẹp đó rất dễ bị phai tàn... Và đừng bao giờ yêu người ta chỉ vì tiền tài danh vọng, bởi những cái đó đều dễ tan theo mây khói... Hãy chọn người có thể mang lại được nụ cười trên môi của bạn... Hãy chọn người luôn mong muốn những thứ tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn và sẵn sàng để sự vui vẻ của bạn trên hết mọi thứ; trên cả sự vui vẻ của chính mình... Hãy chọn người mà bạn có thể cùng tâm sự, chia sẻ niềm vui với nỗi buồn, sẵn sàng ôm bạn vào lòng và hoàn toàn hiểu rõ tất cả về bạn... Hãy chọn người chịu bỏ hết tất cả thời gian quý báu của họ để đến với bạn và không bao giờ đòi hỏi bất cứ điều gì, ngoại trừ được nghe lời nói dịu dàng của bạn và làm một nơi nương tựa tốt nhất khi bạn cần đến... Tình yêu bắt đầu từ một nụ cười, chớm nở bằng một cái hôn và cảm nhận được từ những cái ôm ấp dịu dàng... Một tình yêu thật sự không thể xây dựng từ những mâu thuẫn đổ vỡ của quá khứ mà phải bằng những gì trong sáng ở tương lai Bạn sẽ cảm thấy rất đau khi bạn thât sự thương yêu một người mà người ấy lại không yêu bạn... Nhưng cái ấy còn chưa đau bằng nếu bạn thật sự thương yêu một người nhưng lại không có can đảm để nói cho người đó biết....
....vì vậy trong tình yêu cũng rất cần những quyết định đúng đắn, chúc bạn luôn hạnh phúc với quyết định của mình

suy nghĩ về tình yêu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Suy nghĩ về mối tình đầu
» em nghĩ tình em như cây lúa
» chia sẻ suy nghĩ nào các bạn..
» Suy nghĩ về TÌNH MẪU TỬ
» bạn nghỉ gì về tình một đêm ?