Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.

Go down 
ThanhThanh
luckynguyen
6 posters
Tác giảThông điệp
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue0/0Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue0/0Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty
Bài gửiTiêu đề: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 8:23 am

Tôi và bạn gái xinh đẹp của tôi đã hẹn hò được hơn 1 năm và chúng tôi đã quyết định đi đến hôn nhân trong thời gian tới. Mọi thứ đều tươi đẹp đối với tôi trong thời gian này chỉ có một điều duy nhất làm tôi phân tâm đó là ....... cô em gái xinh đẹp của bạn gái tôi.

Cô em vợ tương lai của tôi năm nay 22 tuổi, hay mặc những chiếc áo bó sát người và thường thì là không mặc áo trong. Cô ấy luôn cúi thấp người mỗi khi đứng cạnh tôi và dường như luôn để cho tôi 1 góc nhìn không thể "chuẩn" hơn. Tôi không thể không để tâm tới chuyện này bởi vì cô em vợ tương lai của tôi không bao giờ làm điều tương tự với những người khác.

Vào một ngày đẹp trời, cô em vợ tương lai bé bỏng và xinh đẹp của tôi gọi điện thoại cho tôi và mời tôi đến nhà để kiểm tra lại giấy mời cho đám cưới. Khi tôi đến chỉ có mình cô ở nhà, cô đến bên tôi và thì thầm với tôi rằng cô rất yêu tôi và không thể cưỡng lại được tình cảm của mình.

Cô nói rằng cô muốn có tôi dù chỉ một lần trong đời trước khi tôi làm đám cưới với chị của cô ta.

Lúc đó tôi không thể thốt ra một lời nào và cảm thấy rất lúng túng thì cô ta nói "bây giờ em sẽ lên phòng của em trên gác, nếu anh muốn thì hãy lên đó với em ".

Tôi đứng im như pho tượng và nhìn cô ấy đi lên gác. Tôi đứng đó như vậy một lúc rồi quyết định quay lại thẳng tiến ra cửa trước. Tôi mở cửa và đi thẳng đến chiếc ô tô của mình.

Thì lạ chưa kìa, trước mắt của tôi là cả gia đình nhà vợ chưa cưới của tôi đang đứng đó và vỗ tay.

Với đô mắt rơm rớm nước và giọng nói xúc động, Bố vợ tương lai của tôi nói với tôi rằng "Gia đình ta rất vui sướng khi con đã vượt qua được bài kiểm tra nhỏ của ta. Ta sẽ không thể tìm đâu ra được một người đàn ông tốt và xứng đáng hơn hơn con cho con gái của ta. Chào mừng con đến với gia đình ta!"

Tôi đã vượt qua được THE WEDDING TEST. Tôi quả thật là một người may mắn...

Lời bình: Đây là câu chuyện có thật, chằng trai sau một lúc choáng váng vì bất ngờ đã hoàn hồn và quyết định việc phải làm … là quay lại xe ôtô để lấy BAO CAO SU. Ý nghĩa chính của câu chuyện này là: Hãy luôn để bao cao su trong ô tô của bạn!!! Chứ không phải ca ngợi chàng trai đó đâu.
ThanhThanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ThanhThanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55264

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 8:41 am

hihi. Thế mà Mình cứ tưởng chàng trai bỏ đi cơ, hoá ra là... ko ngờ...
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56439

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeSat Mar 28, 2009 11:57 pm

Hi, một câu chuyện cũng rất vui và thú vị, tương tự như bài " Hi, lại sock nữa" ./.
cobebonmat
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54560

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeTue May 26, 2009 9:28 am

ten do hen that
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56076

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue90/100Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue100/100Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeTue May 26, 2009 10:43 am

đúng là không thể lường hết được đàn ông!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue5/10Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Left_bar_bleue10/10Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitimeWed May 27, 2009 4:04 am

May mắn là để trong ô tô không thì mất cả chì lẫn chài...con trai ngoài chuyện đó ra thì hok còn gì làm nữa sao?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.   Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm. Icon_minitime

Bị em gái vợ rủ rê nếm trái cấm.
Trang 1 trong tổng số 1 trang