Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quay về đi anh.

Go down 
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Quay về đi anh. Left_bar_bleue5/10Quay về đi anh. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Quay về đi anh. Left_bar_bleue10/10Quay về đi anh. Empty_bar_bleue  (10/10)

Quay về đi anh. Empty
Bài gửiTiêu đề: Quay về đi anh.   Quay về đi anh. Icon_minitimeWed May 27, 2009 3:56 am

Em không biết hiện giờ anh đang ở đâu? Làm gì? Cho dù anh đang ở cách xa em đi chăng nữa thì trong trái tim em không gì có thể thay thế được anh.

Cần gì anh phải chạy chốn chính bản thân mình. Mặc cho người đời hết sức ngăn cản, không cho chúng ta gần nhau, dù cho mọi thứ có thể thay đổi, nhưng chỉ cần trái em em và anh không đổi thay thì anh còn sợ gì? Anh cần gì phải bỏ đi như vậy, để mình em ở lại với bao nhiêu nỗi đau. Anh tưởng làm như thế sẽ giải thoát được em ư? Anh lầm rồi, càng xa anh em càng cảm thấy yêu và nhớ anh nhiều hơn, yêu muốn điên lên được. Tình yêu của chúng ta sẽ làm ra một căn nhà cững chắc nhất trong tâm hồn, cho dù mưa to gió lớn cũng không thể làm rung chuyển ngôi nhà của chúng mình. Anh có nói: “ dù cho có bất cứ chuyện gì sẩy ra thì anh mãi mãi vẫn luôn ở cạnh em!” vậy tại sao bây giờ anh lại bỏ đi, chỉ vì miệng lưỡi thế gian mà em và anh phải chấp nhận từ bỏ hạnh phúc của mình sao? Nhưng anh àh dù cho thế nào đi nữa em tin rồi tình yêu của chúng ta sẽ chiền thắng tất cả, và anh sẽ trở về bên em. Cùng em sây dựng ngôi nhà vững chắc nhất, cho dù giông tố hay mưa bão cũng không làm rung chuyển được. Hai chúng ta tuy hai mà một, không thể thiếu một người nào. Cũng giống như trăng và sao cả hai phải có chung trên bầu trời, bầu trời không cho phép sao mọc một mình, cũng không cho phép trăng mọc một mình, mà cả hai phải cùng hiện diện để tô mầu cho bầu trời thêm óng ánh. Cũng giống như căn nhà không thể thiếu ngói và trái tim không thể thiếu máu, nếu căn nhà thiếu ngói là căn nhà vô dụng cón trái tim thiếu máu là trái tim chết. Em hiện giờ cũng giống như căn nhà mất ngói và trái tim em đang kiệt sức vì bị mất máu, thế nên anh hãy về đây biến thành ngói để che trở cho căn nhà của chúng ta, anh hãy hóa thành máu để nuôi dưỡng trai tim em.
Em yêu anh!Em yêu anh nhiều lắm.Tình yêu em trao tặng anh, em sẽ không hối hận. dù phải chờ đợi bao lâu đi chăng nữa em cũng sẽ chờ cho tới khi anh quay về cùng em. Em tin là anh sẽ trở về, đừng suy nghĩ mông lung gì nữa, hãy quay về với em càng sớm càng tốt anh nhé! “Anh Yêu! Em sẽ chờ anh”

Quay về đi anh.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» quay lại nơi bắt đầu.em nhé
» mong anh quay về bên em.....
» ANH SẼ QUAY VỀ
» Anh sẻ đợi em quay về...
» Hãy quay về bên anh