Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

goi nhoc yeu cua anh

Go down 
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
goi nhoc yeu cua anh Left_bar_bleue4/0goi nhoc yeu cua anh Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
goi nhoc yeu cua anh Left_bar_bleue7/0goi nhoc yeu cua anh Empty_bar_bleue  (7/0)

goi nhoc yeu cua anh Empty
Bài gửiTiêu đề: goi nhoc yeu cua anh   goi nhoc yeu cua anh Icon_minitimeWed May 27, 2009 1:06 am

Anh đã đi rùi anh xa nơi em ở rùi ! híc ! anh buồn lắm ! anh buồn vì phải xa em ! Anh làm gì cũng nhớ đến em , anh tự hỏi có phải anh đã yêu em !

Nhoc ah !
Anh đi rùi mà sao tâm trí anh cứ để đâu đó phải chăng anh đang bị lạc trong đôi mắt của em . Giờ anh và em mỗi người một nơi nhưng anh vẫn nhớ em . Anh nhớ đôi mắt của em khi lần đầu anh nhìn em . anh nhớ lân sính nhat em anh đã làm em gian . Từ lần đó em không muốn gap anh nữa .... Em còn nhớ chứ ?! Anh thì nhớ như in , vì chuyện đó mà làm anh ít đc gặp em hơn và cũng chính nhờ chuyện đó mà anh đã Yêu 1 Người !

Anh nhớ em ! Anh nhớ cô Pé dịu dàng xinh sắn và đáng yêu ... Anh nhớ nụ cười của em nó làm anh thấy vui và càng thích em hơn . Nếu em để ý mỗi khi em cười nụ cười đó chắc chắn se lam anh rat vui . Hì . Nhìu lúc anh giống chang hề lúc nào cũng làm trò cho em cười . Anh làm chang hề cũng đc không sao Ai bảo em cười trông rất xinh làm anh rất thích . Nhưng quan trọng hơn anh thích em luôn vui vẻ và hạnh phúc , điều đó đã đủ chưa nhỉ ! Anh cũng rất nhớ giọng nói em một ngày anh không nói chuyện với em là anh đứng ngồi không yên . Anh nhớ em da diết . Anh chỉ biết làm tất cả để đc nói chuyện với em . Anh cũng chẳng biết khi yêu người ta có ích kỉ không nữa . Nhưng Điều đó sẽ làm anh là người may mắn và hạnh phúc nhất Em có biết không . nhoc của anh !

Pé Yêu .... ! Em đang làm gì đó ! Lúc này có phải là 1 phút của anh không ? Anh nhớ em lắm anh đang ngồi nghe nhạc nè . cai bai det mong uyen uong do. Anh hứa sẽ hát cho em nghe Và em có Hiểu .... Em !

.........Những cuộc gọi của anh cho em , Em nhớ chứ ? Những lan nhan tin khi moi nguoi đã ngủ , chỉ có anh và em nói chuyện . Lúc đó em có vui không . Hì . Còn anh anh nói nhiều quá phải không ?! Nhưng anh vui lắm đó , anh ước ngày nào cũng đc nói chuyện cùng em để anh biết em ở nhà thế nào , học hành ra sao ... và tình cảm của em đối với em thế nào . Đã bao lần anh định nói với em nhưng lại ko thành anh thật vô dụng anh chỉ cần nói Anh yêu em ! Vậy thui mà không dám và không làm đc . Anh biết càng ngày nói chuyện với em anh thấy anh và em ngày càng thế nào nhỉ ... Anh không biết diễn đạt nữa : Giữa anh và em nó vừa xa xa lại vừa gần anh chẳng biết thế nào . Em ạ !! Những lần nói chuyện gần toan nhưng chuyen lam anh anh phải suy nghĩ .. Nhưng có 1 chuyện làm anh rat bun... Anh kể lại nhé : Buổi tối hôm đó anh nhan tin cho em vào lúc 10h đêm nói cho em biết tình cảm của anh cho em va anh rat nho em. Anh chẳng biết bắt đầu thế nào đành hỏi em ngay 30/4 em có vui không? Em bảo vui lắm bao nhiu người goi em di choi ! Híc và em nhận tất ! Câu trả lời làm anh đau nhói . Anh hỏi em sao mà nhận tất ? Thì em kể : '' là ngày le phai di choi cho đả đời '' . Anh còn hỏi thêm '' vậy co vui ko ?'' Em trả lời “ rat vui “ híc không biết thật không nữa . Em luon noi den cuoc di choi ay ! Sau một lúc nghe câu chuyện đó anh thấy mình cũng nên thổ nộ với Em về Tình cảm của anh với em . Nhưng ..... Biết bắt đầu thế nào . Không diễn tả đc nữa anh đã nói lung tung và em cũng đã hiểu đc anh muốn nói gì nhưng những lời đó chắc chắn đc liêt vào danh sách những lời tỏ tình dở ẹc nhất trong lịch sử tình yêu . Híc bùn quá ! Anh vẫn đang đơi câu trả lời của em dù nó ngắn nhưng cũng còn hơn không em ạ ! Hãy nói đi em !
Híc ... có lẽ anh đã thất bại ! Sau hôm đó chẳng khi nao anh thoi nghi den em. Lúc nào gọi điện gặp đc em em chỉ hỏi chỉ hỏi 1 câu “ pa dang lam j do “ “ không ! Không lam j ca...” va anh ko bit hoi j them . Anh xa em thật rùi sao ?!

Hôm nọ anh ve quê nghỉ anh nhớ em lắm , Em có biết một ngày anh đi qua đi lai và nghi ve em bao nhiu lần không ?! Chắn em kô biết đc đâu ! Đúng là càng xa càng nhớ em ! Đến lúc anh về rùi vẫn vậy chẳng gặp đc em . Anh nghĩ rất nhiều nhiều đến lỗi chẳng làm gì cứ đi đi lại lại mà trông đến ngộ . Chắc sau ba ngày ở nhà nghĩ ngợi anh cũng có 1 quyết định anh sẽ gặp em . Anh gặp bằng đc để nói hết tình cảm của anh nhưng ...... Hôm đó , khi gặp em anh nghĩ mãi có nên làm vậy không ? Anh định gặp em ngay nói lời yêu thương đến em noi rang anh rat nho em. Chắc rất táo bạo nhưng anh lại sợ không làm đc . Đắn đo suy nghĩ mãi roi anh cũng chang bày tỏ tình cảm của anh trước em dc . . Anh liên tục đặt câu hỏi sao vậy nhỉ ? ...... để kịp hiểu ra điều này thì có lẽ anh cũng nhan biết dc nhoc yêu của Anh la mot nguoi vo tu .... Mình thành chàng ngốc nghếch tự bao giờ , nhưng anh không hối hận đâu em ạ . Dù cho the nao thì anh vẫn chỉ có nó«nhc ah ! Anh rat Yêu Em !

nhocyeu của anh !
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1

goi nhoc yeu cua anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhoc ah.anh muon noi rang anh rat nho va rat yeu nhoc...
» nhóc iu iu nhà anh cả nè!
» CẦN GIÚP ĐỠ
» entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!
» entry cho anh_thầy giáo bất đắc dĩ của nhóc!_tình 1 đêm!