Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngởi người yêu của tôi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nguyenthanhvinh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55230

ngởi người yêu của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: ngởi người yêu của tôi   ngởi người yêu của tôi Icon_minitimeFri Mar 13, 2009 6:27 pm

Có bao giờ em nhớ đến 1 người đã yêu em rất nhiều...nhiều lắm,có lẽ anh dám thách thức cả thế giới cho tất cả những người đàn ông này...không ai...không 1 ai có thể có tình yêu lớn hơn anh.....vậy mà chỉ một lời nói với em ..anh lại không thể nói..
Theo như Vinh ngỉ là cây không phải vô tình mà là vì cây muống nói mà cây nói không lên lời thôi và chắc có lẻ là cây quá ngu không nhạn ra là người mình yêu đang chơ chợi câu “Anh yêu em” từ chính cây mà cây chẳng nhạn ra
Anh lại vừa một mình lang thang, một mình trầm ngâm lặng lẽ suy nghĩ và cảm thấy buồn quá
Có lẽ anh quá dận chính con người anh và không hiểu sao anh lại như vậy, sau mỗi lần gặp em về anh lại cứ suy nghĩ mãi, anh nghĩ tại sao anh lại nhút nhát thế nhỉ, anh cứ mãi cho rằng mình quá tự tin và mình có thể làm được những điều mình nghĩ nhưng không hiểu sao đến những việc liên quan đến tình cảm thì anh lại nhút nhát thế. Đã bao lần anh đã cố gắng tìm kiếm cơ hội để được bày tỏ tình cảm của mình dành cho em mà tới lúc có cơ hội thì anh lại để tuột mất để rồi phải ân hận, phải dày vò với chính mình
Từ khi gặp em, được nhìn thấy em cười, một nụ cười thoải mái, thật vô tư anh đã từng nghĩ và ước mơ rằng một ngày nào đó chính nụ cười và suy nghĩ đó sẽ bù đắp cho cuộc sống đầy nội tâm mà anh đang sống. Và anh đã nghĩ, đã mơ, anh đã cảm thấy tình cảm của anh thật đặc biệt, càng ngày anh càng muốn được gặp em hơn càng muốn được tâm sự và muốn được nhìn thấy em cười nhiều hơn. Có thể anh đã sai khi anh đã đưa ra rất nhiều lý do để được gặp em nhưng tất cả là anh chỉ muốn được nghe em nói và được hiểu em nhiều hơn thôi !. Anh cứ trách mình mãi, tại sao chỉ vì muốn nói chuyện với em mà anh phải bày ra những lý do như là dúp đỡ em và…. Tại sao anh không nói về nhưng suy nghĩ của em, nỗi buồn mà em đang phải đối chọi, anh sai rồi, anh không công bằng đúng không?
Vinh mong rằng giờ nầy Vinh nói tình yêu của Vinh đã giành cho HÀ
Và Trái tim anh đã thuộc về em rồ
Và giờ nầy Vinh muốn nói “Vinh yêu HÀ “
LÀ không quá muộng ?
Và mong rằng HÀ sẻ hiểu tình yêu của Vinh giành cho HÀ
VÀ Vinh muống cùng HÀ xây dắp tình yêu của hai chúng ta một tình yêu :
“*.* Tình_Yêu *.* *.* Bat_Tu *.*: “
Không biết HÀ ngỉ như thế nào như dù sao HÀ vẫn là người yêu đầu tiên của Vinh và mải là như vậy.
Và Vinh mong rằng không có nhưỡng con gió nào đưa Hà đi
Hà đồng ý cùng Vinh đi đến tận cùng của tình yêu chứ ?
Và HÀ hãy nhớ rằng luông có một người luông nhớ đến HÀ.......!
bounce
nguyenthanhvinh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 55230

Bài gửiTiêu đề: Tình yêu đầu của tôi!   ngởi người yêu của tôi Icon_minitimeFri Mar 13, 2009 6:30 pm

Anh yêu em !!
su su
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 55270

Bài gửiTiêu đề: Re: ngởi người yêu của tôi   ngởi người yêu của tôi Icon_minitimeMon Mar 16, 2009 3:19 pm

tình yêu tuổi mới lớn thật là...
mơ mộng, vu vơ và sai lỗi chính tả trầm trọng...
Chị Hà khuyên em trước khi học yêu thì về học lại chính tả cho thật ổn đi em nhé.
Thân!
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ngởi người yêu của tôi Left_bar_bleue0/0ngởi người yêu của tôi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ngởi người yêu của tôi Left_bar_bleue0/0ngởi người yêu của tôi Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngởi người yêu của tôi   ngởi người yêu của tôi Icon_minitimeMon Mar 16, 2009 3:36 pm

Dù sao cũng cảm ơn bạn, một cách chế bản rất ngộ nghĩnh từ bức thư http://www.vnthutinh.com/2008/04/tri-tim-anh-thuc-v-em-ri_24.html có lẽ đây sẽ là một cách học viết thư tình chăng.
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
ngởi người yêu của tôi Left_bar_bleue4/0ngởi người yêu của tôi Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
ngởi người yêu của tôi Left_bar_bleue7/0ngởi người yêu của tôi Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ngởi người yêu của tôi   ngởi người yêu của tôi Icon_minitimeTue May 26, 2009 12:10 am

goi vinh
doc dc bai viet cua ban tuy ko bit do co phai la loi noi that long cua ban hay ko
nhung minh cam nhan dc rang bn adang rat bun
cung jong nhu ban minh gap va yeu nguoi ay cung tu 1 nu cuoi da lam minh wen di moi buon phien
va cung giong nhu ban minh da ko noi dc nhung loi ma minh rat mun noi voi nguoi ay.....
nhung vinh ah...
mong ban hay nhu minh ....dung bo cuoc ma hay nghi rang su cho doi den 1 ngay nao do nguoi minh yeu se hiu dc minh ...
su cho doi do voi minh bay jo se la niem hanh phuc sau nay

cho doi van la dieu hanh phuc do .......vinh ah
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngởi người yêu của tôi   ngởi người yêu của tôi Icon_minitime

ngởi người yêu của tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Mãi chờ mong....!
» LIỆU CÓ CÒN LÀ MỘT NGÔI NHÀ?
» ngồi trong đêm lòng anh nhớ nhung về em!!
» WOIM Radio Show Cứ Ngồi Lặng Im Và Khóc