Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hanh phuc doi cho !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hanh_phuc_doi_cho
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54493

Hanh phuc doi cho !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hanh phuc doi cho !!!   Hanh phuc doi cho !!! Icon_minitimeWed May 20, 2009 12:21 pm

Heo con iu thương!!!
***Ngày anh giành cho em sự iu thương nồng nàn thi` em lại vô tình hờ hững với sự chân thành ấy đến khi anh giành sự quan tâm ấy cho người khác em mới nhận ra em đang ghen với hạnh phúc của cô bé ấy.Em đã tự nhủ phải chôn chặt tình cảm của mình bởi em biết rằng mọi chuyện đã là không thể.Giữa chúng ta còn có quá nhiều ràng buộc.Khi nhận lời iu nhau em biết mình đã đã sai nhưng thực sự vì em rất cần có anh trong cuộc đời này.Em yêu anh vì anh la một người đạo đức nhưng chính cái đạo đức ấy lại làm trái tim em tê dại.Yêu anh em luôn fải tự dày vò bản thân mình mỗi khi biết rằng anh giành sự thương iu cho cả hai người con gái.Em như chết lặng mỗi khi thấy anh bên cô ấy.Vậy mà em vẫn chấp nhận và tin vào những lời anh hứa với em.em thật là ngốc mà...Để giờ đây em đa mang trong mình một trái tim đau buốt.Em phai lam gi day anh? Khi thực sự em không thể gạt bỏ hình ảnh anh trong trái tim em được.
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56320

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hanh phuc doi cho !!! Left_bar_bleue0/0Hanh phuc doi cho !!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hanh phuc doi cho !!! Left_bar_bleue0/0Hanh phuc doi cho !!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hanh phuc doi cho !!!   Hanh phuc doi cho !!! Icon_minitimeWed May 20, 2009 12:54 pm

Làm sao lại như vậy?
Không phải cuộc đời đã hết người để yêu thương, không phải làm như thế là sai, là dại,.......... không phải mình không biết rằng như thế là không nên.
Vậy mà mình vẫn bước con đường nhỏ nhoi và chật hẹp vào trái tim người đàn ông ấy hay sao?
Đắn đo, suy nghĩ mãi vẫn thấy mình khờ khạo, vẫn chẳng biết lối đi nào cho cuộc tình áy phải không?
Nếu có thể, hãy nhìn vào hiện tại, sống cho mình và cho cả người mìhn yêu thương bạn nhé.
Ai cũng có thể khuyên người khác làm điều nàu điều nọ nhưng chỉ có người trong cuộc mới tự quyết định được hạnh phúc và nỗi đau của chính mình.
Chỉ mong bạn có niềm tin vào cuộc sống và biết vươn lên.
Cuộc đời này đâu phải chỉ có một lối đi.
Vững vàng bước bằng bàn chân mình bạn nhé.
Nhìn vào tình yêu kia mà cố gắng bạn nhé.
hanh_phuc_doi_cho
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54493

Bài gửiTiêu đề: Re: Hanh phuc doi cho !!!   Hanh phuc doi cho !!! Icon_minitimeMon May 25, 2009 9:27 pm

mình đã nhận ra nhiều điều từ lời khuyên của bạn.Thanks ban nhìu nhé.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hanh phuc doi cho !!!   Hanh phuc doi cho !!! Icon_minitime

Hanh phuc doi cho !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?